• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt ảnh Nokia Photo Brower v0.9.5. Duyệt ảnh với hiệu ứng 3D

khanh1906

Chắc không cần nói nhiều về tính năng cũ của bản bêta trước nữa thì anh em cũng biết rồi. Nên em chỉ xin giới thiệu những tính năng mới của bản này. Nếu có rồi thì Mod xóa dùm nha.
Trình duyệt hình ảnh của Nokia là một trải nghiệm mới về phương cách quản lí hình ảnh rất chuyên nghiệp,nhanh chóng và mang lại cảm giác rất vui vẻ với nhiều hiệu ứng bắt mắt.Chương trình cho phép ngưới dùng duyệt qua các bức ảnh của mình với cảnh quan 3D tuyệt đẹp
Chương trình bao gồm các tính năng chính :
* Hiệu ứng thị giác cầu (tạo ra góc xem vòm cầu rất thú vị)
* Giao diện trực quan
* Người dung có thể phóng to (zoom) ảnh qua một hình lăng kính ảo,một phong cách mới về hình lăng kính ảo,một phong cách mới về cách quản lí các hình ảnh được lưu trữ trong bộ nhớ.
Các tính năng mới:
* Phóng to chất lượng hình ảnh tốt hơn - chỉ cần một vài giây để tải những hình ảnh một cách mượt mà,các hình ảnh hiện ra rất mịn màng.
* Các hình ảnh cũng như các folder ảnh hiện ra dưới dạng grid,rất dễ dàng để chọn bức ảnh sẽ xem khi chúng được thu nhỏ lại.Chỉ cần giữ một bức ảnh dưới dạng grid lâu một chút,bức ảnh đó sẽ được phóng to ra theo kích cỡ màn hình
*Chức năng gửi một bức ảnh qua mail hay kết nối không được thực hiện dễ dàng từ menu của Nokia beta labs.
*Chức năng xoay hình ảnh và xóa được thực hiện nhanh chóng từ menu của chương trình.
*Tốc độ xử lí hình ảnh được cải thiện nhiều so với phiên bản trước.
Phần mềm này tương thích với các máy sử dụng OS 9x.
Link download:
Bản cho OS 9.1 + 9.2 + 9.4
http://www.mediafire.com/download.php?wwdfmsm1lzj

Bản cho OS 9.4 + 9.3
http://www.mediafire.com/download.php?nzmn4ybmo1d

Last edited by a moderator:

cupidbaby

Phiền bạn up lên diễn đàn được không?:(
Thank bạn nhiều nha!!
Máy mình không down được từ mediafire....

2356

Cái này là bản 0.95 chớ đâu có phải bản 1.0 đâu bạn :-?? Mà mình cài vào thấy nó im re àh, hok hiện ra cái gì hết.

cupidbaby

Mình lên trang chủ down thấy chỉ có bản dành cho s60v5,fp2.Khôgn biết N77 xài được không nhỉ?:(

cupidbaby

Mình cài xong rồi ,không có icon, kic vào nó báo fear not support.. là sao vậy?

Chjck3nz

Treo dau de^ ba'n thi.t cho' ah?moj co ba?n 0.9.5 chu 1.0 o dau ra.lam mjnh ja.t ca mjnh,cu tuog co 1.0.hjc.su?a laj ten topic dj.btw,thnx u.
Posted via Mobile Device

nicknguyen1980

Làm mất thời gian down về text.lần sau có up bài bạn nhớ viết cho chính xác nhé.
đề nghị mod đóng topic này lại.

vuquanghoang

hình như mới đầu tớ đọc chỉ có cho 5800, cứ trỏ tay vào ảnh là nó to ra, giờ đã có bản cho các đời khác, hay qua