• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Track ID cho smart phone?

dinhtrung

Chào mọi người !!!
Em thấy bên simbian S60v3 có cái soft track ID để tìm thông tin bài hát giống của mấy thằng sony rất hay. Ko biết smart phone có soft nào giống như vậy ko nhỉ? anh em nào có up lên cho anh em thưởng thức nha !!!

dinhtrung

đã có câu trả lời!!!!

topic này được mình post lên cũng đã khá lâu nhưng chưa có kết quả nay thì đã có thành tựu đầu tiên rồi. các bạn cùng test thử nha. đây là một chương trình tìm kiếm ID của bài nhạc thông qua internet mình mới chỉ test trên WM 6.0 và sử dụng kết nối WiFi, phần mềm này tương thích với smartphone QVGA. theo mình thấy thì pm này chưa bằng cái shazam của simbian nhưng cũng đáng để thử lắm ( cái này cũng của shazam lun :D ). hình như nó là pm của PPC nhưng mình cài cho smartphone WM 6.0 vẫn chạy tốt. test rồi cho ý kiến nha các bạn. pm trong file đính kèm . have fun !!!!