• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Touch3G WM6.5 ROM V31 (Core 21895) ★ MANILA 2.0

ecoli

nóng ruột chờ V32 quá. Dự kiến sẽ ra mắt khi nào vậy bác Quang?

kkkkbn

Chào bác Quang! Bác nhớ fix lỗi phím End key nhé! Ngoài ra theo em bác có thể vẫn đặt Internet explorer làm trình duyệt mặc định được không! Bởi vì OPERA chạy rất tốt (Dùng cho 3G hoặc WIFI), nhưng đối với những nơi thường xuyên chỉ có sóng 2G, tốc độ duyệt bằng OPERA rất chậm có lẽ do chuẩn nén không như Internet Explorer.. Mặt khác, OPERA có thể cài thêm bằng các phiên bản khác nhau.... Thanks!

PhamQuang

Manager
Chào bác Quang! Bác nhớ fix lỗi phím End key nhé! Ngoài ra theo em bác có thể vẫn đặt Internet explorer làm trình duyệt mặc định được không! Bởi vì OPERA chạy rất tốt (Dùng cho 3G hoặc WIFI), nhưng đối với những nơi thường xuyên chỉ có sóng 2G, tốc độ duyệt bằng OPERA rất chậm có lẽ do chuẩn nén không như Internet Explorer.. Mặt khác, OPERA có thể cài thêm bằng các phiên bản khác nhau.... Thanks!

Không hiểu tại sao Enkey với các Build mới khó hoạt động quá.
Còn trình duyệt default là IE thì quá đơn giản.

kkkkbn

Trước hết là cảm ơn bác Quang! Vấn đề end key chẳng qua là thế này: Vì muốn chuyển chế độ về Vibrating càng nhanh càng tốt (vào phòng họp chẳng hạn), có thể chỉ cần một ứng dụng 1 chạm để thay chức năng đó của phím End key? Tiện đây bác giúp luôn Việc REG đưa Internet Explorer về mặc định!!! Hì, tìm mãi đường dẫn (Regedit...) chưa thấy.

PhamQuang

Manager
Mong chờ từng giờ V32\-/\-/

Build nâng cấp với Build mới thì chỉ cần 30phút đến 1h kể cả thời gian Up là xong.
Tuy nhiên còn 1 số vấn đề liên quan tới Bugs chưa giải quyết được nên tạm chưa đưa lên mà thôi.

cutia

Không down được bản 32, làm sao có link để down bản này các bác ơi !