• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod 3.41 - Trình nghe nhạc hay

Kojiro

Super V.I.P
Đây là bản cập nhật nóng hỏi, vẫn đang là bản tiếng Hoa.

Các chức năng mới:
1. Fix các đường dẫn ko làm việc trên giao diện
2. Fix ko thể dùng drive-by-wire
3. Tối ưu hóa chức ănng ưu tiên
4. Tiết kiệm pin
5. Gia tăng các hiệu ứng

Hỗ trợ các máy: Nokia 3230/6600/6620/6630/6670/6680/6681/6682/7610/N70/N72/N90

hunterviet

Well-Known Member
Bạn nào muốn cài thêm skin và hiệu ứng cho TTPod thì vô đây và Đây nhé, chúc vui. Mod thông cảm em nhé, có phải em viết bài skin và hiệu ứng là spam ko???

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
ttpodv3.5 vn*manhtu mà n3230 kg use dc.để dl pan này xem.thanks

Anh em có máy test xem bản này có hoạt động ổn không nhé, Reply cho mình với tại bản 3.41 trên V3 đang có vấn đề.

LeHoanglove

Anh em có máy test xem bản này có hoạt động ổn không nhé, Reply cho mình với tại bản 3.41 trên V3 đang có vấn đề.

Báo cáo sếp: bản này chạy vẫn như bản 3.40. chỉ khác là có thêm hiệu ứng mới..không ổn định..hay bị out lém:(

tyatya

Cái này nghe nhạc không hơn Coreplayer đâu. Hỗ trợ định dạng ít file hơn và yếu hơn. VD cùng 1 bài mp3 core chạy ok còn TTpod bó tay.

Chạy giật là do thiên về màu mè visual. Nếu mục visual chọn none là không giật đâu. Việc giật còn tùy bitrate của bài hát 128kbp hay 320kpb...

hunterviet

Well-Known Member
Hix! 7610 dùng cái bản 3.40 trở lên giật quá chừng. Có ai biết cách khắc phục không?:(

Em ý kiến tý, nếu Mod thấy chướng có thể del bài em ngay. Mình đã cài tốt và ko bị giật nên đưa lên đây chút kinh nghiệm để bạn thử áp dụng vào máy mình, nếu ko được cũng đừng giận mình nha. Bạn có cài đè bản 3.40 lên 3.3.1 ko? Nếu lỡ gỡ bỏ hết thì bạn nên gỡ hết bản ttpod 3.4 đi, cài lại bản 3.3.1, sau đó cài đè bản 3.4.0 vào(Nhớ phải gỡ hết các bản ttpod đi rồi làm theo mình). Mình dùng rất mượt. Còn bản 3.4.1 có thể ko dùng được cách này:-?