• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5 Symbian3 v4.4Beta1.VH-trình chơi nhạc chuyên nghiệp

nghia_kn

ko biét bản này với 1 bản việt hoá của 1 bác ( ko nhớ tên cũng là 4.4 thì thế noà nhỉ ) nhưng cá nhân mình có vẻ thích bản này hơn :D

max1397

Member
bản này nhìn mát mắt hơn mấy bản trc !! thích nhất là phần lyric chạy chữ như karaoke

nangnhan

hỳ hục bao ngày cài vào lại xoá đi nhưng cứ vào là lại bị đẩy ra ngoài ai chỉ mình xem máy bị làm sao hay do bị lỗi gì.

ajinomoto1410

sao mình cài vào, mở lên là nó đơ thế nhỉ :-? phải dùng kill me.nói chung là k chạy đc :(

viettin76

Member
cách cuối cùng mà kô được nữa thì bó tay, vào thư mục ttpod ở thẻ hay máy xóa thư mục data đi rồi cài lại ttpod và run path vì bản cũ lúc vào ttpod cài đặt nó sẽ nằm ở thư mục data, còn nếu siêng nữa thì copy thư mục lyric qua thư mục nàó cũng được xóa nguyên thư mục ttpod đi rồi cài ttpod và run path

vandoanqc

Cách khắc phục là lúc trước bạn cài ở ổ C thì bây giờ cài ở ổ E, nếu không được nửa thì format lại máy là ok, vì mình cũng bị lỗi như vậy