• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

assassinzero

Forum này bây giờ chỉ dành cho MOD hoặc cao thủ thôi nhĩ ? Nhiều User ko dùng cũng chẳng thấy hướng dẫn. SR

sieutocdo1994

zậy mấy pro cho mình hỏi Flash nhìu có ảnh hưởng j đến máy ko???:-?

Chỉnh sửa cuối:

linh2911

MOD 4 icon mặc định omina trong HS Tsunami làm như thế nào nhỉ, ai chỉ mình đc không.

galabuon

Anh Bùn ơi! E cũng thắc mắc file ecom và file stub là gì ;;)

plug-ins chạy trong c , e thì ko cần ecom

plug-ins chạy trong z thì cần ecom. Công nghệ ecom là 1 công nghệ mới so với các công nghệ trước đó. nghĩa là khi nào xài đến mới load dll lên, còn ko phải load dll lên trước --> hdh chạy nhẹ hơn

stub là file cài mà ko có ruột, các file đã định vị trước ở các thư mục private, sys, system. stub chỉ làm động tác cài siêu nhanh là cập nhật registry của hệ thống mà thôi

mình chỉ biết tới ngang đó thôi

MOD 4 icon mặc định omina trong HS Tsunami làm như thế nào nhỉ, ai chỉ mình đc không.

mod nào cũng thế thôi , thay thế file tsunami.mif trong plugins. vậy nếu cài sis ko thành công lấy siscontent bung ra , chép đè file đó là xong . nhớ restart máy.

kitafung

Bản của bạn kienvp máy để chế độ tiếng việt thì giao diện sẽ là tiếng việt các bạn ạ. ^^\-/

galabuon

MOD 5 - MUSIC WIDGET

Cái tiện ích nghe nhạc trên màn hình hs đã có hàng :D

Ntv_79

Hic, thấy anh em 5k8 phá nát màn hình mà thèm! N97 của mình thì chẳng bít làm gì với nó đây!!!

barclays

Mình cài xong thì phát hiện contact bar mặc định không dùng được nữa là sao mấy bác

Anther1991

Hic! cái music widget mới nó cứ tự chui vô trong trang widget hoài. Chắc nó sợ gặp mặt tui ;;)

Bản mod 5 có thêm tiếng Việt.
Download

Chỉnh sửa cuối:

anhquan1993

thiếu e-com, e-com này hổ trợ voda-tornado-tsunami đa ngôn ngữ

vì nó update mới nhất, nên overwrite nó sau cùng là ok

chép file stub vào system\install luôn
Bác ơi.Em chép vào ổ Z nhưng nó cứ báo lỗi .

panrai

Super V.I.P
làm gì mà ngại flash em,hằng ngày anh em trong PV flash cả trăm lần mà