• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.41 - Trình nghe nhạc hay

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Có bản tiếng Anh chưa bạn ơi, up cho mình với.

Bản tiếng Anh thì bạn ra nước ngoài tìm xem có chưa nhé :-?? Bạn tưởng làm tiếng Việt đơn giản hơn tiếng Anh à, mất hết cả hứng Việt hóa cho mọi người :(

banlc

Bản tiếng Anh thì bạn ra nước ngoài tìm xem có chưa nhé :-?? Bạn tưởng làm tiếng Việt đơn giản hơn tiếng Anh à, mất hết cả hứng Việt hóa cho mọi người :(

Mình rất ủng hộ việc Việt hóa cho các bạn thích dùng hàng Việt. Đừng nản nhé!

vutuan472

bản này VH xài ok quá sao anh minh thắng la ko đc vậy. xóa = pyUninstall.em xóa ở ngoài và trong đó cài vào là ok mòa.xài skin lúc trước ngon lành

0988846477

loi update cài thử bản cũ vẫn ok

mà tôi tham gia Pdaviet mấy năm rùi mà vẫn là thành viên mói

Kojiro

Super V.I.P
loi update cài thử bản cũ vẫn ok

mà tôi tham gia Pdaviet mấy năm rùi mà vẫn là thành viên mói

Để ko bị lỗi update thì bạn phải gỡ TTpod ra, có tổng cộng 2 file cần gỡ, 1 file có tên TTPod và 1 file ko có tên gì cả.

Việc là thành viên mới là việc của bạn, bạn ko tham gia thường xuyên, có post bài thì vẫn là thế thôi, ko có chuyện reg nick lâu thì được lên các vị trí cao hơn, vậy nhé!

th4ngdk

chết thật! ko biết tại sao của mình giờ mở lên cứ báo system erros. gỡ cài lại bản này cũng vậy!
ko biết phải tại mình gỡ cái chinesse đi không nữa. Không rõ cái Chinese đó là cái gì nữa! để kiếm cái đó cài lại coi sao.

MinhThang

Manager
chết thật! ko biết tại sao của mình giờ mở lên cứ báo system erros. gỡ cài lại bản này cũng vậy!
ko biết phải tại mình gỡ cái chinesse đi không nữa. Không rõ cái Chinese đó là cái gì nữa! để kiếm cái đó cài lại coi sao.

Bạn cài cái này vào xem có hết không?

th4ngdk

Bạn cài cái này vào xem có hết không?
ồ thanks bạn! cài lại mới biết cái đó chính là cái chinese :p :D
thanks

cơ mà tình hình là vẫn cứ System Error hoài !

Chỉnh sửa cuối:

quang_vinh

ồ thanks bạn! cài lại mới biết cái đó chính là cái chinese :p :D
thanks

cơ mà tình hình là vẫn cứ System Error hoài !

Bạn đã restart máy lại chưa,đôi khi gỡ bản cũ & patch 4 run rồi cài bản mới vẫn bị system error đó bạn.
Cứ làm theo tuần tự,gỡ bỏ bản cũ + chinese.Xong cài lại bản mới + chinese,nếu vẫn chưa đc thì restart lại.
Thử đi bạn!!!

th4ngdk

Bạn đã restart máy lại chưa,đôi khi gỡ bản cũ & patch 4 run rồi cài bản mới vẫn bị system error đó bạn.
Cứ làm theo tuần tự,gỡ bỏ bản cũ + chinese.Xong cài lại bản mới + chinese,nếu vẫn chưa đc thì restart lại.
Thử đi bạn!!!

thui mình quay lại dùng bản 3.40 cũ cho lành bạn àh!

hunterviet

Well-Known Member
thui mình quay lại dùng bản 3.40 cũ cho lành bạn àh!

Bản nâng cấp lần này công nhận khó cài với rất nhiều máy cả v2 lẫn v3. Bạn đã thử cài font hỗ trợ tiếng hoa và việt chưa? Nếu chưa thì bạn search trên 4rum có đó, cài vào rồi run lại coi có được ko, nhớ báo kết quả nha

phuongnhi1992

Đây là bản cập nhật nóng hỏi, vẫn đang là bản tiếng Hoa.

Các chức năng mới:
1. Fix các đường dẫn ko làm việc trên giao diện
2. Fix ko thể dùng drive-by-wire
3. Tối ưu hóa chức ănng ưu tiên
4. Tiết kiệm pin
5. Gia tăng các hiệu ứng

Máy nào chạy ko được phải cài file patch4run vào nhé.

ScreenShot của anh chụp hơi xấu :D Công nhận khó cài thiệt :|

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản nâng cấp lần này công nhận khó cài với rất nhiều máy cả v2 lẫn v3. Bạn đã thử cài font hỗ trợ tiếng hoa và việt chưa? Nếu chưa thì bạn search trên 4rum có đó, cài vào rồi run lại coi có được ko, nhớ báo kết quả nha
Cứ xài đỡ bản 3.4 cho nó lành chứ bản này còn nhiều lỗi quá. Cứ đợi bản cập nhật xem có OK hơn k.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.