• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ EA Game đã "bơm thuốc" cho Windows Phone 7

Tom_codon

Super V.I.P
Không cần phải giới thiệu nhiều , anh em đã chơi game thể nào cũng biết hãng này :)
Hiện tại EA Game đã ra mắt Windows Phone 7 tất cả 4 games , đình đám nhất phải nói đến Need for Speed™ Undercover và The Sims™ 3

Còn đây là link tải trọn bộ games EA cho windows phone 7 đã được "bơm thuốc"

Need for Speed™ Undercover

The Sims™ 3

Monopoly

Tetris

p/s : nếu các bạn mang link đi forum khác , xin để lại tên tác giả :)
Cài đặt với phần mềm Tom XAP installer , báo lỗi thì cứ ấn next bỏ qua cài như bình thường , game đồ họa cao rất nặng nên cài hơi lâu.Mình sẽ nhanh chóng cập nhật Tom XAP installer để loại bỏ thông báo lỗi sau !

Chúc vui !

Tom

Chỉnh sửa cuối:

Thrall

Thật là buồn ngủ gặp chiếu manh, cám ơn Tom nhiều nhé

ptran09

Có thể chỉ cách cài đat game rõ một chút đuoc kô bạn hiền. Cám on truóc nha.

hnam5

cho mình hỏi sao download bằng IDM lại ra định dạng .zip và giải nén thì không phải file .xap nhỉ?

Mr_PDA

Down mặc định sẽ ra đuôi .xap, chứ down bằng IDM ra file .zip!

down ra file ZIP vẫn cài như bt nhé, bro ko cần giải nén ra mà open with sau đó chọn đường dẫn đến TomXAP Installer là được
:d

thienlyma9999

sao the Sim mình down về k chơi đc,vào game tới hình EA Sport là đứng lun.hix.đành phải xóa,bác nào chỉ giùm với :(