• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Treasures of Montezuma - Xếp đá lấy ngọc

choitoisang

=D>Thuộc thể loại tương tự như Bejeweled. Cách chơi trong game ko hề đơn giản đến nhàm chán như Bejeweled.Game có đồ họa âm thanh tuyệt vời.

Tải game trong Cydia ở sources Zacklyn

yue

:| haizz.. ông chủ topic check hộ cái links ipa coi xem nào =D> chả thấy gì hết luôn :(

choitoisang

Hai bác trên nếu ko đui thì còn thấy mờ mờ chứ, đã nói rằng tải trong Cydia ở sources của anh Zacklyn mà ...

phongmos

=D>Thuộc thể loại tương tự như Bejeweled. Cách chơi trong game ko hề đơn giản đến nhàm chán như Bejeweled.Game có đồ họa âm thanh tuyệt vời.

Tải game trong Cydia ở sources Zacklyn

choitoisang cho lại add saurces đi sao tôi nhập lại kg được nhỉ?

phongmos

hihi choitoisang up bài nhưng mồm lại nhai nhồm nhoàm thế kia thì làm sao tránh cho anh em kg khỏi thắc mắc,cám ơn choitoisang rất nhiều nhưng bài viết của bạn rất có ích.cố gắng up lên nhiều hơn nữa cho bà con cùng thương thức nhé

Chỉnh sửa cuối: