• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trải nghiệm trình duyệt di động Opera Mini 6 và Opera Mobile 11

nttrung90

giao diện tiếng việt cho operamini6 trên s60v2

khi download operamini 6 về cài đặt trên s60v2 thì giao diện của nó là tiếng anh.nếu b nào muốn có giao diện tiếng việt thì download tập tin dưới đây về chép đè lên theo đường dẫn e/system/apps/operamini
link:
http://4shared.com/file/yyokwxLT/locale-ri_2.html

Chú ý post bài vào chung với Topic có nội dung tương tự bạn nhé!

-->
Đã di chuyển!

Last edited by a moderator:

Sanvu88

Member
Post thêm cho a e link down trực tiếp để down bằng đt nhé:
dc303.4shared.com/download/yyokwxLT/locale-ri_2.rsc?tsid=20110411-010622-717b274c

bonghge

Cho mình hỏi.Mình xài n70 nhưng khj down opera mobile 11 về máy thì bị "file corupted"..Vậy jờ làm sao đây mấy bạn.?

Mình down về khj càj đặt thì bị như vậy đó.Hjx

Đọc kỹ các bài viết ở trên nha bạn,opera mobile 11 không chạy được trên dòng s60v2(N70,N72,7610...):-?

bonghge

Opera mini 6(*.sis) có thể tự động chuyển đối với các trang cần chuyển và có đếm thời gian(vd như mediafire.com hay khi đăng nhập vào các diễn đàn):D

daiduongxanh_283

Opera mini khác với opera.Có opera bản 8.65 đó.Dùng 8.65 thì gần với PC hơn,nhưng dùng tốn kb lắm.Mình thấy opera mini 6 này là tuyệt rùi.