• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Extreme v.3.71 S60v5 VI - Phần mềm nghe nhạc đỉnh cao

kienvp

Cái này là do c2z đó bạn. Có 2 cách khắc phục, 1 là tắt c2z, 2 là đổi lại toàn bộ tên file nhạc,bỏ hết dấu tiếng việt đi là được.
@kienvp: mình cài được khoảng 98% thì nó báo "không thể cài đặt" là sao vậy bác?

bạn đã xóa hết như mình hướng dẫn chưa .chú ý là xóa cả thư mục TTpod ở ổ E nữa nhé .nhỡ có skin trùng tên là không cài được đâu .

hjph0p9x

Cái này là do c2z đó bạn. Có 2 cách khắc phục, 1 là tắt c2z, 2 là đổi lại toàn bộ tên file nhạc,bỏ hết dấu tiếng việt đi là được.
@kienvp: mình cài được khoảng 98% thì nó báo "không thể cài đặt" là sao vậy bác?

Hi.Thanks bạn.Mìng tắt c2z là không bị văng ra ngoài nữa.hi.
Nhưng mình nghe nhạc thỉnh thoảng bị vấp là sao ?

cuongdien

Sao mình cài thì nó cứ báo "phần mềm cài đặt này đã có sẵn" nên không cài được. Mình dùng CFW C6-V20.042 trên 5800,bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp, cảm ơn nhiều

nttnn175

Sao mình cài thì nó cứ báo "phần mềm cài đặt này đã có sẵn" nên không cài được. Mình dùng CFW C6-V20.042 trên 5800,bạn nào biết cách khắc phục xin chỉ giúp, cảm ơn nhiều

Bỏ tích phần Patch đi

llTuyetTinhCocll

bưa4 hôm em cài cái bản này mà EN nhưng ko biết đường thoát ra.....ko có nút thoát luôn....hihhi

lebonghoatan

Cái này ko biết có phải nhiều skin quá mà ăn RAM dữ vậy ko? Có lúc ăn 20MB lận. Lúc vào cũng chậm nữa. Sao mấy Mod ko tách riêng mấy skin ra, rồi post hình lên. Ai thích skin nào chép vô. Vậy cho nó nhẹ

hoanglangtu83

kienvp oi cho minh hoi la muon thay hinh vao bai hat nhu buc anh ca si dan truong cua ban thi minh lam the nao?minh cai hinh thi chi la nen nhac thoi.

vutaikt

cái này nặng quá. cài ra thì lâu...

kiểm tra thấy mất 75mb
tách ra skin riêng và bộ cài riêng cài cho nhanh. xong rùi chép skin và hiệu ứng ưa thích vào thui.,...

kienvp

kienvp oi cho minh hoi la muon thay hinh vao bai hat nhu buc anh ca si dan truong cua ban thi minh lam the nao?minh cai hinh thi chi la nen nhac thoi.

bạn dùng pm trên pc add thêm ảnh vô .
chú ý viết tiếng việt có dấu nhé .

Sao cuả mình cài toàn báo tập tin bị lỗi thôi.máy nokian97mini
giải nén trên PC nhé .bạn edit file cho ngắn lại rồi giải nén .

rastar

Banned
60 skins mà không mấy cái gọi là đẹp, chọn lọc kĩ càng ra thì chỉ thấy có hơn 25 skins là đẹp với giao diện 3D, hỗ trợ hiệu ứng đầy đủ,...

hymalaia1

nặng vãi . chắc là chỉ nhiều skin hơn bản 3.71 cũ thui chứ . hay có gì khác hả pác

seven7_ct

Có ai bị như mình không.nó để là chứng chỉ hết thời hạn là sao nhỉ. Mình đã hack máy rồi.Mình xài 5800.Ai bít chỉ dùm...:(

kienvp

Có ai bị như mình không.nó để là chứng chỉ hết thời hạn là sao nhỉ. Mình đã hack máy rồi.Mình xài 5800.Ai bít chỉ dùm...:(

1 /là máy bạn chưa hack
2/ là bạn quên bật hack .