• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.10 phiên bản tiếng Anh!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình dùng n95 8gb lấy tai nge next or lui k đc nhỉ?
Bấm play thì mở trình mussic của máy hà...:(
Posted via Mobile Device

Mở TTPOD lên rồi mới sử dụng các nút trên tai nghe bạn à, chưa mở TTPOD thì nó sẽ hiểu là bạn mở phần mềm mặc định đấy ;)

N95 thường cũng vậy, mở TTPod lên chỉ tăng giảm âm thôi, còn dùng tua tới lui là mở Music à!

longvipdn

Phiên bản tiếng Việt đầy đủ, bạn chép file TTPod.rsc này vào !:/resource/Apps (tương ứng với TTPOD cài trên máy hay thẻ nhớ)
Xin cảm ơn 2 bạn fann95 và Kojiro

Tức là ai đang xài bản tiếng anh thì down cái này về rồi chép TTPod.rsc này vào E:/resource/Apps là sẽ có bản tiếng việt giống như đã đc việt hoá rồi hả bác :|

dung1291985

N95 thường cũng vậy, mở TTPod lên chỉ tăng giảm âm thôi, còn dùng tua tới lui là mở Music à!

mình dùng N95-2 8Gb dùng các nút trên tai nghe chỉnh tới lui okie, tăng giảm âm lượng cũng đc lun :D

Tức là ai đang xài bản tiếng anh thì down cái này về rồi chép TTPod.rsc này vào E:/resource/Apps là sẽ có bản tiếng việt giống như đã đc việt hoá rồi hả bác :|

Chính xác bạn à, hoặc đang dùng bản tiếng Việt ko dấu sẽ thành có dấu, nhưng đây mới demo thui nha, sẽ có bản hoàn thiện nữa, chờ Kojiro :p

longvipdn

Đã có bản Việt Hóa đầy đủ dấu tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33318&page=11 .Mong a e ủng hộ!!!:D
Đây là phiên bản nói chung là cũng đã hoàn chỉnh!chỉ còn 2 lỗi nhưng không đáng kể!!Chúng tôi sẽ hoàn thiện trong thời gian sớm!!Rất mong sự ủng hộ của các bạn!

E chờ bản VH này lâu lắm rồi đấy ạ :D
thank bác nhìu nhá :D
2 lỗi nhưk ko đáng kể là lỗi gì vậy ta :-?

longvipdn

Chính xác bạn à, hoặc đang dùng bản tiếng Việt ko dấu sẽ thành có dấu, nhưng đây mới demo thui nha, sẽ có bản hoàn thiện nữa, chờ Kojiro :p

hix nhìu bác làm VH quá nên chẳng bít bản nào ngon nhất nhỉ :D
E đang test cái VH của bác rinhvh đây ạ :p

dung1291985

hix nhìu bác làm VH quá nên chẳng bít bản nào ngon nhất nhỉ :D
E đang test cái VH của bác rinhvh đây ạ :p

E chờ bản VH này lâu lắm rồi đấy ạ :D
thank bác nhìu nhá :D
2 lỗi nhưk ko đáng kể là lỗi gì vậy ta :-?
TTPOD việt hóa , tiếng Việt --> bạn qua đây thảo luận nha:
http://pdaviet.net/showthread.php?p=524294#post524294
Còn topic này bàn về các Skin , lyric, các thắc mắc sử dụng ... của phần mềm này thui

xiaohuang

PDAVIET skin for TTPod design by xiaohuang

Mình vừa design xong cái skin phong cách PDAVIET, Kojiro xem có duyệt được không nha. :D

Kojiro

Super V.I.P
Hoàng chơi màu mè tí đi :p Trên nền chính có PDAViet luôn :D

Không xấu không đẹp, có cái nào dùng cái đó :)

Thanks Hoàng nhé! Chờ tiếp hen.

troly

Well-Known Member

KJR có vẻ thích màu mè nhỉ...hihihi. Dù sao thì có tí màu vẫn đẹp hơn, nhìn nó sinh động hơn anh Hoàng nhỉ.

xiaohuang

Vì mình nghe Koijiro nói phải dùng màu nền PDAVIET nên mình mới dùng màu xanh thôi. Muốn màu mè thì dễ thôi.

Kojiro

Super V.I.P
Vì mình nghe Koijiro nói phải dùng màu nền PDAVIET nên mình mới dùng màu xanh thôi. Muốn màu mè thì dễ thôi.

Màu mè nhưng có bản sắc PV :) Quăng điện thoại hay cái gì váo hay lấy cái nền ở trên cùng 4rum mình làm nền skin :)

dung1291985

=D>

Chờ thêm đi anh ơi! Vội thế, làm ẩu thì xấu mất đấy. Mà công nhận đẹp thật!=D>

Quá đẹp hoàn chỉnh chưa, up lên cho mình thử cái đi.=D>

Thanks 2 bạn, mới demo cái màn hình chính thôi, còn khá nhiều tab nữa, còn cả màn xoay ngang nữa, có khi phải làm đến khuya, mình làm chắc chắn cẩn thận xin hứa là mai bạn ngủ dậy thì đã có Skin này :))

Status
Không mở trả lời sau này.