• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Extreme v.4.40 EN/PT S^1^3 Anna Belle by Léo Symbian (+125 Skins) {24/10/2011}

vutaikt

TTPod Extreme v.4.40 EN/PT S60v5 Symbian^1^3 Anna Belle by Léo Symbian (+125 Skins) UnSigned {24/10/2011}

Xin chào, Hiện tại chúng tôi đã phát hành phiên bản TTpod v4.4 phiên bản final, phiên bản này tập trung vào giải quyết vấn đề bất ổn xảy ra ở bản cũ, khuyên bạn nên tải về phiên bản cập nhật.

Có gì mới ở bản final ngày 30/09/2011:

1, Mạng lưới thư viện âm nhạc mới, hỗ trợ tải nhạc;
2, Chức năng tìm kiếm bài hát mới;
3, Cài đặt lời bài hát mới có hiệu lực
4, Bổ sung thêm thời gian để sắp xếp
5, Giải quyết các vấn đề cho symbian Anna
6, Sửa chữa các lỗi tồn tại cũ,cải thiện sự ổn định

Có gì mới ở bản Extreme by Léo symbian;)

1. + 125 Skins
2. Hiệu ứng 3D
3. Icons Symbian Anna
4. Dịch chuẩn tiếng Anhđầy đủ (ko cắt chữ trong menu;p)

Chú ý khi cài đặt

1. xóa bản cũ trước
2. di chuyển thư mục Ttpod trong ổ đã cài (ở bản trước) và sao lưu lời bài hát và hình ảnh.
3. Enjoy! Cài bản extreme :D

DOWNLOAD HERE

JohnyNguyen

Trả cái tem chữ "Đao lốt hia" của tớ đây =)) Post sang box v5 nữa đi chứ vutaikt :-w

ThanhLuan102

Ơ mà đếch để ý 50mb lận nhấp download để đấy tới h qua xem lại chưa xong @@ năng thế bro nào loại bỏ skill đi dc không mấy cái skill của dân ý ghét xấu hoắc

ThanhLuan102

Bạn vutaikt post caái sliceunlock bên mp mình thấy là ver 4.00 ovi mà . Mà bạn loại bớt skill ra 1 file được không :) nặng quá :)) install toàn bị lỗi hay lâu lắm

loveat20

Hay quá. Thank

Bác vutai ơi, cho mình hỏi lạc đề síu : bác biết cách làm themes cho Sym anna ko? Nếu biết bác chỉ em cách làm trong suốt khung ở HS cái, em bỏ hình .PNG vào thì trên carbie.ui nó hiển thị, nhưng cài vào đt thì ko! Giúp em với

Kentpda

Test skill lòi cả pha mà không kiếm
được cái nào ưng ý với mình @@ nặng không thôi hì :p

PowerOfNine

~X( sao mà mỗi lần nhấn vào là nó văng ra thế bác??? Điên cả đầu! Đang xài em 5233-tình trạng: đã hack:((