• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tower defence v1.1

xuandung11a2

Well-Known Member
Tower defense

Hỗ trợ: WM6-6.1 VGA, WVGA với OPEN GL.(Thường là các máy đời Touch Diamond trở về sau)

Giới thiệu:Tower defence là một dạng trò chơi thuộc thể loại dàn trận theo lượt thời gian thực có đồ họa đẹp.Nhiệm vụ của bạn là hãy xây dựng hệ thống công thủ vững chắc và làm cho quân thù phải phục tùng.b-)Nào,hãy cùng thử sức cùng Tower defence và đem lại cho mình những kinh nghiệm trong môi trường thực tế.b-)
Hiện tại,Tower Defense 1.3 là phiên bản mới nhất.

More Info:http://www.stonegames.net/

Download: Dùng 1 trong các link sau:

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
O2 flame chơi không được :(

Anh em chú ý nhé,game chỉ chơi được trên các PPC đời 2008 trở về sau thôi và phải hỗ trợ nền tảng OPEN GL (chủ yếu là mấy dòng HTC có cái này,nhưng theo nguồn thì Omnia II có thể chơi được)

ducthuan113

Active Member
Huhu, bác xuandung có bản nào dành cho WM5 QVGA không, nhìn cái đó mà phát thèm , có thì xin bác post lên dùm em :(

xuandung11a2

Well-Known Member
Rất tiếc là chưa có bản cho QVGA,mà chắc có cũng không đẹp như thế kia đâu.:(Các bạn cứ vào trang chủ mà cập nhật cho tiện.

toohot

mình xài touch pro nên chỉ là VGA còn Open GL ko biết thế nào bác nhỉ?

toohot

đã cài rồi nhưng ko chơi đc do máy báo thiếu 1 file dll. bác nào biết cách khắc phục ko ah?
Thanks

toohot

The file "Tower defense" cannot be opened. Either it í not signed with a trusted certificate, or one of its component. Try to reinstall
nó báo vậy đó. lần nào cài vào cũng vậy.

xuandung11a2

Well-Known Member
The file "Tower defense" cannot be opened. Either it í not signed with a trusted certificate, or one of its component. Try to reinstall
nó báo vậy đó. lần nào cài vào cũng vậy.

Bạn xem lại ngày-giờ-tháng-năm của máy đi bạn nhé^^.

toohot

ngày giờ tháng năm của máy mình hoàn toàn chính xác bác ah. nó đc sync với computer mà. chắc là soft này ko tuơng thích rồi. hix lâu lâu mới có 1 game hay.

alanjohn

tình hình là mình cũng bị tương tự, cái lỗi này là sao vậy nhỉ, certificate vẫn bình thường mờ, cài bn soft khác vẫn ok thế mà chỉ riêng cái này bị not signed , mình dùng diamond 1

alanjohn

4rum này đìu hiu vậy nhỉ, mình tự tìm ra nguyên nhân cho vấn đề này rồi :
" The file "Tower defense" cannot be opened. Either it í not signed with a trusted certificate, or one of its component. Try to reinstall "
bạn cái đặt tower defense vào thẳng main device nhé, hết bị thông báo not signed ngay, chịu mất rom 1 tý, game hay, thx chủ thớt

dongchung13

Thanks . Game hay nhưng nhiều khi nó thông báo lỗi . Quit xong vào lại bình thường . Không biết ai bị giống mình không . Hix