• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

kennho

Bạn xiaohuang làm dùm cai icon bằng hình này dùm mình nha , cảm ơn nhiều

dung1291985

bạn Dung ơi làm cho mình skin man hình 176X208 nhé, mình dùng 3250 lên không hiển thị dươc hết màn hình buồn lắm ,bạn giúp mình nhé. thank bạn nhiều nhiều.

đang mong tin của pác dung ^^ , skin N80 co chua pac ^^

Mình chưa có máy để test màn hình 176x208 và 352X416(416X352) nên up tạm 1 số skin chọn lọc khá nha !

Skin 176x208 cho TTPOD nè

Link download:
http://www.mediafire.com/?dcbrmqgz2z1

Chỉnh sửa cuối:

kennho

Anh em nào có Skin WindowsMediaPlayer tiếng Anh cho mình xin nha ;) cài cho đủ bộ cái icon đang nhờ xiaohuang làm dùm .Thanks

Lamtrai

thanhk Dung nhiều mình cài dươc rồi ,màn hình 176x208 full luôn .
còn Splash bạn có thể giúp mình dược ko ?

tonytrung235

Bộ skin PDAVIET black & blue bản cập nhật. Phần chữ ở menu chọn trái, chọn phải được làm to và rõ hơn. Tiếng Việt hiển thị rất đầy đủ và rõ ràng.

bác này có lẽ thay chữ menu = tùy chọn .. có lẽ hay hơn là thực đơn .. nghe có vẻ giống món ăn wá ^^ .. góp ý tí thôi ^^

cuongfpt

híc phần mềm nghe nhạc này hay nhưng so sánh về độ nghe nhạc hay thì cài vào máy nhưng vẫn không qua được N81 tí nào,N81 nghe nhạc chính thống vẫn hay hơn ^^

dung1291985

híc phần mềm nghe nhạc này hay nhưng so sánh về độ nghe nhạc hay thì cài vào máy nhưng vẫn không qua được N81 tí nào,N81 nghe nhạc chính thống vẫn hay hơn ^^

ai bảo bạn thế, TTPOD dùng bộ mã mp3 chính thống thì nghe cũng chả khác gì phần mềm nghe nhạc theo máy (sử dụng chung bộ mã) khác cái vỏ thôi, mà vỏ thì TTPOD là đẹp nhất rùi :))>:)

dung1291985

DEMO thấy bắt mắt rồi đó, từ từ làm đi em mai úp cũng được, giữ gìn sức khỏe.=D>

anh nói vậy e ngại quá :)) vì toàn thức đêm sau 3h mới ngủ, dạo này đang đc nghỉ nên giờ giấc vô độ lắm =))

Sắp xong rùi, nhưng phải cho lên di động test để sửa position mất 1 lúc, có khi cao su đến tầm 11h :D

Hiện tại bản cũ khi bấm nút Pause có xuất hiện nhấp nháy màu vàng ở biểu tượng Play chưa đc đẹp lắm, e sẽ sửa lại cái đó

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.