• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchPro WM6.5 ROM V30 (Core 21903) ★ MANILA 2.5 (UPDATE)

trucdemo

chiều nay mới đi mua touch pro, nhưng giờ download xuống trước, thanks bác quang

seagull0801

Bác Phạm Quang ơi, cháu up bản V30 của bác rồi, có một lỗi mà cháu không biết khắc phục làm sao cả! Để máy ở chế độ bình thường, không nghe gọi gì cả, có lúc nhấn nút công tắc bật mãi mà màn hình vẫn tối thui à, phải khởi động lại mới dùng được. Trong khi người khác gọi đến máy của cháu vẫn nghe thấy nhạc chờ nhưng máy của cháu màn hình vẫn tối thui, không có tín hiệu gì cả!!! Việc này diễn ra khoảng 2 làn/ ngày bác ạ. Bác chỉ cho cháu cách khắc phục với nhé. Thanksssssssss!

onlyloveP990i

Bác Phạm Quang ơi, cháu up bản V30 của bác rồi, có một lỗi mà cháu không biết khắc phục làm sao cả! Để máy ở chế độ bình thường, không nghe gọi gì cả, có lúc nhấn nút công tắc bật mãi mà màn hình vẫn tối thui à, phải khởi động lại mới dùng được. Trong khi người khác gọi đến máy của cháu vẫn nghe thấy nhạc chờ nhưng máy của cháu màn hình vẫn tối thui, không có tín hiệu gì cả!!! Việc này diễn ra khoảng 2 làn/ ngày bác ạ. Bác chỉ cho cháu cách khắc phục với nhé. Thanksssssssss!
lỗi này là máy bị treo đó bạn .Hard reset lại máy xem nào.

seagull0801

Dear bác Quang,
cháu đã Hard reset nhiều lần rồi mà không được. Máy còn có tình trạng là có lúc tự nhiên nóng ran lên, pin mới sạc đầy 100% thì mới 1 tí nhìn lại còn có khoảng 5%. Có lẽ bản Room V30 này có sự không tương thích hay sao ấy. Cháu chưa cài thêm bất kỳ chương trình nào khác đâu bác a.

onlyloveP990i

Dear bác Quang,
cháu đã Hard reset nhiều lần rồi mà không được. Máy còn có tình trạng là có lúc tự nhiên nóng ran lên, pin mới sạc đầy 100% thì mới 1 tí nhìn lại còn có khoảng 5%. Có lẽ bản Room V30 này có sự không tương thích hay sao ấy. Cháu chưa cài thêm bất kỳ chương trình nào khác đâu bác a.

bạn phải Up ROm khác thui!thế mới chuẩn bệnh chính xác đc.

onlyloveP990i

các bác cho e hỏi,manila là j vậy,e up rom cũng nhiều nhung ko biết.

Giao diện lày gọi nà Manila :

mielle

Dù sao cũng cảm ơn bác chủ thớt ! nhưng room cook ko lỗi này thì lỗi kia nản lắm , ai có bản room chuẩn ko cho em link ,

mielle

Hix dùng room cook được cái tiện bác ạ có sẵn facebook với cả google map ~___~

loverkrack

lâu rồi không qua bõ này,,cho chau hỏi bác,,rom này có xài cho htc fuze được không?