• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

dungchay

Trong Skins repack của ông Dũng file xpressmusic sao co mỗi skn? file ttb đâu? thiếu rùi up lại nhá!thanks

longvipdn

E đang xài 6120c đã hack
Sao khi cài pm này vào nó báo kiểm tra "chứng chỉ qua mạng" rồi sau đó thông báo là "không thể cài đặt" sau đó e có set lại ngày tháng 1/1/07 và 1/1/08 mà vẫn bị như trên. E ko thể cài đặt được :((
Mấy e có thể giúp e khắc phục tình trạng trên để cài pm này xài đc ko ạ :-s E thấy nó hay quá :(

dung1291985

E đang xài 6120c đã hack
Sao khi cài pm này vào nó báo kiểm tra "chứng chỉ qua mạng" rồi sau đó thông báo là "không thể cài đặt" sau đó e có set lại ngày tháng 1/1/07 và 1/1/08 mà vẫn bị như trên. E ko thể cài đặt được :((
Mấy e có thể giúp e khắc phục tình trạng trên để cài pm này xài đc ko ạ :-s E thấy nó hay quá :(

vào Setting --> Apllication -->App.Manager tắt cái Online Certificate check đi ;) ( đang để là On thì sửa thành Off)

thanha1969

Đã cài thử kiểm tra, nghe hay không kém gì phần mềm nghe nhạc của máy (nghe tai nghe mới rõ). Đang tìm hiểu cách nghe 1 foder như thế nào!

dung1291985

đang khám phá ...có vẻ hay đấy ...thanks bro .........
Khi cần Cảm ơn ai đó thì bấm vào nút THANKS ko nên spam như vậy :-??

Đã cài thử kiểm tra, nghe hay không kém gì phần mềm nghe nhạc của máy (nghe tai nghe mới rõ). Đang tìm hiểu cách nghe 1 foder như thế nào!

Nghe nhạc trong 1 folder thì Open --> Open Folder thôi :D

056886533

Posted via Mobile Device
choi cai nay ko the thieu cach thay hinh khoi dong cua chuong trinh , ai go~ duoc tieng viet thi huong dan cho moi nguoi biet cach lam nhe. Dau tien lay 1 tam anh va chuyen dinh dang ve *.mbm dung trinh xplore doi ten thanh TTSplash.ttb va copy vao c~e/ttpod/splash. La ok , khi mo pm se xuat hien tam anh cua ban

Zenki

Super V.I.P
Posted via Mobile Device
choi cai nay ko the thieu cach thay hinh khoi dong cua chuong trinh , ai go~ duoc tieng viet thi huong dan cho moi nguoi biet cach lam nhe. Dau tien lay 1 tam anh va chuyen dinh dang ve *.mbm dung trinh xplore doi ten thanh TTSplash.ttb va copy vao c~e/ttpod/splash. La ok , khi mo pm se xuat hien tam anh cua ban

Mình cũng có nghe tới cái này nhưng chưa có máy để Test thử. Tiện đây up lên cho anh em nào test thử thông báo kết quả lại nhé ;) Nếu thấy được mình sẽ tiếp tục up lên thêm nhiều hình nữa cho mọi ngừoi nghiên cứu :D

Download về bung nén ra copy file .ttb vào thư mục X:\TTPod\Splash

dung1291985

Posted via Mobile Device

Mình ko nghĩ thế,dùng X-plore chuyển ko đc đâu bạn, bạn thử dùng file splash ttb chuyển về mbm xem có dùng mbm wizard mở đc ko :D

Mình up 1 số Splash tuyển cho các bạn nhé, ai muốn có 1 hình riêng cho mình thì đưa hình 240x320 pixel của bạn lên mình làm giúp cho

các bạn copy đè vô !:/ttpod/splash
nhé

xiah_pro

cái này có nhược điểm cố hữu là kô support font tiếng việt Unicode...kô chơi Lyrics mấy bài tiếng việt được...còn bảo nghe nhạc hay hơn Music Player mặc định thì phải xem lại...có thể bạn chưa biết cách thiết lập Equalizer

Status
Không mở trả lời sau này.