• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.50 phiên bản chính thức

DreamLand

Posted via Mobile Device uh. Nếu vậy anh test xem sao chứ bản of bác tú dịch hình như đã xâm phạm vào quy ước chung-trog pm chỗ nào cũng thấy chữ mạh tú cả có lúc nó xuất hiện vô lý, nên ah chả thèm dùng vì mất hay, hjc
HI cái này hok có chữ manhtu hay chữ dreamland nào cả...Em sẽ học hỏi kinh nghiệm và cố gắng làm tốt hơn cho những lần sau!!! Lần này thấy tệ ghê hihi

manhtu

Posted via Mobile Device uh. Nếu vậy anh test xem sao chứ bản of bác tú dịch hình như đã xâm phạm vào quy ước chung-trog pm chỗ nào cũng thấy chữ mạh tú cả có lúc nó xuất hiện vô lý, nên ah chả thèm dùng vì mất hay, hjc
Thứ nhất, bạn là người sử dụng pm, bạn có quyền lựa chọn dùng của ai, có nhất thiết phải nói "chả thèm dùng" không.
Thứ hai, trước đây mình dịch là TTpod âm nhạc không giới hạn nhiều bạn có ý không thích, nếu bạn thấy vô lý thì đã có nhiều công cụ để chỉnh sửa lại theo ý bạn.
Cảm ơn tất cả các bạn đã tin tưởng sử dụng các phiên bản mình việt hóa từ trước đến nay.
Posted via Mobile Device

haiyeno1

Thứ nhất, bạn là người sử dụng pm, bạn có quyền lựa chọn dùng của ai, có nhất thiết phải nói "chả thèm dùng" không.
Thứ hai, trước đây mình dịch là TTpod âm nhạc không giới hạn nhiều bạn có ý không thích, nếu bạn thấy vô lý thì đã có nhiều công cụ để chỉnh sửa lại theo ý bạn.
Cảm ơn tất cả các bạn đã tin tưởng sử dụng các phiên bản mình việt hóa từ trước đến nay.
Posted via Mobile Device

Xem ra mình theo dõi cả topic này bạn và nhìu người không hài lòng về topic này nhỉ,có vẻ không ai đánh giá khách quan về vấn đề
Giống như các bạn đang cạnh tranh nhau :))
Nghiêm trọng quáX-(X-(X-( Thất vọng

DreamLand

Xem ra mình theo dõi cả topic này bạn và nhìu người không hài lòng về topic này nhỉ,có vẻ không ai đánh giá khách quan về vấn đề
Giống như các bạn đang cạnh tranh nhau :))
Nghiêm trọng quáX-(X-(X-( Thất vọng

Khi mình up lên mang tính chất chia sẻ...và có thêm bản của anh manh tu ai mún xài bản nào cũng được,đánh giá khách quan hay hok , cũng hok quan trọng đâu bạn àh,Miễn sao vẫn được nhiều người ủng hộ! Ai hok ủng hộ cũng đúng thui mà ...hihi
!!!

langtu13493

Posted via Mobile Deviceông này ko tôn trọng ng khác gì cả. Ng ta đã cất công vh cực khổ chẳng lẽ ko thể làm cho mọi ng biết đó là do ng ta vh à.Như chủ topjc nój đó , dù sao kũng la ng ta co ý tốt mớj share như vậy!Nếu mình là manhtu haj bất kỳ aj khác cũng sẽ rất gjận vì tác phẩm của mình ko đc tôn trọng. Xjn lỗj nhé tính mình ngaj thẳng nghĩ gì nój đó thôj

DreamLand

Posted via Mobile Deviceông này ko tôn trọng ng khác gì cả. Ng ta đã cất công vh cực khổ chẳng lẽ ko thể làm cho mọi ng biết đó là do ng ta vh à.Như chủ topjc nój đó , dù sao kũng la ng ta co ý tốt mớj share như vậy!Nếu mình là manhtu haj bất kỳ aj khác cũng sẽ rất gjận vì tác phẩm của mình ko đc tôn trọng. Xjn lỗj nhé tính mình ngaj thẳng nghĩ gì nój đó thôj

Bạn langtu13493 không nên trách anh ấy, tất phải có nguyên nhân thôi bạn ah
Bạn thử nghĩ mình Việt hóa dễ dàng lắm hay sao??? Vất vả thiệt chứ bộ,ai Việt hóa cũng hiểu,Cũng chỉ là đam mê nên hok có sao...
Nhưng mình vừa post lên bạn xem đấy,có bấy nhiu người hiểu cho đâu bạn!!!
Vì sao lại thế bạn và mọi người đều hiểu mà đúng hok??!!!

hihi Xin lỗi nha em hok nói nhìu nữa!!! ^.^

langtu13493

Posted via Mobile Deviceuh bạn nój rất đúng.Mình cũng từng vh và hiểu nó vất vả như thế nào, nhất là mấy pm tiếng chjna và có vài trăm string , chưa nój là đôj khj uh bị lỗj thì còn mệt hơn nữa.Bản của cậu vh cũng rất good ko thua gì manhtu. Cố lên nhé

