• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5 Symbian3 v4.4Beta1.VH-trình chơi nhạc chuyên nghiệp

phuonxinh

TTPOD là một trình chơi nhạc mạnh mẽ, hoàn toàn miễn phí cho điện thoại di động.các tính năng tải lời bài hát và
tải về hình ảnh âmnhạc, giao diện thay thế cùng với nhiều hiệu ứng hình ảnh rực rỡ ,
các bộ cân bằng phong phú cài sẵn các hiệu ứng, hỗ trợ cho các phụ kiện âm thanh , đơn giản thân thiện ,
mang lại một trải nghiệm hoàn toàn mới khi nghe nhạc trên điện thoại .
Các thay đổi ở phiên bản mới:
1, Thêm chức năng tìm kiếm bài hát;
2, Thêm các thiết lập hiển thị lời tại giao diện lời (Kara OK, mờ dần....);
3, Thêm sắp xếp danh sách theo thứ tự thời gian;
4, Thêm khuyến cáo ở chức năng tìm kiếm âm nhạc;
5, Tối ưu hóa chuyểnbài hát, và tốc độ trượt ;
6, giải quyết vấn đề màn hình ở chế độ đêm, màn hình sau khóa không hợp lệ;
7, giải quyết vấn đề khởi động lại thất bại khi sắp xếp danh sách bài hát theo tên tập tin để ;
8, giải quyết vấn đề của phông chữ bị cắt xén.
TTPOD, tận hưởng niềm vui của âm nhạc.

Download:ar!
link 1: http://www.box.net/shared/sthhzerxgip9ghbi5i0t
link 2: http://www.4shared.com/file/OBxfzS77/TTPod_s60v5_Symbian3_v44Beta1V.html

Chỉnh sửa cuối:

votinh484

đợi mãi cuối cùng cũng đã có bản việt hóa của V.I.P phuonxinh . thank nhiều
ps: vừa mới cài thử xong nó thông báo là v4.1, và khi vào ttpod thì bị văng ra luôn ( những bản khác xài bình thường)

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Ụ, sorry . mình copy nhầm link trong folder. đã sửa lại rồi. mắt mũi giờ đơ hết rùi

Dragon459

Manager
Ụ, sorry . mình copy nhầm link trong folder. đã sửa lại rồi. mắt mũi giờ đơ hết rùi
xin phép vip dẫn link tới topic của bác tại box ứng dụng chung cho ae tiện theo dõi nha

viettin76

Member
bản này chỉ hộ trợ chức năng nghe nhạc, tải game và phần mềm trực tuyển của ttpod, còn âm thanh thì quá tệ so với mấy bản trước

love4

chắc 2 ngày nữa lại ra bản beta 2 ngay h.tha hồ việt hoá nhớ

phuonxinh

xin phép vip dẫn link tới topic của bác tại box ứng dụng chung cho ae tiện theo dõi nha
không có gì bạn à...chia sẻ là chính mà. bản này làm xong từ mấy hôm trước nhưng có lỗi out...bưc quá vứt đấy mãi hm qua mới lấy ra sửa.

Dragon459

Manager
không có gì bạn à...chia sẻ là chính mà. bản này làm xong từ mấy hôm trước nhưng có lỗi out...bưc quá vứt đấy mãi hm qua mới lấy ra sửa.
đã dẫn link tới topic của bác.từ trước vẫn xài bản 4.2 của bác vì gét nhìn thấy mấy 3 mục chữ khựa.rất cảm ơn bác

viettin76

Member
vì đa số mem thích hot, em nghe nhạc của bản này mấy thằng đệ em cứ nghỉ em xài máy trứng cút, thế mới đau, thanh âm giọng hát thì khỏe, bát thì ồ và trép thì loãng kô thua jì máy trứng cút

Khoaaaa

Active Member
Ko hiểu viettin test thế nào chứ,mình on mega bass lên ,bass dập rất ấm,làm gì có ồ è gì đâu,bạn nge nhạc gì,chất lượng thế nào

Dragon459

Manager
Ko hiểu viettin test thế nào chứ,mình on mega bass lên ,bass dập rất ấm,làm gì có ồ è gì đâu,bạn nge nhạc gì,chất lượng thế nào

mình cũng thuộc loại tai trâu.lại hay nghe nhạc qua tai nghe.thấy chất lượng bản này rất ổn.không phàn nàn gì cả:)

phuonxinh

ngoài khoản tốn ram ra thì mình chẳng chê đc thằng TTPOD này kái gi hết...chắc tại mình không biết thưởng thức âm nhạc.hee

Khoaaaa

Active Member
Bác xinh khiêm tốn rồi,mà công nhận thằng tê tê pố này dùng ram ác wá,beta 2 có vẻ lâu ra nhỉ,bản này giật tung chưởng lun,kết mấy vụ tuỳ chỉnh hiệu ứng à

viettin76

Member
em nghe bài hát mặc định là 128kgb bằng loa ngoài, còn nghe bằng tai nghe thì hay rồi

hoanglangtu83

ko biết các bạn thế nào,nhưng mình thấy bản này thỉnh thoảng khi pause bài hát để thoát ra thì bị treo máy một lúc,phải dùng phím cứng để thoát ra,và đợi 1 chút thì vào lại bt,những bản trước thì ko bị vậy.

viettin76

Member
tại máy anh chạy ẩn nhiều quá, anh tắt bớt chương trình chạy ẩn là hết