• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod 3.5.1 việt hóa và mod icon by haopro

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

TTpod 3.5.1 việt hóa và mod icon by haopro

.

3.5.1 cập nhật:
1. Giải quyết một số mô hình khi bạn được nhắc để cài đặt các vấn đề lõi cập nhật
2. Cố định một phần của mô hình hiển thị chế độ toàn màn hình, mơ hồ lyrics
3. Hỗ trợ các hộp tìm kiếm không nhập tên nghệ sĩ để tìm kiếm
4. Sửa chữa các vấn đề chế độ ngủ thất bại
5. Sửa chữa lyrics để tùy chỉnh đường dẫn ở Trung Quốc, nó sẽ xuất hiện như là vấn đề rác thải
6. Để giải quyết các lỗi da, chương trình không thể sử dụng các vấn đề
7. Cho dù mức tăng trong cập nhật "hàng ngày được đề nghị" chuyển đổi tùy chọn
8. Sửa đổi tìm kiếm tối ưu hóa download logic, và kết hợp chính xác, không có cửa sổ pop-up lựa chọn hộp
9. Sửa chữa da bằng cách sử dụng trong album kiểm soát chế độ, một số các bài hát được xây dựng trong hình ảnh cho thấy vấn đề là quá nhỏ
10. Gia tăng tình trạng tải của các mẹo tìm kiếm văn bản
11. Sửa đổi, tự động giấu các vấn đề của quang phổ
TTPod 3,51 nổi bật:
1. Để giải quyết các phiên bản trước của những người bạn của những người bạn của các phần phản hồi của vấn đề
2. Sửa đổi tối ưu hóa của tìm kiếm để tải về logic, kinh nghiệm và hiệu quả để cải thiện

Mã:
[CENTER][URL="http://www.mediafire.com/download.php?m3nn2mkmngf"]TTpod 3.5.1 việt hóa và mod icon by haopro [/URL][/CENTER]

MinhThang

Manager
Bản này mà không bị lỗi khi sử dụng, mình xin từ chức Mod. Nói có cơ sở đấy đừng nói là sự trùng hợp ngẫu nhiên.

haopro

Bản này mà không bị lỗi khi sử dụng, mình xin từ chức Mod. Nói có cơ sở đấy đừng nói là sự trùng hợp ngẫu nhiên.

Bản này mà không có lỗi mình sẽ lên làm supermod ;))

chưa phát hiện ra lỗi , vẫn nghe nhạc dc bình thường mà , vậy theo 2 anh cho em biết nó bị lõi gì để em còn tìm cách khác phục nữa , thank 2 anh nhiều ....

MinhThang

Manager
Tội nghiệp "người ta" mà anh, cho dù thế nào thì cũng chỉ lỗi cho họ xem khắc phục đc kô. :)). Có lẽ PV, ngoài SymPViet kô ai dám nói đâu, em xin phép nhé, đừng chém em =)) !!

[

Không ra tay sao biết lỗi chỗ nào mà sửa?

Khoaaa

Ko bản tại máy hay tại bản mới này mà mình vào phần cài đặt chuyển wa mục "Bộ giãi mã " (Decoder) là bị đá ra ngoài. Bực wá xóa luôn

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Ko bản tại máy hay tại bản mới này mà mình vào phần cài đặt chuyển wa mục "Bộ giãi mã " (Decoder) là bị đá ra ngoài. Bực wá xóa luôn

Posted via Mobile Device

Chắc do máy quá, bạn chọn qua bảng mã đúng không?

kienvp

Nguyên văn bởi vanduan1990
Tội nghiệp "người ta" mà anh, cho dù thế nào thì cũng chỉ lỗi cho họ xem khắc phục đc kô. . Có lẽ PV, ngoài SymPViet kô ai dám nói đâu, em xin phép nhé, đừng chém em !!
ông này chẳng ra cái thể thống gì , ko biết là gì nữa. biển học là vô bờ bến những kẻ dấu dốt thì mãi mãi chẳng bao giờ tiến bộ được .người ta hỏi thật lòng chẳng giúp gì được thì thui lại còn lên giọng châm chọc . đúng là ....:)):))

Kojiro

Super V.I.P
Bảng này lỗi rồi các bạn à, cài vào test là biết chỗ nào thôi.
Close tránh spam nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.