• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt QQ (Tốc độ)

anhtamhcm

anhtam mượn lại 6681 giải quyết nốt đi mà

Nản rồi Tú, hôm trước đã làm xong nhưng con ghẹ nó làm sao xóa mất, hết hứng rồi. Vả lại không dùng mobile để duyệt WEB nên không biết dùng từ ngữ ra sao cho phù hợp.

manhtu

Nản rồi Tú, hôm trước đã làm xong nhưng con ghẹ nó làm sao xóa mất, hết hứng rồi. Vả lại không dùng mobile để duyệt WEB nên không biết dùng từ ngữ ra sao cho phù hợp.

hix pó tay với ghẹ của anhtam quá. Em đang dịch tiếp của anh mới gần đến dòng 50 (tính theo stt của mobihex)

vokhanhyen

hix pó tay với ghẹ của anhtam quá. Em đang dịch tiếp của anh mới gần đến dòng 50 (tính theo stt của mobihex)
Dùng mobihex Để việt hóa mấy cái ngôn ngữ CHINA sướng thật đấy ! chẳng bù cho con Ngage của mình gì cả !:((Hạn chế quá à !! hu hu!ma tú ơi ! Dùng cái đó thấy thế nào ! dùng sướng hơn ucweb ko ????:(

Xin thông báo Với toàn thể anh em S60v1 ! Từ hôm nói Dịch lại cho chuẩn hơn cái Ucweb !thì chính xác đến hôm nay mới sửa lại và Cũng đã xong !!Đới tối nay Vokhanhyen sẽ UP lên cho anh em s60v1 Sử Dụng !!!

b-)GOOD LUCK !!!;)

anhtamhcm

Dùng mobihex Để việt hóa mấy cái ngôn ngữ CHINA sướng thật đấy ! chẳng bù cho con Ngage của mình gì cả !:((Hạn chế quá à !! hu hu!

Sướng thì có nhưng nhập thủ công lâu bỏ mẹ, Nếu có phần dữ liệu dịch như Siêu dịch thì đúng là vô đối... QD không dùng được vì RSC sau khi dịch bằng Mobilhex và SD khi lưu là mã Asscii, hễ Asscii là System Erro. Mà RSC của QD chỉ Only Unicode>> Quá nản,...X-(

vokhanhyen

Sướng thì có nhưng nhập thủ công lâu bỏ mẹ, Nếu có phần dữ liệu dịch như Siêu dịch thì đúng là vô đối... QD không dùng được vì RSC sau khi dịch bằng Mobilhex và SD khi lưu là mã Asscii, hễ Asscii là System Erro. Mà RSC của QD chỉ Only Unicode>> Quá nản,...X-(

Cái anh này !;)nói thế mà cũng đòi nói !Công việc việt hóa đời hỏi phải là người tỷ mẩn và kiên trì ,chịu mấy thời gian! may là anh em mình còn việt hóa PM cho mobile đó ! chứ việt hóa PM cho PC thì cong khổ hơn nhiều :))

thanhtu8888

từ từ bộc lộ tính tình rồi nha anhtam diễn đàn mà, phải có phép lịch sự chớ :-?

Copekeomut

Posted via Mobile Devicecửa sổ gjống gjống ucweb. Hjhj. Nhưng chẳng ra gì đâu ank tam ah! Ucweb vẫn nhất. Dù sao kũng thank anh ! Hjhj

Copekeomut

Anh khỏi phải việt hóa tiếp. Mứt cả công. Tốc độ thì chẳng khác gì. Khj load 1 trang vd: gocmobile.Net nó hiện mỗi chữ đăng nhập. Nản!

Mr_Sulla

Posted via Mobile Devicecửa sổ gjống gjống ucweb. Hjhj. Nhưng chẳng ra gì đâu ank tam ah! Ucweb vẫn nhất. Dù sao kũng thank anh ! Hjhj
Bác này nói hay nhỉ? Bác ko thích nhưng a e khác thích thì sao, nói thế hơi phiến diện đấy :)
Posted via Mobile Device

newworld535

em đợi anhtam việt hóa nốt rồi post lên mà lâu quá không thấy vậy.chữ tàu thì em chịu không dùng được

xem7610

Posted via Mobile Device
Có lẽ mọi ng chỉ quan tâm đẽn uc thuj thì phải. Lâu qúa rùi mà ko thấy pro nào giải quyết nốt thẳng cha QQ này. Qủa thật toàn tiếng "choai Nờ" thì a e bó tay...

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Có lẽ mọi ng chỉ quan tâm đẽn uc thuj thì phải. Lâu qúa rùi mà ko thấy pro nào giải quyết nốt thẳng cha QQ này. Qủa thật toàn tiếng "choai Nờ" thì a e bó tay...
Ok, khi nào mình làm xong pm funvv, mình vh lại pm này cho các bạn dùng nhé.