• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt web O3 Bringings Web 2.0

thien13311

Active Member
Ozone Trình duyệt web cho S60v3

Phiên bản Alpha đầu tiên Tiên cho Tải về!

Cái này đã có cho Symbian UIQ, giờ có phiên bản cho S60v3
Ở đây là đoạn video mẫu điện thoại UIQ:
http://www.youtube.com/watch?v=n8UFxStHsKg&feature=player_embedded

Và đây là các ảnh màn hình của Nokia N95
]

Các tính năng:
* Màn hình kiểm soát
* Phóng to và panning của ngón tay
* Nhiều cửa sổ
* Chặn Pop-up
* Tự động chỉnh sửa URL
* Màn hình / điện thoại di động chuyển đổi chế độ
* Hỗ trợ HTML5 khách hàng bên trong cơ sở dữ liệu
* Hiệu suất cao
* Duyệt web nhanh hơn 3 lần. (Các thử nghiệm: Engadget.com, Ozone: 40 seconds, @Web: 117 seconds, Opera Mobile: 123 seconds engadget.com, Ozone: 40 giây, @ web: 117 giây, Opera Mobile: 123 giây )
* Ngoài ra có thể ấn nút thanks một cách dễ dàng khi bạn duyệt web trên di động khi bạn muốn.:D =D> :D

calvinklein87

ko biết có hay bằng ucweb6 ko ha or skyfire thấy trình duyệt này cũng hay hay...
thanks bạn đã chia sẻ nha

Kieu_Phong

đính kèm lên 4rum cho mình test thử với ^^
Posted via Mobile Device
Tải từ Hot đi. hơn 2MB đính kèm thế nào cho bạn down được. Cái này hay phết. Mà vào PV Đăng nhập hoài không được.

thien13311

Active Member
Tải từ Hot đi. hơn 2MB đính kèm thế nào cho bạn down được. Cái này hay phết. Mà vào PV Đăng nhập hoài không được.

Cái này không biết tại sao :-??
Em cũng nhập mãi chẳng thấy được, nhưng thử đăng ký một một tài khoản khác và dùng ài khoản đó lại vào được (kể cả thoát ra rồi vào lạ bằng nick đó vô tư, nhưng dùng nick cũ này lạ không vào được). Đáng tiếc!
Có bro nào biết cách khắc phục chỗ này không?? :((

tekpal

Active Member
Cái này còn quá nhiều lỗi, đúng là bản beta đầu có khác :))
Không thể so sánh với Opera trong thời điểm này đc

ht6868

bản này dùng hay lắm với 1 điều kiện là duyệt==wifi nếu dùng gprs thì nên dùng ucweb or opera mini. vì thằng này duyệt web như trên pc. hic:p

panthyo

cho mình hỏi nhe seo bản này cài vào máy đt của mình chạy nặng quá có chương trình gì khác nhanh hơn ko?