• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trung thu_Cleo thân mời các bạnđánh lẻ giao lưu bạn bè tại q12.

Status
Không mở trả lời sau này.

Cleonardo

Nối tiếp hoạt động đánh lẻ của box8,nay có dịp Trung Thu này mình lập topic rủ rê mọi người cũng như các bạn ở tất cả các box khác tham gia jao lưu 1buổi Trung Thu với ae Pdaviet trong không khí thân thiện ,cởi mở..^^
Thời gian là 2h trưa ngày 22/9 (trừ jờ jây thun và để mấy bạn tranh thủ thời jan đi chơi với em nó buổi sáng nữa)
Địa điểm :Hãng bia Tiger ,Tân Thới Hiệp q12(ko fải nhậu trog hãng bia đâu nha:p) .Bạn nào ko pít thì tới đó dt 0972030953 là mình ra đón jữa lộ.
Tăng 1 càfe tại coffeenew thân thuộc,chia sẻ pí kíp mobile.
Tăng 2 mình ra wán ốc 32 ,pữa jờ ae ăn chưa hết món,nay ăn cho hết lần, sau đi wán Đồng Quê nha (wan trọng oder ở đó xinh...keke).
Thân mời các bạn!

Diễn biến Tăng 1kàfê new và pi_da trog lúc chờ mathanh đang wa và pé Nguyên đi làm sắp dzìa.

[video=youtube;RuQrPY05nF4]http://www.youtube.com/watch?v=RuQrPY05nF4[/video]

Tăng 2 mathanh post
tại trang 5

Chúc mọi người luôn vui vẻ , hẹn gặp lại ^^ ^.^!

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Nhớ mang theo đèn lồng nha ace :D
Sắp dc gặp chị Hằng ùi \-/\-/\-/

Trung thu liên hoan trăng sáng ngập đường làng, có coan sư tử zui múa wanh zòng wanh =))=))=))

panrai

Super V.I.P
cho theo với,trở vợ theo dc ko \-/\-/\-/ ,chứ ko cho theo nó ko cho đi

Cleonardo

Đi đi a ui ,dẫn dzợ theo đôg dzui nữa.a chị sẽ thấy thix mà lần sau đi nữa chớ...he.

hlp

bác cho địa chỉ cụ thể với...em người bắc vô công tác...ko rành đường..nên cứ phải navigator thoai ạ...

DreamLand

bác cho địa chỉ cụ thể với...em người bắc vô công tác...ko rành đường..nên cứ phải navigator thoai ạ...
Anh search Map đường Lê Văn Khương :D
Cũng dễ đi lắm anh, tới đó anh alo sđt trên là có người ra đón liền :D

tinh_la_gi

Administrator
hic..hic hết tiền rùi nên hỏng đi ... mà hỏng có 2 cái nên "Viển và Nguyên" thì càng ko đi ...

Cleonardo

Tiễn pák tình lên đườg lun wá vì ko có tiền.
Nói chơi thui e cũng pao a đc li kafe chớ .2pé đó đi làm oy.chia pùn nha.

tinh_la_gi

Administrator
Có chứ anh ;;)
Có đại gia ắt sẽ có kiều nữ ;;)
Đọc thấy mừng mà xem tiếp bài dưới của leo thấy nản luôn ...

Tiễn pák tình lên đườg lun wá vì ko có tiền.
Nói chơi thui e cũng pao a đc li kafe chớ .2pé đó đi làm oy.chia pùn nha.

Có người lo cafe thế còn cái quán 32 kia ai sẽ đưa TLG ra khỏi quán đó ...???!!!

@HLP ... công tác gì mà đến giờ chưa về mà óp ét chổ nào củng thấy thế ??? Nghe câu này chưa "12 đi dzể khó dzề"

Status
Không mở trả lời sau này.