• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trả lời trực tuyến những câu hỏi New Mem

joongnam1992

các anh cho em hỏi chút ạ
máy em vừa format lại toàn bộ không hiểu sao các file jar cài hoàn toàn bình thường nhưng file vitalk em chọn đúng loại máy w950i nhưng cài vào máy báo cannot install file jar không biết là do máy bị lỗi hay sao vậy trước lúc format em cài vẫn ngon

newcomer01

synchronize p1i to Outlook

Làm sao để enable "this category in my phone P1i" vậy? Tim trên net thấy có giải pháp là: "Uninstall the push-mail application you have installed..like Exchance Active Sync or BlackBerry Connect!"

Liệu có đúng ko? Ai biết xin chỉ giùm. Tìm trên 4rum mà ko thấy. Tks.

phanquangkhanh

cho em hỏi, HCM, có chỗ nào bán phụ kiện SE tốt ko ? mới bị rớt mất cây bút của G900. nên em kiếm chỗ mua lại. ai biết chỉ em với nhé. thanks moi người nhiều

decon

cho em hỏi, HCM, có chỗ nào bán phụ kiện SE tốt ko ? mới bị rớt mất cây bút của G900. nên em kiếm chỗ mua lại. ai biết chỉ em với nhé. thanks moi người nhiều

Nếu muốn mua bút zin thì qua servie SE (trần đình xu) mua đi khoảng 100k.Bên ngoài nhiều chổ bán 50k nhưng mà lô.

vuongtrungduong

Nếu muốn mua bút zin thì qua servie SE (trần đình xu) mua đi khoảng 100k.Bên ngoài nhiều chổ bán 50k nhưng mà lô.

hàng lô có 15-20k là cùng thôi bạn àh,ko đến 50k đâu.vào SE bút zin tầm 100-120k tuỳ xem hôm đó con nhỏ bán hàng vui tính hay ko :)) trc' mình mua cây bút P990i hôm trc' mua 110k,hôm sau thằng em làm gãy nó chạy ra mua đền mình chỉ có 95k :( chắc tại mình xấu trai vô duyên ko biết ăn nói nhẹ nhàng :D

phanquangkhanh

thanks mọi người nhiều. :D. mai rảnh ghé wa mua. Ah, cái cửa hàng SE ở Hai Bà Trưng giờ chuyển đi đâu vậy mọi người ?

Batmen_007

Các bac ơi cho em hoi ti.Em dung P1i khi nhận SMS của một người và em thao tác reply de gửi lại thi tin nhắn báo bị lỗi ko gửi được,phải vào danh bạ tạo tin nhắn mới thì gửi được,Đặc biệt là chỉ báo lỗi với 01 số đi động đó thôi ,còn lại các số khác nhắn đến đều reply được.Các bác ai biết chỉ dùm em với.híc.Vì số đó là số người yêu em.Mỗi lần đọc SMS xong phải thoát ra đề tạo SMS mới thật là mất thời gian.Help Me!!Thank!!!!!!

vnyelsea

Các bạn cho hỏi cái nút Debug (nút BacK) do file *.mbm nào quy định vậy?
Muốn đổi màu cái nút này mà mò mãi không biết file nào quy định. Bạn nào biết làm ơn chỉ dùm.

anhtuan206

Các bac ơi cho em hoi ti.Em dung P1i khi nhận SMS của một người và em thao tác reply de gửi lại thi tin nhắn báo bị lỗi ko gửi được,phải vào danh bạ tạo tin nhắn mới thì gửi được,Đặc biệt là chỉ báo lỗi với 01 số đi động đó thôi ,còn lại các số khác nhắn đến đều reply được.Các bác ai biết chỉ dùm em với.híc.Vì số đó là số người yêu em.Mỗi lần đọc SMS xong phải thoát ra đề tạo SMS mới thật là mất thời gian.Help Me!!Thank!!!!!!

ơ mình cũng bị lỗi giống bạn.chẳng hiểu sao?:O

NokuaN70

Well-Known Member
ơ mình cũng bị lỗi giống bạn.chẳng hiểu sao?:O

Do mấy số đó cài đặt chỉ nhận Reply cùng mạng, chứ em P1 của các bạn kg bị gì hết. Mấy bạn thử kiểm tra lại những số đó, có phải khác với mạng của bạn đang xài không?

