• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt WEB-WAP Pro: UCWEB-7.5.0.66 phiên bản chính thức (fix VN Server)

phuonxinh

Trình duyệt WEB-WAP Pro: UCWEB-7.5.0.66 phiên bản chính thức (fix Việt Nam Server)​

..Chức năng mới.
*. Danh mục riêng
Sắp xếp các trang truy cập theo sở thích, bạn cũng có thể cố định trang yêu thích tại trang chủ bằng cách thông qua phím tắt (ấn và giữ lại), trải nghiệm danh mục hoàn toàn mới.
*.Tối ưu hoá hiệu quả hiển thị
Nâng cấp trình duyệt UC, cải thiện tính năng và khả năng tương thích trang, tối ưu hoá hiệu quả hiển thị trang WAP2.0.
*. Nâng cao tốc độ các tính năng
Tối ưu hoá mã trình duyệt, khiến tốc độ kết nối mạng nhanh hơn, phần mền chạy ổn định hơn.
*. Tối ưu hoá chức năng chụp ảnh
Sử dụng chức năng“Chụp ảnh và upload”để upload, có thể thông qua nút “lên/xuống” trong danh mục để điều chỉnh tiêu cự.
*.Tập chung cập nhật:
1.WLAN tự động chuyển : Smart WiFi xác định chuyển đổi mạng gần đây nhất được sử dụng và cảnh báo. thưởng thức các mạng không dây;
2.UC micro Broadcom:cho phépbạn chia sẻ thông tin thú vị với bạn bè mọi lúc, mọi nơi;
. 3. Đọc trước tạm thời:trang WEB có thể được đọc trước , mở nén chuyển WAP để có thể đọc trước (System Settings -> Advanced Settings);
4. việc hiển thị khi tải ảnh thất bại.
. 5.trong Tải lên hình ảnh, cho phép bạn xem hình ảnh thu nhỏ trong một thư mục, tối ưu việc chọn hình ảnh mục tiêu nhanh chóng và chính xác;
6. Cơ chế thông tin, tin tức mới...
***.Tối ưu hóa chức năng:
. 1 Pop-up hộp thoại ,cho giao diện đẹp hơn;
2 Nhân rộng hỗ trợ cho các ngắt dòng và khoảng trắng.
. 3 Trang chủ Tìm kiếm.mở cửa sổ hiện tại;
attachment.php

Download: http://www.4shared.com/file/z-_hb0e6/UCWEB-75066-401-50-10112216uns.html
Bản Pacth của UC cập nhật ngày 01-12-22010: Nhấn vào đây để tải về
ae down ở tệp đính kèm thì xóa đuôi 7z rồi giải nén 2 part

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

Mìmh cũng đang dùng bản này.thấy rất good.cảm ứng trượt mợt mà.tốc độ tải trang rất nhanh...và rất nhiều cái mới nữa.các bác test và cho ý kiến tiếp

wimax16vnn

7.5 final có khác, khắc fục lỗi sọc ngang màn hình của bản beta
đối trọng của opera mini sis 5.1 rồi

Grindelwald

cái này ko hỗ trợ xem ngang như opera nói chung dùng ko thick lắm đc cái load nhanh lém

phuonxinh

co 2link cho mọi người down cho tiện: link 4shared là 1 tệp sisx. Đính kèm là 2 tệp rar,a e down về bỏ cùng vaò một thư mục và dùng Pc giải nén để được 1tệp sisx .cài đặt bình thường

zinzinhzin

co 2link cho mọi người down cho tiện: link 4shared là 1 tệp sisx. Đính kèm là 2 tệp rar,a e down về bỏ cùng vaò một thư mục và dùng Pc giải nén để được 1tệp sisx .cài đặt bình thường

tập tin đính kèm xóa đuôi 7z phải ko bạn, sao mình giải nén nó báo lỗi nhưng vẫn ra fire sisx nhưng bỏ vô điện thoại lại ko cài dc, nó báo là tập tin bị lỗi

phuonxinh

tập tin đính kèm xóa đuôi 7z phải ko bạn, sao mình giải nén nó báo lỗi nhưng vẫn ra fire sisx nhưng bỏ vô điện thoại lại ko cài dc, nó báo là tập tin bị lỗi

có lẽ khi nén bị lỗi. Bạn down o link 4share di. Mình sẽ kiểm tra và sử lại.thanks!

Truymenhcscd

Hi,thank chủ thớt nhé.bản này xài rất hay đấy.nó hơn bản trước có 2nút cuộn trang lên xuống rất nhanh

phuonxinh

mang tiếng la tệp 7z đc up <1.95M nhưng mới up tệp 1.2M ma cũng k được. vì thế mình mới phải chia thành 2part. ae down ở link 4share cũng được mà