• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trình duyệt WEB-WAP Pro: UCWEB-7.5.0.66 phiên bản chính thức (fix VN Server)

ferrari777

Cái này được cái chạy nhanh nhưng chế độ hiện thị của nó chỉ có phóng to hết cỡ và thu nhỏ hết cỡ nếu để quá nhỏ thì không xem được còn nếu để quá to thì chẳng biết trang web đang viết gì :| xài opera vẫn hay hơn

condandatcang

neu so ve kinh te thi opera hon hay cai nay kinh te hon ah cho minh hoi ve speed va do on dinh nua theo minh opera van hay hon sorry vi onl dien thoai

ksmanhdung

Cái này không xem được Video trên Youtube! CÓ cách nào xem được không vậy các bạn!

Em_be_hu

neu so ve kinh te thi opera hon hay cai nay kinh te hon ah cho minh hoi ve speed va do on dinh nua theo minh opera van hay hon sorry vi onl dien thoai

Chào đồng huơng. Mình nghĩ là cái này ko cần thiết vì cái đt là của mình, nó sinh ra để phục vụ mình, thích thì cài, ko thích thì ko cài. Hơn nữa cứ phải dùng thử thì mới biết hay dở. Với mình thì pm này hay hơn opera ở chỗ nó down load file dễ dàng hơn, tiện lợi hơn!

viet19137

Sao mình dùng cái này ko down dc file ở các trang như mediafire hay 4share nhỉ , down đc mỗi link trực tiếp

khoa1989

Sao mình dùng cái này ko down dc file ở các trang như mediafire hay 4share nhỉ , down đc mỗi link trực tiếp

flash không hỗ trợ đuwocj bạn ah .muốn download như vậy bạn phải dùng opera.hoặc web mặc định của máy mới tải được