Posted via Mobile Device

anhtuan206

Do mấy số đó cài đặt chỉ nhận Reply cùng mạng, chứ em P1 của các bạn kg bị gì hết. Mấy bạn thử kiểm tra lại những số đó, có phải khác với mạng của bạn đang xài không?

Posted via Mobile Device

chuẩn không cần chỉnh.thanks bác nha.

cutilatado

mình là mem mới.có bác nào thương tình giúp mình với
con P1i của mình không thể tăng giảm âm lượng được nữa rồi.nó chạy mặc định luôn.lỗi này có thể là do lúc đổi icon e có chép nhầm 1file"MSPAudiolib" vào ổ C. nhưng giờ file này cũng ko thể xóa được luôn.không biết sao đây.bác nào biết cách khắc phục mà không chạy lại máy không.cảm ơn các bác nhé

tonlu

mấy anh cho em hỏi vài vấn đề :
ở p990i có khả năng tự đặt phím tắt cho các soft được kô? vd, message thì bấm phím M...

Cách làm 1 cái exit mod, chưa thấy chia sẻ :D exit mod trên diễn đàn vẫn chưa đủ nên nhiều khi hơi bất tiện, nên muốn tự làm tuỳ theo nhu cầu sử dụng. hèhhè

NokuaN70

Well-Known Member
con P1i của mình không thể tăng giảm âm lượng được nữa rồi.nó chạy mặc định luôn.lỗi này có thể là do lúc đổi icon e có chép nhầm 1file"MSPAudiolib" vào ổ C. nhưng giờ file này cũng ko thể xóa được luôn.không biết sao đây.bác nào biết cách khắc phục mà không chạy lại máy không.cảm ơn các bác nhé

Thử Copy từ ổ Z raz chép đè lên thử xem sao?

Posted via Mobile Device

123789456

mình dùng 7610 cài ola 3 vào rồi mà ko củ vào lại bị đẫy ra ngay ko biết 7610 có sài được ola 3 ko ?

linhhon0007

mình dùng 7610 cài ola 3 vào rồi mà ko củ vào lại bị đẫy ra ngay ko biết 7610 có sài được ola 3 ko ?

nhầm box rồi bạn ơi,đây là box UIQ mà,hy vọng bạn đặt câu hỏi đúng box để nhận được câu trả lời!:-?

congty09

moi nguoi gjup mjnh voi conp990i cua mjnh ko xem dc video ko nghe dc nhac nua chac la do minh trong luc coppy may cai themes lo xoa may file trong he thong vao xem video thi no bao la "Error:there have been problems trying to open the file .do you want to try again?" minh bat ca file 3gp cung ko xem dc
chi tiet thi cu pm cho mjnh:Y!h:
keolac_jayz

linhhon0007

moi nguoi gjup mjnh voi conp990i cua mjnh ko xem dc video ko nghe dc nhac nua chac la do minh trong luc coppy may cai themes lo xoa may file trong he thong vao xem video thi no bao la "Error:there have been problems trying to open the file .do you want to try again?" minh bat ca file 3gp cung ko xem dc
chi tiet thi cu pm cho mjnh:Y!h:
keolac_jayz

chỉ còn cách là bạn chép các file gốc từ ổ Z chép đè lên lại thử được không,nếu vẫn không được thì bạn fomat thử hay là úp lại firmware thử khắc phục được không,chúc bạn thành công!

khoa123

con P1i của mình không thể tăng giảm âm lư�ng được nữa rồi.nó chạy mặc định luôn.lỗi này có thể là do lúc đổi icon e có chép nhầm 1file"MSPAudiolib" vào ổ C. nhưng giờ file này cũng ko thể xóa được luôn.không biết sao đây.bác nào biết cách khắc phục mà không chạy lại máy không.cảm ơn các bác nhé

Posted via Mobile Device ban co bi luc chinh? am luong no bi loi k,neu the" thy ket nghja anh em voi minh ne hjhj,bi. giong ban ma co ai giup dau,minh click vao thanh status bar rui chon am luong nen cung k thay hien len ne,2 dua minh faj chju dau kho thoi,vi may" dang bi tinh trang tren nen k go tieng viet dc