• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TP2 với Manila 2.5 không kết nối được với tai Bluetooth.

ruoicom

Tôi đang gặp trường hợp này, đã thử nhiều cách mà vẫn không biết phải xử lý như thế nào.
Đó là khi tôi sử dụng ROM cho Tp2 với Manila 2.1 mọi thứ vẫn sử dụng bình thường, sync với tai Bluetooth vẫn OK. Thế nhưng mỗi lần up ROM khác có sử dụng giao diện Manila 2.5 là lại không thể sync nổi, tôi đã thử nhiều cách, cài các bản pack mà 1 số diễn đàn đưa ra nhưng vẫn không được.
Tôi mở theard này mong được các bạn chỉ giáo hướng dẫn cách xử lý cái, tôi nghĩ chắc không phải mình tôi mà là hiện tượng chung của Manila 2.5 mà rất nhiều người bị.
Tôi cũng đã thử với HD2 với bản ROM ship giao diện 2.5 nhưng cũng không được... mong các bạn chỉ bảo ạ, thanks.

anhtuhntl

Mình thấy bạn lập chủ đề này và củng hỏi nhiều nơi.Theo mình nghỉ do máy bạn có vấn đề hoặc tai nghe của bạn,để chắc ăn bạn đợi mình thử up lại bản MANILA 2.5 mới của chú Quang coi sao sẻ cho bạn phúc đáp sớm.
Đả thử rồi mình kết nối với tai nghe Bluetooth ok bạn coi lại nha.

Chỉnh sửa cuối:

ruoicom

Bực thế nhỉ.... hay tại cái jawbone của mình là đời cùi bắp....~X(

anhtuhntl

Như vậy là chắc chắn 1 là do tại nghe của bạn có vấn đề,2 là do máy bạn!