• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tropical Towers (lạc trên đảo khỉ) s60v5(vui nhộn)fullcreen

Hoden

Super V.I.P
Tropical Towers (Le Torri Del Tropico) s60v5

bối cảnh đoàn du lịch bị rơi máy bay trên hòn 5 đảo nhiệt đới

cách chơi dùng bút xây dựng 1 chiếc càu bằng tre để bắt qua 1 khe vực để cho nhửng chú khỉ đi qua khong bị gãy sao cho ăn hết những qua chuối.

có 5 đảo.mổi đảo có 9 màn .vượt qua 12 màn đó để chinh phục đảo tiếp theo

giao điện dễ sử dụng

fullsceen :hỗ trợ :dứng và ngang.

rất vui nhôn,thưởng thức các chú khĩ dễ thương.

download

chơi game nhớ giử gìn sức khỏe,giữ gìn sức khỏe để chơi game

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

=)) cái này trò này hay thế rất thích hợp cho monkey =)) con khỉ điên chơi chắc 15p phá đảo wa'.=>> khỉ pro mà:))

m0nk3y86

Down từ chiều, nhưng bh mới có time test. Hỉu cách chơi òy, thannks mọi người đã ưu ái :D

M

mousekid989

Guest
Đúng game sở trường luôn rồi nhá khỉ :p

hì hì, seo hẻm cho chuột con chơi? bác khỉ leo đến đảo nào rùi? chuột con leo toàn perfect thui.... chuột với khỉ con nào leo giỏi hơn ta? Khỉ nặng quá coi chừng gãy cầu nha

Hoden

Super V.I.P
hì hì, seo hẻm cho chuột con chơi? bác khỉ leo đến đảo nào rùi? chuột con leo toàn perfect thui.... chuột với khỉ con nào leo giỏi hơn ta? Khỉ nặng quá coi chừng gãy cầu nha

có game cho chuột đó.mình post trong cập nhật game đó.chuot chắc quậy hơn khỉ nhỉ.

M

mousekid989

Guest
có game cho chuột đó.mình post trong cập nhật game đó.chuot chắc quậy hơn khỉ nhỉ.

ờ, mới check bên DOTSIS, do ở Cty nên chưa dơn, chiều ra wifi down,ngủ trưa dậy thấy bạn post về đến pdaviet rùi, nhanh thiệt
Thnks bạn hoden = hổ đen hẻ? hum nào có game con hổ mình post lại cho bạn chơi
Game con khỉ nay, lúc tét mình chơi 15ph đã đến đảo 2 lvl 5, mừh toàn perfect thôi. hí hí, đến nay chưa chơi tiếp...

Hoden

Super V.I.P
ờ, mới check bên DOTSIS, do ở Cty nên chưa dơn, chiều ra wifi down,ngủ trưa dậy thấy bạn post về đến pdaviet rùi, nhanh thiệt
Thnks bạn hoden = hổ đen hẻ? hum nào có game con hổ mình post lại cho bạn chơi
Game con khỉ nay, lúc tét mình chơi 15ph đã đến đảo 2 lvl 5, mừh toàn perfect thôi. hí hí, đến nay chưa chơi tiếp...

ấn thank được rồi .mình cũng đang chơi.xây cầu bị xập hoài.tội mấy chú khỉ té chổng gọng.thank

M

mousekid989

Guest
ấn thank được rồi .mình cũng đang chơi.xây cầu bị xập hoài.tội mấy chú khỉ té chổng gọng.thank

Tình hình là em đã đến đảo cuối cùng, và hết pin....đang ở Cty hẻm biết seo. Tối nay về phá đảo thôi hì hì. Game này chơi rất hay đóa, các bạn nhớ bấm thnks cho bác có công post lên nha.

Hoden

Super V.I.P
Tình hình là em đã đến đảo cuối cùng, và hết pin....đang ở Cty hẻm biết seo. Tối nay về phá đảo thôi hì hì. Game này chơi rất hay đóa, các bạn nhớ bấm thnks cho bác có công post lên nha.

thxk bạn đã ũng hộ.

sirate

game này 2 dòng đầu dễ perfect :D
1 . Ráng lúc xây cầu , cho mấy cái cây đụng trúng trái chuối là lúc play tự nhiên cây cầu kéo chuối xuống hehe
2. cầu sụp xuống dưới hết màn hình luôn mà những các chốt nối cầu vẫn còn giữ nguyên , mấy con khỉ vẫn trèo lên được hehe

Hoden

Super V.I.P
game này 2 dòng đầu dễ perfect :D
1 . Ráng lúc xây cầu , cho mấy cái cây đụng trúng trái chuối là lúc play tự nhiên cây cầu kéo chuối xuống hehe
2. cầu sụp xuống dưới hết màn hình luôn mà những các chốt nối cầu vẫn còn giữ nguyên , mấy con khỉ vẫn trèo lên được hehe

xây phải lấy cây chổi lên .không thì vừa xong play nó sụp luôn.tội mấy chú khỉ còn cái sọ không.mình chơi tới dảo thứ 3 ,rồi up fw orange lại mất hết trơn.tức ghê=))=))=))=))=))=))=))

M

mousekid989

Guest
xây phải lấy cây chổi lên .không thì vừa xong play nó sụp luôn.tội mấy chú khỉ còn cái sọ không.mình chơi tới dảo thứ 3 ,rồi up fw orange lại mất hết trơn.tức ghê=))=))=))=))=))=))=))

HiHi, mình đã finish rùi. Xong hết 6 đảo

h3ll

sao em dơn dzìa nó ra 1 đống file nhưng em hok bít cài cái nào.mấy anh hứong dẫn dùm em nha

Hoden

Super V.I.P
sao em dơn dzìa nó ra 1 đống file nhưng em hok bít cài cái nào.mấy anh hứong dẫn dùm em nha

bạn download về xong.đừng giải nén ra cứ để nguyên chép vào thẻ nhớ luôn.rồi vào dt >quản lí file> tìm tới game muốn cài>nhấn vào là dt sẽ cài cho bạn

wiswys

Sau khi hoàn thành 4 đảo với điều kiện 9 lap được gold medal, vòng thứ 5 là hòn đảo chìm dưới biển sẽ nổi lên.

Mình cũng chơi hơi hết 5 đảo rồi nó hiện ra 2 cái lá nhỏ ở vài ô ở mỗi vòng. Theo mình biết thì nếu như vòng nào bạn chơi còn dư gỗ thì những vòng đó bạn được tặng 2 cái lá ( chắc thể hiện tình yêu môi trường). Có lẽ đây là thử thách khác xem bạn tính toán hay đến mức nào.

Good luck!

Hoden

Super V.I.P
đã có bản tiếng anh các tải về chơi vui vẻ nha :)) cười với mấy chú khỉ giải tress nhanh =))