Kojiro

Super V.I.P
Ơ! Đây là chủ đề gì nhỉ?
Việc sử dụng hay ko là ý kiến cá nhân của từng người, nhưng ở đây chúng ta cần đánh giá đúng và tôn trọng với những gì ai đó đã làm, họ làm ra cho ai và nhằm mục đích gì?
Up trước up sau có giá trị gì nếu ko ai dùng.
"Ăn cây nào rào cây đó"" tại chủ đề này chỉ bàn về bản việt hóa của chủ topic, các vấn đề khác đề nghị các bạn ko được có ý kiến vì đó là sự thể hiện ko tôn trọng người khác.
Hy vọng sau bài này, kJR sẽ ko phải xóa bài nào bàn tán nội dung ko phù hợp nữa.
Cảm ơn tác giả đã bỏ công Việt hóa cho anh em nhé :)

MinhThang

Manager
Bản này của bạn lỗi 2chỗ. chỉnh sửa ID3 và Xóa bài là out ngay.còn vài chỗ China. anh em chờ tí sắp có bảo of anh Manhtu, mình là ng đc ưu tiên test đầu tiên. Chuẩn ko phải chỉnh.Wait...

Không hiểu sao bản của V3 cũng bị cái lỗi Xóa này đây.

thanhdat102

đã tét trên N72, chẳng có gì chê đc, chẳng cần gì hơn thế nữa, mấy cái skin ngộ nghĩnh, đẹp mắt.Phải vất vã lắm mới đc sao lại khiêm tốn thế dreamland, ủng hộ, ủng hộ, đại ủng hộ, hehe.Mong bác có thêm nhiều cống hiến tốt hơn nữa cho diễn đàn nhé.

Chỉnh sửa cuối:

thamky

sao mình dl bằng pc về giải nén,copy vào mmc mobile íntall ok nhưng click vào icon không tác dụng??mình dùng n3230.chẳng lẻ pm này dành cho os8?mà sao có bạn dùng 7610 được mà?
mấy bản trước v3.41 hay bản betav3.5 mình cũng không dùng được:-?:(

jimmyvn88

sao mình dl bằng pc về giải nén,copy vào mmc mobile íntall ok nhưng click vào icon không tác dụng??mình dùng n3230.chẳng lẻ pm này dành cho os8?mà sao có bạn dùng 7610 được mà?

7610 mình test OK mà,chẳng lẽ 7610 đc mà 3250 lại ko.Bạn thử bản của anh ManhTu xem có đc ko nhé

DreamLand

Ðúng đấy bạn thử cài file của manhtu xem được không nha,mình đang tìm cách fix lỗi ! Cảm ơn các bạn đã quan tâm.
Posted via Mobile Device

conghungvn

Fix tiê'p nào anh dreamland! Test trên N72: lô~j nhü sau: nhac. chuông (...acc) không kêu khj có cuôc. Goj. ðê'n! Và khj em vào ba?ng mã ðê? thAy ðô?j nhUg không ðc. mà laj. Dân~ ðê'n khôg thê? thoát ra khoj? Ba?ng mã â'y ! (faj? Close=taskman)
Anh xem laj. xem sao nha!

DreamLand

Fix tiê'p nào anh dreamland! Test trên N72: lô~j nhü sau: nhac. chuông (...acc) không kêu khj có cuôc. Goj. ðê'n! Và khj em vào ba?ng mã ðê? thAy ðô?j nhUg không ðc. mà laj. Dân~ ðê'n khôg thê? thoát ra khoj? Ba?ng mã â'y ! (faj? Close=taskman)
bạn ơi bạn xem lại nha mình có thể biết bạn đang gặp phải trường hợp này nè. Ðuôi aac là do bạn format ÐT không cẩn thận nên điện thoại gặp lỗi không thể chơi nhạc đuôi aac,Ðiều này không sao bạn cũng không nên 4mat đt nữa làm gì(tránh 4mat nhìu) nhạc chuông thay thế đuôi aac này hay hơn mà...Ðể không uổng kỳ vọng của các bạn, mình sẽ fix lại sớm, rất vui và rất cảm ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ!
p/s: nếu bạn nào thích kiểu dịch theo một phong cách mới thì mình sẽ cố gắng để không trùng hợp mà vẫn mang ý nghĩa đúng đắn của nó! Thanks các ban.
Posted via Mobile Device

manhtu

Bạn vào system\libs\plugins\ xóa 2 file 10203027.dll, 10203027.rsc đi thì nhạc chuông aac lại chạy bình thường
bạn ơi bạn xem lại nha mình có thể biết bạn đang gặp phải trường hợp này nè. Ðuôi aac là do bạn format ÐT không cẩn thận nên điện thoại gặp lỗi không thể chơi nhạc đuôi aac,Ðiều này không sao bạn cũng không nên 4mat đt nữa làm gì(tránh 4mat nhìu) nhạc chuông thay thế đuôi aac này hay hơn mà...Ðể không uổng kỳ vọng của các bạn, mình sẽ fix lại sớm, rất vui và rất cảm ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ!
p/s: nếu bạn nào thích kiểu dịch theo một phong cách mới thì mình sẽ cố gắng để không trùng hợp mà vẫn mang ý nghĩa đúng đắn của nó! Thanks các ban.
Posted via Mobile Device

Mình đã test thử bản của bạn, có 1 số chỗ dịch vẫn chưa đúng nghĩa với chức năng của nó. Sửa ID3 vẫn bị out, chỗ này bạn nên dịch cẩn thận rất dễ lỗi