• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsowen TaskBar 1.7

djtrungkien

Tsowen TaskBar

Tsowen TaskBar 1.7 và TsowenTaskBar v2.1

Một diện mạo mới cho TaskBar khi nó được thay các icon mặc định bằng những icon Vista cực đẹp,bao gồm :GPRS,WiFi,Pin,Star,Volume,Đồng hồ cát...Hỗ trợ WM5 trở lên,màn hình VGA+QVGA,cài xong khởi động lại máy!

DOWNLOAD

Phiên bản TsowenTaskBar v2.1 cho WM6-6.5 dưới đây:

DOWNLOAD

Phiên bản tsowentaskbar v3.1 tiếp theo:

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

ducson14

huhu sau khi cài vô máy chương trình bắt khởi động lại, rồi từ lúc đó máy bị thế này:

Không vào đc win lên em không hardset đc. Ai có cách nào cứu em với :(
Ah máy em là O2 Graphite chay winm5
HELP HELP HELP
Chỉ màn hình bị như vậy thôi em dùng Microsoft ActiveSync vẫn truy nhập vào đc, dùng máy khác gọi vào vẫn có tín hiệu :(:(:(

PhongQuang

Super V.I.P
huhu sau khi cài vô máy chương trình bắt khởi động lại, rồi từ lúc đó máy bị thế này:

HELP HELP HELP
Chỉ màn hình bị như vậy thôi em dùng Microsoft ActiveSync vẫn truy nhập vào đc, dùng máy khác gọi vào vẫn có tín hiệu :(:(:(
Phải HR lại rồi.

ducson14

NẾU KHÔNG CÓ CÁCH GIẢI QUYẾT NÀO TỐT HƠN THÌ CŨNG NHÂN TIỆN NAY EM MUÔN UP ROM CHO CON NAY LUÔN, CÁC BAC CHO EM HỎI CHỖ UP ROM UY TÍN Ở HN Ạ b-)

ducson14

HA HA HA, MỌI CHUYỆN ỔN CẢ RỒI ;). EM DÙNG CHƯƠNG TRÌNH REMOVE CỦA ActiveSync. CẢM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI :)) :))

djtrungkien

HELP HELP HELP

Đó chính là giao diện của phần mềm!Bạn đừng lo chọt 1 trong những phím trên đó xem có thể vào Settings và Remove đi là xong!

HOANGNICE

Tsowen TaskBar 1.7

Một diện mạo mới cho TaskBar khi nó được thay các icon mặc định bằng những icon Vista cực đẹp,bao gồm :GPRS,WiFi,Pin,Star,Volume,Đồng hồ cát...Hỗ trợ WM5 trở lên,màn hình VGA+QVGA,cài xong khởi động lại máy!

DOWNLOAD
sao mình cài vào nhìn thì đẹp nhưng mỗi tội máy không có sóng .mong bạn chỉ

djtrungkien

sao mình cài vào nhìn thì đẹp nhưng mỗi tội máy không có sóng .mong bạn chỉ

Phần mềm này ko ảnh hương gì tới sóng cả nó chỉ thay icon mặc định của WM thôi!Cài vào sẽ có hình quả cầu và những vạch sóng như hình trên!

HOANGNICE

Phần mềm này ko ảnh hương gì tới sóng cả nó chỉ thay icon mặc định của WM thôi!Cài vào sẽ có hình quả cầu và những vạch sóng như hình trên!
của em là wm 5.0 cài vào bị mất sóng .không hiểu tại sao

NhatToai

Super V.I.P
của em là wm 5.0 cài vào bị mất sóng .không hiểu tại sao
Chỉ là hiện tượng không tương thích với một số build/version của ROM thôi.Có thể trên máy bạn các vạch sóng không hiển thị chứ không phải mất sóng.

happy_heart

Cái này khi chuyển sang chế độ rung thì nó vẫn để hình cái loa, nhìn không hợp lý nên mình gở bỏ luôn

hlp

đâu có, khi để rung thì hình cái loa có thêm 1 dấu v nữa mà ?

HOANGNICE

đúng là không có sóng huynh a .vì em clik vào đó nó báo no servis mà .và vào phần danh bạ cũng báo lỗi file exe .ngày giờ cũng vậy .mong huynh chỉ giúp .thanks

djtrungkien

TsowenTaskBar 6.2.1

TsowenTaskBar v2.1

Add : Signal ;Phone ;Battery ;Sound ;Start ;Notifications ;Network ;Bluetooth ;Serviset ;Active Data ;Non Active Data . Với những icon cực kỳ Pro cho WM6-6.1​

Chỉnh sửa cuối:

mars_huce

Cho em hỏi cách sử dụng chương trình này thế nào vậy phải cài cả 2 file ah? Mà có setting đc ko bác?
Ah bác cho em hỏi luôn là làm thế nào để đưa bộ đo pin lên thanh TaskBar như trên hình vậy?

Chỉnh sửa cuối: