• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trưng cầu dân ý

boydeptrai

mình thấy touch flo giờ hết Hot rồi hầu như ko ai thích xài nữa, còn touch commander thì cũng hay và mạnh mà lại free nữa nên tích hợp cũng đc vì resco nặng lắm, giao diện thì chắc nên thử WM7 trước đã :D

ghekua

Ghekua thử nghiên cứu cái này xem nhé
http://pdaviet.net/showpost.php?p=459910&postcount=53

haha add vào rom rồi, chuẩn bị tung ra, nhưng còn gặp một số lỗi vị trí nên đang edit lại:D
Có office cài trên thẻ rùi nên đừng tích hợp vào rom nữa nghen ghekua

http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=109870
mình đang xem đây:D

mình thấy touch flo giờ hết Hot rồi hầu như ko ai thích xài nữa, còn touch commander thì cũng hay và mạnh mà lại free nữa nên tích hợp cũng đc vì resco nặng lắm, giao diện thì chắc nên thử WM7 trước đã :D
ok, xu hướng WM7 mà :D

boydeptrai

ghekua khoảng khi nào thì có vậy? nói cho mọi người biết để cùng chào đón với. Thanks :)

boydeptrai

Hy vọng sẽ có đc sự giúp sức từ các Mod để bõ wiza thêm hấp dẫn hơn. Thankssss.

ghekua

Ghecua xem cái này có được không, thì mình gửi Cab hay OEM cho
quá tuyệt, em lướt qua thì thấy giao diện này pro đấy, rất thích hợp, lướt theo chiều dọc giống Omnia, hay quá, mod gửi tặng em 1 bản cab và 1 bản OEM nhé. cám ơn mod nhiều quá:D

XuanTruong

Super V.I.P
Mình không có máy loại này nhưng vẫn thích cái giao diện WM7! Soft thì nên tích hợp THẬt ÍT để "Tùy nghi di tản"!:))

boydeptrai

BLUE OCEAN

Giao diện mới của phần mềm Home Screen ++ theo cảm hứng của MANILA 2D do ancola66 thiết kế :D

Giao diện này gồm 13 trang bao gồm cả trang Contact và Calendar
* Giao diện mới theo phong cách M2D
* Trang weather, Program, Setting với hiệu ứng Zoom in khi chuyển trang
* Click vào Settings top bar để mở All Settings
* Click vào Programs top bar để mở All Programs
* Button Vito SMS Chat (Bạn phải cài phần mềm Vito SMS Chat thì mới hoạt động)
*Button Core Player (Bạn phải cài phần mềm Core Player thì mới hoạt động )
*Button Navigator (Bạn phải cài phần mềm VietMapR12 - Đối với máy có GPS- Thì button này mới hoạt động)
*Muốn up date thời tiết bạn cần EDIT lại file Weather.xml trong gói phần mềm theo mã vùng của các bạn rồi chép đè vào folder : Blue_Ocean\progs\BSWeather

ghekua thử cái này xem đc ko, thấy đẹp và Hot lắm :D

ppccrazy

Bác ghekua ơi, bác châm ngòi quả bom to thế, cho hỏi khi nào thì bom nổ đây?:-??

Ventola2811

Úi dào, bro cứ up thêm 1 bản sạch 1 chút là okie liền, chứ cứ hỏi thế này ai cũng muốn cái này cái nọ cho thêm vào chỉ tổ nặng máy, giúp ích được người này thì lại là điều phiền toái với người kia. Đấy là ý kiến của em nhé, ;;)