• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trả lời trực tuyến những câu hỏi New Mem

Son_Nguyen

Bạn vào Messages sau đó vào 1 folder bất kỳ như Inbox chẳng hạn, bấm More/View folder/Edits folder, sau đó bạn có thể xóa dễ dàng, hình như P990i có 1 cái mũi tên chỉ xuống ở cạnh chữ Main Menu, nếu ko có nút More thì bạn bấm vào đó nhé. Mình dùng P1i xóa hoài có sau đâu.:D.

tuanhung1433

P3600i chỉ gần đủ rùi. Vô inbox>more ( Cái dấu màu vàng góc phải trên màn hình) Edits folder là có nút Delete cho bạn đó. Lưu ý thêm là xóa hết tn bên trong thì mới xóa folder đc nha bạn.

dzain

các a e chỉ giáo dùm mình với, không hiểu sao thời gian gần đây con p990 của mình khi cài ứng dụng vào toàn báo lỗi không à. cụ thể là PowerMP3, SMS Spam...dù là bản tiếng Anh hay bản Việt hóa, cứ cài vào là nó báo lỗi Kern - exe, reason code...gì đó, mình không hiểu( khi cài tớ đã mở CapSwiss off, mở intall rồi)! Mong a e chỉ cho với, chứ không điệu này máy chỉ để nghe và gọi thôi! hic!

Batmen_007

Các bac ơi cho em hoi ti.Em dung P1i khi nhận SMS của một người và em thao tác reply de gửi lại thi tin nhắn báo bị lỗi ko gửi được,phải vào danh bạ tạo tin nhắn mới thì gửi được,Đặc biệt là chỉ báo lỗi với 01 số đi động đó thôi ,còn lại các số khác nhắn đến đều reply được.Các bác ai biết chỉ dùm em với.híc.Vì số đó là số người yêu em.Mỗi lần đọc SMS xong phải thoát ra đề tạo SMS mới thật là mất thời gian.Help Me!!Thank!!!!!!

Có ai có the hướng dẫn cụ thể cho em sửa lỗi này này với.Em mò mãi mà vẫn không sửa được.Híc.giúp em với.Em mới dùng P1i nên chưa có kinh nghiệm lắm.

bibiculi

Help!!!!!!!!!!

em đang xài con 5700 xpressmusic rùi em hack theo cách "hack kit" của hoden bây giờ máy của em ko intall va remove dc PM nào nữa, khi rút thẻ nhớ ra thi remove dc nhưng ko intall dc, giờ em đã format thẻ nhớ lại nhưng vẫn chưa intall va remove dc, em muốn rs máy lại nhưng ko bít làm cách nào...................:(:)(:)(:)((
thank các anh!!!!!!!!!!!!!!!!

anhtuan206

Có ai có the hướng dẫn cụ thể cho em sửa lỗi này này với.Em mò mãi mà vẫn không sửa được.Híc.giúp em với.Em mới dùng P1i nên chưa có kinh nghiệm lắm.

hình như là câu này bạn hỏi và đã có câu trả lời của bác nào rồi đó mà.đó là do số của người kia dùng mạng khác mạng của bạn và chặn chức năng reply gì đó.nếu như vậy thì vấn đề không phải ở máy của bạn mà.

shadow141206

Đã trả lời cho bạn ở bên kia nhé !!! Lần sau bạn hỏi một nơi thôi nhé, hỏi nhiều nơi dễ gây loãng box lắm ;) Thân

em đang xài con 5700 xpressmusic rùi em hack theo cách "hack kit" của hoden bây giờ máy của em ko intall va remove dc PM nào nữa, khi rút thẻ nhớ ra thi remove dc nhưng ko intall dc, giờ em đã format thẻ nhớ lại nhưng vẫn chưa intall va remove dc, em muốn rs máy lại nhưng ko bít làm cách nào...................:(:)(:)(:)((
thank các anh!!!!!!!!!!!!!!!!

5700 thuộc dòng S60v3 nhé. Bạn qua đây hỏi thử xem :D

bibiculi

5700 thuộc dòng S60v3 nhé. Bạn qua đây hỏi thử xem :D[/QUOTE]

hiện tại có cách nào để rs máy lại ko anh, wa bên kia nhìn nhức đầu wá:|:|

duchanh85

máy p1i của mình bị restar hoài. ko vào được menu chính để bấn up*xuống xuống*xuống* được
bạn nào biết xin giúp đỡ
sdt:0914878824

beo123456

NEW MEM : làm ơn chỉ cho em cách hack phone mới nhất bây h vơi...e mới mua may mà lại không bít hack hellllllp meeeeeeeeee

NokuaN70

Well-Known Member
NEW MEM : làm ơn chỉ cho em cách hack phone mới nhất bây h vơi...e mới mua may mà lại không bít hack hellllllp meeeeeeeeee

Bạn qua ỨNG DỤNG CHUNG, tham khảo các bài viết ở topic Cách hack phone nhanh cho UIQ 3.x-Tối quan trọng khi dùng UIQ nhé, gửi bài bằng phone nên kg copy link cho bạn dc, thông cảm nhé.

Posted via Mobile Device

keolacvn

Cac bac oi! cuu e voi!tai sao con p1i cua e thing thoag dag chay cac ung dung thì laï tat nguon vay ne! huhu.tieng Viet ko dau-cac bac thig cam,e dag online bag dien thoai!
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Cac bac oi! cuu e voi!tai sao con p1i cua e thing thoag dag chay cac ung dung thì laï tat nguon vay ne! huhu.tieng Viet ko dau-cac bac thig cam,e dag online bag dien thoai!
Posted via Mobile Device

Có thể do bạn mở quá nhiều ứng dụng cùng một lúc, hết Ram nên máy tự khởi động lại để giải phóng Ram thôi. Bạn vào Task Manager để xem và tắt bớt những ứng dụng không cần thiết để máy hoạt động hiệu quả hơn. Post bài bằng ĐT cũng có thể gõ dc TV mà, bạn chú ý hạn chế post bài không dấu nhé.

Posted via Mobile Device

mailee

Các bác cho hỏi, P1i sử dụng thẻ 4GB hoặc 8GB được không? bác nào biết chổ bán thì chỉ mình với nhé (tại HCM)

NokuaN70

Well-Known Member
Các bác cho hỏi, P1i sử dụng thẻ 4GB hoặc 8GB được không? bác nào biết chổ bán thì chỉ mình với nhé (tại HCM)

Thẻ 4GB mình đang xài nè, không có vấn đề gì hết, 8GB thì chưa có tiền mua :D, bạn tới cửa hàng Như Hiếu, đường Lý Thường Kiệt, gần chợ Nhật Tảo, giá 470k thẻ 4GB.

Posted via Mobile Device

alinokian

Cho mình hỏi có loại adapter nào để sử dụng thẻ micro sd biến thành dạng thẻ M2 của sony ko? có ai bít bán ở đâu ko ? loại MS pro thì có rùi mà M2 ko bít có ko ! đc thì mua về rùi xài thẻ micro sd nhét vào cho khỏe ! khỏi lo thiếu dung lượng !