• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng.

maxkyn

gop vui ne

cho mình xin link theme đó đi... icon đẹp thật

Dragon459

Manager
Lục lại blog đào mộ lên bộ icon transparent :D. Tiếp tục nhận đặt hàng với bộ icon transparent này. :D
Bổ sung thêm chút nữa. Nhận đặt hàng luôn cả với theme Anna Snake King ở mấy trang trước luôn. \-/
21cb0080ac3d21e69e378040fb209e3d_53549412.superscreenshot0226.jpg

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Lục lại blog đào mộ lên bộ icon transparent :D. Tiếp tục nhận đặt hàng với bộ icon transparent này. :D
Bổ sung thêm chút nữa. Nhận đặt hàng luôn cả với theme Anna Snake King ở mấy trang trước luôn. \-/
21cb0080ac3d21e69e378040fb209e3d_53549412.superscreenshot0226.jpg

Có vẻ tốn kém đây. :D E đặt hàng thêm theme này nữa. Đúng là hàng độc a toàn giấu không nhá :))

Dragon459

Manager
Có vẻ tốn kém đây. :D E đặt hàng thêm theme này nữa. Đúng là hàng độc a toàn giấu không nhá :))

Cái này a show lâu rồi nè. Lúc nãy up cái Holo lên blog ms kéo về. Phải bổ sung thêm khoảng 2 chục icon mới nữa.:D
Theme Holo đã xong và sẵn sàng cho giao dịch. Dự là ngày mai sẽ xong cả cái OverLight luôn. :D

langbiang2516

miễn chê

chu choa, cái theme ni hắn đẹp ơi là đẹp nhưng răng không có link download nhỉ? co em xin cái ni đi bắc ơi .

iamstven

ngồi edit lại cái theme lấy tất cả những chi tiết mình thích từ theme khác hội tụ vào theme này.mỗi tội cái nền wg cấu hình không biết là chỗ nào...nên nó trong suốt không ưng ý lắm .

Radium

Moderator
ngồi edit lại cái theme lấy tất cả những chi tiết mình thích từ theme khác hội tụ vào theme này.mỗi tội cái nền wg cấu hình không biết là chỗ nào...nên nó trong suốt không ưng ý lắm .

Nó là cái bữa bạn hỏi mình mà. Để trong suốt theo ý thì bạn chỉnh opacity thấp xuống trong Ai ấy :D

elf9x

bạn ơi share mình cái theme với cách làm icon giống bạn với

Ai biết cách làm giao diện HS như bạn này không vây. Mình thử làm theo cách của galabuon nhưng link die cả và khi down về ném vào rofs2 thì không có hiện tượng gì xảy ra cả.

damhuytho

Ai biết cách làm giao diện HS như bạn này không vây. Mình thử làm theo cách của galabuon nhưng link die cả và khi down về ném vào rofs2 thì không có hiện tượng gì xảy ra cả.

cái đấy dùng cho ofw. đổi gió thì được chứ tốn pin ghê ghớm. bây giờ mình không chơi cái này nữa, chuyển sang cfw rồi. cái này mình lấy bên dailymobile

bạn cho vào rof2 thôi chưa đủ đâu. phải cho private và resoce vào rof3 nữa. vì rof3 nó chép đè lên rof2. nếu cho vào rof2 thì khi flash bỏ rof3 đi chắc là cũng được.

maxkyn

Mình cũng đang tìm cách làm..... không biết bạn đó làm cách nào nữa

elf9x

Cái này phải dùng trên FW gốc của máy đúng k. Các bản cfw ném cái này vào chạy đc k radium ơi

Radium

Moderator
Cái này phải dùng trên FW gốc của máy đúng k. Các bản cfw ném cái này vào chạy đc k radium ơi

Cái đó dùng cho fw gốc nha bạn. Còn cfw có widget rồi nên k cần lắm