• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V90 (Core 21889) ★ MANILA 2.5.2011

Status
Không mở trả lời sau này.

KennyBinh

Đã đưa lại Link tải V90, tuy nhiên có 1 số sự thay đổi:
- Đã Disable xoay ngang mặc dù Manila 20113030 hỗ trợ xoay ngang tốt nhưng trên HD Tab "Photo" xoay hay bị treo.

Ủa trước khi sửa lại cháu đã thấy bác disable xoay ngang toàn bộ rồi mà ( photo, music, mess ), vậy là cái này có phải là re-up của cái cũ ko bác ?

ntt2006

Sao cháu vào down mà nó cứ báo là: Currently a lot of users are downloading files. Please try again in 2 minutes or become a Premium member
Please note, the server is not going to check again within the next 2 minutes if downloading is possible again. To provide a fair platform, all user get the same options. Your last attempt was 20 seconds ago. Như này là sao vậy Bác Quang?
Cập nhật thêm link
Password: PhamQuang

lycucu

có Rom mới rồi! mong bác Quang cho ra V91 với core 23xx hoặc 28xx! thích 2 core đó hơn! hi vọng kịp trươc2 tết hihi!

QuikSurfer

hi...I noticed that when u try to change the fonts r still quite big even when select smaller/smallest. Anyone facing this problem? any registry hack can solve it?

Thanks!

laivinhanh

Chú Quang ơi cháu cài bản này thì bị lỗ 3G mặc dù đã cài đặt đúng các thông số như mạng hướng dẫn, mấy bản rom trước của chú thì vẫn sử dụng bình thường, cháu dùng mạng Viettel. Ngoài lỗi đấy ra thì bản này không có gi để chê cả. Tốc độ rất ổn, Cảm ơn chú a!

NhatToai

Super V.I.P
Chú Quang ơi cháu cài bản này thì bị lỗ 3G mặc dù đã cài đặt đúng các thông số như mạng hướng dẫn, mấy bản rom trước của chú thì vẫn sử dụng bình thường, cháu dùng mạng Viettel. Ngoài lỗi đấy ra thì bản này không có gi để chê cả. Tốc độ rất ổn, Cảm ơn chú a!

Bạn vào Settings/Personal/Phone/Band =>Select Network type chọn Auto chưa vậy?

cutamthat

Bạn nào đao được up lên mediafire dùm mình được không, Mình bó tay với rapidshare

hunter_tht

lâu lắm mới trở lại diễn đàn nhưng thử mộ số bản room thấy v88 chạy chậm và hay treo quá v89 và v90 chạy khá mượt nhưng sau khi tắt hết ứng dụng rồi ram vẫn báo 60%
nhìn chung room của com 2 chạy khá ổn

war

Sao phần tin nhắn ì ạch đến phát chán, có bác nào bị thế không ạ?

comandozen3

Kô biết có bác nào bị như em kô? Xem hình ở tab photo thì kô sao nhưng khi chọn hình để xem lớn lên rồi lướt đến hình tiếp theo thì hình nào cũng bị double cả trong khi explorer chỉ thấy 1 file duy nhất :(!

vbminh

Cho tôi hỏi cách thay đổi ảnh nền ở các Tab ở đâu nhỉ??? Tôi tìm hoài ko ra !!! :(

huudung31284

Muốn thay đổi hình nền cho Tab bàn về home, ấn vào phím menu bên phải hen! chọn Home Wallpaper sẽ thấy Weather Wallpaper và Animated Wallpaper--> Nó sẽ dẫn bạn tới Album. Bạn vào phím Album ở góc phải chọn từ thẻ hoặc device là ok.
Sẵn tiện hỏi các Pro từ ngày ko xài Rom Ship nữa thì máy của em ko còn được chức năng zoom như cũ, thay vì phóng to hay thu nhỏ mình quay vòng tròn. Còn giờ xem net hay xem hình, google map phải ấn vào biểu tượng zom rất bất tiện. Có cần phải cài thêm phần mềm hổ trợ hay vào đâu để setting ko? Mong các Pro chỉ giáo.

tecong1976

Bác Quang oi em moi dung PDA cho em hỏi chút
Thông số máy của em thế này
Rom version: 1.59.707.0 (48753) WWE
Radio version: 1.13.25.24
Protocol version: 52.62.25.34W

Vậy em muốn up bản W6.5 thi up cai nao a
Em vẫn con gà trong làng PDA
Anh trả lời em giúp và tiện thể anh cho biết cách up rom

vbminh

Từ hồi có chức năng thay hình nền cho các Tab thì tôi cứ nghĩ là mỗi tab có thể thay 1 hình nền khác nhau, hóa ra là tất cả các tab đều cùng 1 hình! :( :(

Status
Không mở trả lời sau này.