• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Extreme v.3.71 S60v5 VI - Phần mềm nghe nhạc đỉnh cao

kienvp

TTPod Extreme v.3.71 S60v5 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

Trích nguyên văn bài viết của bác Ntv_79 :

Độc quyền!

Thêm một phiên bản của TTPod bởi Leo Symbian, TTPod Extreme v.3.71 (v1) là máy chơi nhạc hoàn thiện nhất. Đây là một sự phát triển mới cho Symbian ^ S 1 (S60v5).

TTPod là phần mềm nghe nhạc tốt và hoàn toàn miễn phí cho Symbian. Với nó, bạn có thể thiết lập phát, cân bằng, có lời bài hát trong bài hát để làm theo, ngủ chức năng hẹn giờ, đồng hồ báo thức và nhiều chức năng khác. Mỗi ngày, đặt bàn tay của mình vào nhu cầu của người sử dụng cho hướng phát triển, đang phấn đấu để phát triển và biến đổi TTPod với tình yêu mạnh mẽ, làm cho nó là phần mềm chơi nhạc phổ biến nhất mọi thời đại.

Phiên bản mới TTPod Extreme :

- biểu tượng mới
- Màn hình khởi động mới
- 3D trực quan
- dịch tiếng Anh và tiếng Bồ Đào Nha bởi Leo Symbian (tiếng Anh với bản dịch mới)
- + 60 skins để tùy chỉnh của bạn Extreme TTPod
- Đã bao gồm cả patch để chạy

P/S;Mình đã thêm vào 2 Skin Window Media Player nữa tổng cộng là có 62 Skin .
Các bạn xóa sạch phiên bản TTpod cũ ,vào ổ E xóa thư mục TTpod sau đó cài bản này .

Chú ý : Phiên bản này tích hợp sẵn Patch4Run .
nếu bạn nào đã cài rồi thì trong khi cài đặt bỏ đánh dấu ở ô Patch4Run đi .
nếu bạn nào chưa cài thì đánh dấu vào ô đó .

27M [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?nn2n2beansb7ne9[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

vutaikt

bác kiên nhanh tay wa'
em đang tập vh cái này nhưng hay sai string lên bị out

nh0x_pda

hot wá down vê' giãi nén ra sau dó sign ròi cài insland mâ't hê't 2 gio' thank bác nhìu :)

kienvp

bác kiên nhanh tay wa'
em đang tập vh cái này nhưng hay sai string lên bị out

ko phải sai string đâu .pm này của tàu nên vh rất khó .bạn nên vh ngắn thôi dài quá là out đó .

ohannguyent

cài bản này với bản của ntv79 đều báo ''tập tin bị lỗi!''...kì lạ thiệt??? Hay tại downl bằng đt nhỉ? Có bác nào bị giống mình ko???

rastar

Banned
Đây là phần mềm nghe nhạc hay nhất mà em rất thích, nó có rất nhiều tùy biến khác nhau như có thể thay đổi giao diện, hình nền, hiệu ứng,... một cách dễ dàng. Cám ơn anh kienvp rất nhiều vì đã VH phần mềm này.

ohannguyent

vậy là lỗi do tải bằng đt rùi. cắm máy vào pc downl bằng IDM cài vào chay ầm ầm... may mà dùng sim 3G ko thì tiêu mất 10k... Cảm ơn anh Kiên nhiều!

namct108

sao em cop vào đt cài nó báo lỗi cập nhật nhỉ .. Em đã xóa bản cũ r mà :(

hjph0p9x

sao mình scan nhạc toàn bị văng thế nhy? có ai bị lỗi như mình không?

Đúng rồi.
Đang định lên đây hỏi chủ pic đây.Không biết sao mình quyét file nhạc thì toàn bị văng ra ngoài
Mình đã chia 10 bài 1 thư mục mà quyét vẫn có thư mục bị dis.Kiểu này fai quyét từng bài một rồi :((

Mà cái này cài nên những 72MB sợ thật đấy.chắc nhiều skin

NokiaXseries

Đúng rồi.
Đang định lên đây hỏi chủ pic đây.Không biết sao mình quyét file nhạc thì toàn bị văng ra ngoài
Mình đã chia 10 bài 1 thư mục mà quyét vẫn có thư mục bị dis.Kiểu này fai quyét từng bài một rồi :((

Mà cái này cài nên những 72MB sợ thật đấy.chắc nhiều skin
mình scan BT không sao cả, cái này năng vì nó nhiều skin 62 cái cơ mà :))

kienvp

mình scan BT không sao cả, cái này năng vì nó nhiều skin 62 cái cơ mà :))

ko phải nhiều skin bị văng đâu .mình quét cả thu mục nhạc có sao đâu .bạn đánh dấu thư mục nhạc rồi chọn xong là ok thôi .

rastar

Banned
Nên để nhạc trong E:/sound, TTpod đọc nhanh hơn mà không bị out ra màn hình chủ

hoangdongnd89

sao mình scan nhạc toàn bị văng thế nhy? có ai bị lỗi như mình không?

Cái này là do c2z đó bạn. Có 2 cách khắc phục, 1 là tắt c2z, 2 là đổi lại toàn bộ tên file nhạc,bỏ hết dấu tiếng việt đi là được.
@kienvp: mình cài được khoảng 98% thì nó báo "không thể cài đặt" là sao vậy bác?