• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

xiaohuang

Phần mêm này xài được 1 thời gian tự nhiên vào ko được. Phải xóa rồi cài lại (cài đè không có tác dụng).

Posted via Mobile Device

mr_khanhxd

>:)Thay đổi mấy chữ tiếng tầu Sang tiếng anh và mầu Skin - Font

DOWNLOAD : http://www.mediafire.com/download.php?anmycm2jmj2

Cho em hỏi skin này dùng cho màn hình có độ phân giải bao nhiêu vậy bác? Có dùng được cho màn hình N80 352x416 không ạ?
Nếu không dùng được bác có thể tạo giúp em mấy cái skin như vậy được không ạ. Mấy cái skin của chủ topic máy em dùng nó không full hết màn hình được.

longvipdn

mấy bác chỉ e làm sao mà chỉnh equalize theo ý mình được vậy :( Mò mãi mà chẳng ra :(( để skin nào cũng vậy hết :( tới fần equalize ấn fím trái ra rồi + mò chữ số bàn fím lun rồi mà chẳng bít làm sao để vô mấy cái thanh lên xún để chỉnh đc cả :9 help me :(

DUNG1060

mấy bác chỉ e làm sao mà chỉnh equalize theo ý mình được vậy :( Mò mãi mà chẳng ra :(( để skin nào cũng vậy hết :( tới fần equalize ấn fím trái ra rồi + mò chữ số bàn fím lun rồi mà chẳng bít làm sao để vô mấy cái thanh lên xún để chỉnh đc cả :9 help me :(

Bạn vào phần equalize xong nhấn chọn phím trái bạn sẽ thấy thanh equalize tren giao diện bên phài chớp bạn dùng phím 5 chiều chỉnh lên xuống tần số,chỉnh qua lại để chọn thanh cần chỉnh sau khi nghe thích hợp chọn ok rồi save lại ...:D

ronaldo07mu

Mình tự design icon Vista Media Player cho TTPod tặng các bạn nè

Giải nén copy vào C/E:\resource\apps
Nhớ click "Thank" ủng hộ nha

Bác có thể làm cho em cái icon của sony walkman như thế này nhưng màu vàng cho em đc ko:D

Mà bác bảo dùng 1 thời gian ko dùng đc nữa là sao:|

nxhoang90

sao cài trên N80 báo lỗi là sao ấy nhỡ , bùn wa' hichic , ai chỉ em tại sao với , em đã sign hay unsign đều báo lỗi hết kả hiz >.<

Kojiro

Super V.I.P
Hoàng ơi! Hỏi cái, mấy cái ảnh tiếng Việt Hoàng làm bằng cách nào thế :-? PTS hả?

luongxuanthai

phần mềm này không những hay mà còn quá tuyệt nghe nhạc rõ không bị rè nhất là chinhr thêm equalize (em chọn bass) thêm giao diện ENG hoặc TV thì còn tuyệt nữa, mà bro nào biết cách chỉnh cái phần mini player ở ngoài màn hình xuống thấp nữa thì chỉ em với, cả thêm cái icon vista media player cũng không được đã thử cop file TTPod.mif sang C/E rùi

nxyen

Mình tự design icon Vista Media Player cho TTPod tặng các bạn nè

Giải nén copy vào C/E:\resource\apps
Nhớ click "Thank" ủng hộ nha

Cho tớ hỏi làm sao mà Design được Icon MIF thế.Tớ mò mãi vẫn không được.
Cài soft Mif make thì chả dùng được.Trên Pc hình như không có

Kojiro

Super V.I.P
phần mềm này không những hay mà còn quá tuyệt nghe nhạc rõ không bị rè nhất là chinhr thêm equalize (em chọn bass) thêm giao diện ENG hoặc TV thì còn tuyệt nữa, mà bro nào biết cách chỉnh cái phần mini player ở ngoài màn hình xuống thấp nữa thì chỉ em với, cả thêm cái icon vista media player cũng không được đã thử cop file TTPod.mif sang C/E rùi

Chỉnh vị trí bạn vào Options, phần Mini player (position) á.

ronaldo07mu

Cho tớ hỏi làm sao mà Design được Icon MIF thế.Tớ mò mãi vẫn không được.
Cài soft Mif make thì chả dùng được.Trên Pc hình như không có

Bạn hỏi bác xiaohuang ấy,mình ko bit mới phải nhờ bác ấy làm:D

Kojiro

Super V.I.P
Bạn hỏi bác xiaohuang ấy,mình ko bit mới phải nhờ bác ấy làm:D

Dùng Mif tool trên phone để làm, nhưng trước hết phải làm được cái icon trên PC đã hình như file .png hay .svg gì đó :p

056886533

sao cài trên N80 báo lỗi là sao ấy nhỡ , bùn wa' hichic , ai chỉ em tại sao với , em đã sign hay unsign đều báo lỗi hết kả hiz >.<

Posted via Mobile Device
NEU CAC BAN KO CAI DUOC BAN NAY THI HAY CAI BAN TIENG TRUNG DO LA DUOC A. Sai t tq cung duoc ma dau nhat thiet , do may minh no ko chiu thi potay

longvipdn

Bạn vào phần equalize xong nhấn chọn phím trái bạn sẽ thấy thanh equalize tren giao diện bên phài chớp bạn dùng phím 5 chiều chỉnh lên xuống tần số,chỉnh qua lại để chọn thanh cần chỉnh sau khi nghe thích hợp chọn ok rồi save lại ...:D

thanks bác nhá :D e làm đc rồi :D có thế thôi mà mõ mãi ko ra :(

xiaohuang

Dùng Mif tool trên phone để làm, nhưng trước hết phải làm được cái icon trên PC đã hình như file .png hay .svg gì đó :p
Nếu làm icon hình vuông thì có thể chỉ cần cái MIF Tools hoặc MIF Maker trên phone là được, nhưng nếu làm những icon không có viền là hình vuông (như icon mình vừa up) thì bạn phải dùng chương trình trên PC để xử lý và chuyển sang dạng SVG rồi vào Phone chuyển từ SVG sang MIF. Không nên chuyển thẳng từ PNG sang MIF, vì như thế bạn sẽ icon sẽ bị biến dạng không như lúc đầu. Trước khi chuyển SVG sang MIF bạn nên xem hình đó đã ổn chưa (xem trên Phone) rồi mới chuyển sang MIF kẻo tốn công vô ích. Xử lý trên PC nên dùng Adobe Illustractor CS2 để convert từ ảnh bất kỳ sang SVG, không nên dùng CorelDraw để chuyển vì chất lượng sau khi chuyển rất tệ.

Status
Không mở trả lời sau này.