• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V88 (Core 23517) với MANILA 2.5

Status
Không mở trả lời sau này.

vbminh

Đúng là có bị treo máy, mình dùng các bản trước thấy ổn, bản này mình hay bị treo khi đang ở tin nhắn thoát ra thì ko thoát đc, treo cứng, đành phải chọt đằng sau đít!

huudung31284

Bác Quãng ơi, bản V88 này ngon lành cành đào nhưng nếu được bổ sung thêm ứng dụng "Tăng Ram và Giải Phóng Storage" nữa thì tuyệt. Hình như thiếu cái này mà thỉnh thoảng nó vẫn bị treo máy. Bản V09 của HD2 cũng thỉnh thoảng bị treo. E test 2 rom này luôn òy bác Quãng ooooiiiiiiiiiiiii!!!!! Phần tin nhắn của bản V88 cũng hơi chậm và dễ bị treo máy giống như vbminh nói ở trên. Mong Bác Quãng xem lại một chút.

Chỉnh sửa cuối:

quecui

Bác Quang cho hỏi bác dùng PM nào để chuyển thanh start xuống dưới thế?

tachospeedo

Chào bác,

Bác có thể vui lòng up lên host khác (hotfile chẳng hạn), rapidshare nhiều người dùng quá ko down dc...

Thanks so much

tachospeedo

Độ mượt mà và ổn định thì các bác nói nhiều rồi em ko cần nhắc lại ;)
Chỉ có khi call cái font hiện lên nhìn ko được đẹp lắm (font Times New Roman thì phải), có sửa được ko hả bác? hoặc dùng HTC Tweaks có thể sửa được ko ?

Cảm ơn các bác

php_canthopt

Dzạ em Phát ah
trước dùng user php
từ khi diễn đàn thay đổi giao diện không hỉu sao chẳng đăng nhập được
nên tạo mới
:D

polydexa

pải up thủ mới dc các bác dùng thấy nhanh không sao minh up chạy chậm thế nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.