• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.40 - Trình nghe nhạc 2 ngôn ngữ Anh - Việt

kp_enter

Có phải bị update error ko? Nếu e cài bản Việt hóa trên thì em hãy vào Appmgr (nơi để gỡ các PM), có 1 file ko có tên tuổi gì hết, gỡ file đó ra là cài ok.

máy e có tên mà sếp. Chinesse đó
to hnthanh09: bạn làm như Smod nói là hết bị lỗi update error thôi. Còn thư mục TTPod chẳng liên quan gì đến cài đc hay ko cả vì nó sẽ đc tạo khi cài TTPod.

Kojiro

Super V.I.P
máy e có tên mà sếp. Chinesse đó
to hnthanh09: bạn làm như Smod nói là hết bị lỗi update error thôi. Còn thư mục TTPod chẳng liên quan gì đến cài đc hay ko cả vì nó sẽ đc tạo khi cài TTPod.

Chinesse là file patch em à, chứ cài TTPod 3.4 này thì nó ra 1 file ko tên trong đó, làm biếng tìm hiểu build lại cho có tên quá :p

cupidbaby

Chinesse là file patch em à, chứ cài TTPod 3.4 này thì nó ra 1 file ko tên trong đó, làm biếng tìm hiểu build lại cho có tên quá :p

Đúng rồi!Cài ttpod 3.40 này vào máy trong app sẽ có 2 file!Hôm nọ nghịch thấy có file ko tên xóa luôn thế là mất luôn ttpod!=))

Khoaaa

trong đây đt của bạn nào xem đc file skin .ttb ko. Hồi trước 3.30 file ttb mình ko xem đc nhưng 3.40 này lại xem đc ,làm nó load vào "Image" luôn.
Bản ttpod 3.40 english by Chickenz
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
trong đây đt của bạn nào xem đc file skin .ttb ko. Hồi trước 3.30 file ttb mình ko xem đc nhưng 3.40 này lại xem đc ,làm nó load vào "Image" luôn.
Bản ttpod 3.40 english by Chickenz
Posted via Mobile Device

Bạn nói gì mà đọc không hiểu, nói cụ thể lại thử xem.

Kojiro

Super V.I.P
Tại sao lại bàn bản tiếng Anh tại đây nhỉ :-??

Các bài viết ko liên quan chủ đề Việt hóa này sẽ bị xóa mà ko cần thông báo.

Khoaaa

Bạn nói gì mà đọc không hiểu, nói cụ thể lại thử xem.

Ý mình nói là mấy cái file skin đuôi *.ttb của bản 3.40 này máy của mình xem đc vào explorer mở lên coi đc luôn. Còn 3.30 thì coi ko đc

Posted via Mobile Device

hnthanh09

em đã cài lại được rồi, nhưng làm sao để tạo danh sách phát nhạc, chỉ tạo được mỗi cái tên thôi mà không đưa đc bài hát vô

MinhThang

Manager
Ý mình nói là mấy cái file skin đuôi *.ttb của bản 3.40 này máy của mình xem đc vào explorer mở lên coi đc luôn. Còn 3.30 thì coi ko đc

Posted via Mobile Device

Skin của 2 bản khác nhau hoàn toàn đấy bạn, vì vậy mà không thể dùng chung Skin được đấy.

Khoaaa

em đã cài lại được rồi, nhưng làm sao để tạo danh sách phát nhạc, chỉ tạo được mỗi cái tên thôi mà không đưa đc bài hát vô

Làm vậy chi cho cực vậy bạn. Vào pc tạo folder bỏ nhạc cùng 1 thể loại vào. Vào ttpod load nhạc xong rồi chọn phát folder thôi.

Posted via Mobile Device

hnthanh09

Làm vậy chi cho cực vậy bạn. Vào pc tạo folder bỏ nhạc cùng 1 thể loại vào. Vào ttpod load nhạc xong rồi chọn phát folder thôi.

Posted via Mobile Device

cái này có chức năng phát folder đâu bạn? chỉ có ở Power MP3 thôi chứ, hay mình không biết nhỉ?

lonlydttk

cái này có chức năng phát folder đâu bạn? chỉ có ở Power MP3 thôi chứ, hay mình không biết nhỉ?
Có đó bạn, phát theo kiểu thư mục đó mà. V4.0 này load có 3 lựa chọn, bạn chọn dòng thứ 2 rồi vào lấy thư mục cần phát ra. OK, chúc vui.
Posted via Mobile Device

hnthanh09

còn điều này nữa mình muốn hỏi: sao mình chọn giao diện này nó lại ra giao diện khác, hoặc cùng một vị trí (thứ tự giao diện), lúc là giao diện này, lúc là gd khác, hoặc lúc có 6 gd, lúc có 7... 12 gd là sao? (mình đã chép các tập tin đuôi .ttb và .xml vào V4).

MinhThang

Manager
còn điều này nữa mình muốn hỏi: sao mình chọn giao diện này nó lại ra giao diện khác, hoặc cùng một vị trí (thứ tự giao diện), lúc là giao diện này, lúc là gd khác, hoặc lúc có 6 gd, lúc có 7... 12 gd là sao? (mình đã chép các tập tin đuôi .ttb và .xml vào V4).

Bản này nó khó nhận Skin đó bạn, có khi bạn chọn Skin 3 nhưng nó không nhận nên nhận cái 5 chẳng hạn.:D

Khoaaa

Phát folder bạn vào tab 2 chọn Classfication>folder thôi
Skin thì xài cái mặc định đc rồi cài nhìu rắc rối lắm

Posted via Mobile Device

tuancoild

hix, mấy cái hiệu ứng sao cái nào cũng toàn màu đỏ không vậy trời, có ai có cách giải quyết không giúp mình với

sonhoangle1987

mấy pác xem zum mấy cái plugin của mình chỉ có một màu đỏ lét,ko chuyển màu như mấy máy khác,bản 3.30 va 3.40 đều bị,test 5320,n95

tuancoild

mình cũng bị nè, chỉ có cách chuyển ngôn ngữ máy sang tiếng anh mới hết bị thôi bạn à, giờ này chưa có cách giải quyết nữa.:(

hth152

lúc đâu cài mình dùng phím # để tìm bài hát rất tiện, tự nhiên bây giờ nếu nhạc đang chạy mà ấn phím # thì máy khởi động lại, nếu nhạc ko chạy thì nó tự thoát khỏi TTPod... mình mới cài thêm mấy cái skin; ko hiểu bị lỗi thế nào