• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.4.0 VIỆT by OSVIET-HT

thanhhuymy

đóng gói xong mình remove đi và cài lại vẫn đc ko báo lỗi gì cả

Hjx.Tớ mới phát hiện : Khi down file *.7z dùng xplorer giải nén cũng được nhưng khi cài thì file bị corrupted.Giải nén trên pc rùi copy zo thì ok.
=>Với các file *.7z nên giải nén file trên Pc rùi hảy copy zo đt để tránh bị file corrupted giống tớ.
:D
Testing !

manhtu

Anh Tú ơi ! em thấy bản này dùng ko được hay lắm !
thứ nhất skill quá xấu
thứ hai điều chỉnh khó hơn bản 3.21

tại em dùng chưa quen đấy thôi, anh thấy dùng cũng bình thường mà

JuRay-Duan

Hjx.Tớ mới phát hiện : Khi down file *.7z dùng xplorer giải nén cũng được nhưng khi cài thì file bị corrupted.Giải nén trên pc rùi copy zo thì ok.
=>Với các file *.7z nên giải nén file trên Pc rùi hảy copy zo đt để tránh bị file corrupted giống tớ.
Testing !

Đổi đuôi *.7z --> *.rar giải nén bình thường :(.
P/S: Tested not Testing !! Đã test chứ hok phải đang test :|:|

nguoiqualoicu

Gõ TV đi bạn, kô hiểu gì cả làm sao mà giúp, mà bản TA hay TV thì cũng đều giống nhau thôi.

manhtu

bac co ban tieng anh ko cho em xin ban nay quet nhac song tang bay ra ngoai
nếu bị văng ra ngoài sau khi quét nhạc xong thì bạn vào lại và nếu nó hỏi quét tiếp không thì bạn ấn No hoặc Cancel là đc, mình vẫn đang tìm cách sửa lỗi này
Gõ TV đi bạn, kô hiểu gì cả làm sao mà giúp, mà bản TA hay TV thì cũng đều giống nhau thôi.

keke hiện tại thì ko có bản ENG đâu mấy bạn, chỉ có CHINA và VIET thôi

langtu069

Có bác nào bị tình trạng như mình hok.mình xài 7610.lúc trước vẫn xài được bản 3.30 ok lắm.Tự dưng vào ko được trình nghe nhac nữa,vào là bị văng ra ngoài.Khi cài bản 3.40 thì quét nhạc xong, mở được bài hát. (Bản 3.40 này bị sao ý.quét nhạc chậm quá,vào trình nghe nhạc lần đầu thì bị liệt hết phím luôn )Thoát ra ngoài rồi vào ko được nữa.các bác nào biết chi giùm em với.Giờ em cài bản nào cũng ko được cả.bản nào cài vào cũng bị văng ra tất.Mong các bác giúp đỡ.Thanks các bác nhiều.

MinhThang

Manager
Có bác nào bị tình trạng như mình hok.mình xài 7610.lúc trước vẫn xài được bản 3.30 ok lắm.Tự dưng vào ko được trình nghe nhac nữa,vào là bị văng ra ngoài.Khi cài bản 3.40 thì quét nhạc xong, mở được bài hát. (Bản 3.40 này bị sao ý.quét nhạc chậm quá,vào trình nghe nhạc lần đầu thì bị liệt hết phím luôn )Thoát ra ngoài rồi vào ko được nữa.các bác nào biết chi giùm em với.Giờ em cài bản nào cũng ko được cả.bản nào cài vào cũng bị văng ra tất.Mong các bác giúp đỡ.Thanks các bác nhiều.

Format máy cài lại OK ngay.

ducbmtn70

mà các bác down lời mấy bài hát việt như thế nào dzay ạ.tui chỉ down đc lời mấy bài tiếng anh thui.bác nào bít chỉ tui dzoi thankkkkks nhìu^^

MinhThang

Manager
mà các bác down lời mấy bài hát việt như thế nào dzay ạ.tui chỉ down đc lời mấy bài tiếng anh thui.bác nào bít chỉ tui dzoi thankkkkks nhìu^^

Thì tiếng Anh hay tiếng Việt gì cũng như vậy cả mà bạn, chỉ có điều bài hát đó có lời để cho mình tải hay không thôi.

tungoc11

bản này hay thật nhưng skins thì chỉ có một cái. skins v3 thì ko sài dc. cái này chì sài skins v4 mà thôi

manhtu

Skin thứ 3 hình nhạy cảm nên ko đưa hình

tu2179

anh có thể đưa tất cả các skin lên bài trên cùng cho anh em tiện theo dõi thì tốt quá. Cứ đưa kiểu này thì khó tìm lắm

manhtu

anh có thể đưa tất cả các skin lên bài trên cùng cho anh em tiện theo dõi thì tốt quá. Cứ đưa kiểu này thì khó tìm lắm

bạn ah mỗi bài viết chỉ đc up số lượng file nhất định thôi, có nhiều skin thì up vào đâu chứ,chả nhẽ mỗi lần có skin mới là lại cho vào link ah,link thì sống đc bao lâu đâu

ducbmtn70

hix cái TTpod này e cài các phiên bản sài cứ đc chừng 1 tháng là vô ko đc nữa nó báo là:"can't create session.Is internet access point configured?Exiting app".rùi bị văng ra(hix e dốt tiếng a nên hok hỉu).Mỗi lần bị dz là e fải 4mat lại thẻ nhớ mới sài đc.bác nào bít sửa cho e lỗi này với.Thanks các bác nhiều.

nguoiqualoicu

hix cái TTpod này e cài các phiên bản sài cứ đc chừng 1 tháng là vô ko đc nữa nó báo là:"can't create session.Is internet access point configured?Exiting app".rùi bị văng ra(hix e dốt tiếng a nên hok hỉu).Mỗi lần bị dz là e fải 4mat lại thẻ nhớ mới sài đc.bác nào bít sửa cho e lỗi này với.Thanks các bác nhiều.

Cái này là do nó xung khắc với bộ Lib dùng để chơi game N-gage, chỉ cần bạn remove bộ Lib đó đi là xong hoặc sau khi format thẻ nhớ rồi thì cài lại TTpod và không cài bộ Lib chơi game đó nữa là có thể xài TTpod mãi mãi rồi.

langtu069

các bác giúp với.em lúc trước em xài TTPod 3.30 ngon lành lắm.ko hiểu sao bây giờ lại vào ko được nữa,vào là bi văng ra ah.mình xài N7610.bây giờ mới format xong,cài lại bản 3.30 vẫn ko được.vào vẫn bị văng ra.bác nào biết giúp em với.cám ơn các bác nhiều.

TruBic

Well-Known Member
4mat thêm lần nữa. Nếu ko được chạy lại phần mềm. :D

bạn format bằng cách nhấn cùng 1 lúc phím * phím gọi xanh phím số 3 và phím nguồn đi cách này làm phải kiên trì nhiều lần sẽ được bảo đảm 100% là ok.

manhtu

Em nhờ mod sửa lại giúp tiêu đề topic là TPOD 3.4.0 alpha VIỆT by OSVIET-HT
tks