• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.2.1 ENG

panrai

Super V.I.P
TTPOD v3.2.1
Tính năng mới
1. Hỗ trợ Album Art
2. Hỗ trợ thêm "new list", dùng và quản lý mục nhạc cá nhân đơn giản và hiệu quả hơn!
3. Sửa lỗi "will not allow any tone"
4. ID3 tag editing có thể sửa được với các định dạng MP3/WMA/AAC và nhãn ID3v1/ID3v2
5. Hỗ trợ nhãn Album vàhỗ trợ cả Theme của máy...
6. Thêm tính năng tua nhanh, tua theo thơi gian chọn, hỗ trợ bản nhạc với thời gian dài...
7. Hỗ trợ thêm nhiều skin grammar, để công việc làm skin thêm thú vị hơn
8. Thêm hiệu ứng Humanization , làm cho đôi tai bạn cảm giác âm thanh thật hơn!
9.Thêm tính năng hỗ trợ phím tắt visual đầy màn hình...
10. Chọn lọc lời nhạc với 3 hiệu ứng: Karaoke ok mode / current row fade / lyrics around and Align Center, showing the effect of free combination, more want to see the lyrics
Bài viết thấy hay hay nhấn thank nhé:))​

Còn đây skin và Splash​
Chắc ko phải giới thiệu nhiều về phần mềm nghe nhạc đẳng cấp này nữa, phiên bản mới nhất, có lẽ sẽ có nhiều thay đổi, mình sẽ cập nhật sau

leo009394

sao mình install vào N72 cài xong no bào system erro rồi vào soft hok được thế.

thanhtungsx

sao mình install vào N72 cài xong no bào system erro rồi vào soft hok được thế.

Có lẽ bạn cài nhiều ứng dụng quá cho nên nó bị như vậy đó bạn à . N72 thì bạn nên dùng thẻ nhớ 512MB là ổn định nhất ko nên xài thẻ 1GB nhé .

thuebaohettien

TTPOD v3.2.1
Tính năng mới
1. Hỗ trợ Album Art
2. Hỗ trợ thêm "new list", dùng và quản lý mục nhạc cá nhân đơn giản và hiệu quả hơn!
3. Sửa lỗi "will not allow any tone"
4. ID3 tag editing có thể sửa được với các định dạng MP3/WMA/AAC và nhãn ID3v1/ID3v2
5. Hỗ trợ nhãn Album vàhỗ trợ cả Theme của máy...
6. Thêm tính năng tua nhanh, tua theo thơi gian chọn, hỗ trợ bản nhạc với thời gian dài...
7. Hỗ trợ thêm nhiều skin grammar, để công việc làm skin thêm thú vị hơn
8. Thêm hiệu ứng Humanization , làm cho đôi tai bạn cảm giác âm thanh thật hơn!
9.Thêm tính năng hỗ trợ phím tắt visual đầy màn hình...
10. Chọn lọc lời nhạc với 3 hiệu ứng: Karaoke ok mode / current row fade / lyrics around and Align Center, showing the effect of free combination, more want to see the lyrics
Bài viết thấy hay hay nhấn thank nhé:))​

Còn đây skin và Splash​
Chắc ko phải giới thiệu nhiều về phần mềm nghe nhạc đẳng cấp này nữa, phiên bản mới nhất, có lẽ sẽ có nhiều thay đổi, mình sẽ cập nhật sau

Bác Panrai ơi link die rồi :((, ko down được bác ạ. Còn em down theo link của bác mai_hiep, cài đặt xong có icon ở menu nhưng vào thì bị trả ngược lại menu chính, như thế là sao hả bác:(

MinhThang

Manager
Bác Panrai ơi link die rồi :((, ko down được bác ạ. Còn em down theo link của bác mai_hiep, cài đặt xong có icon ở menu nhưng vào thì bị trả ngược lại menu chính, như thế là sao hả bác:(

Vừa kiểm tra xong Link vẫn còn tốt, bạn Down lại nhé!

ongtrungducmx25

Đóng gió thì mình chưa làm được nhưng tự làm các splash.ttb thì được rồi! chỉ có điều add splash vào file.sis đã bun nén thì chưa tìm ra! hihihhiih
để mình tìm pp khác xem sau nếu thành công sẻ share cho anh em nhé!

manhtu

Đóng gió thì mình chưa làm được nhưng tự làm các splash.ttb thì được rồi! chỉ có điều add splash vào file.sis đã bun nén thì chưa tìm ra! hihihhiih
để mình tìm pp khác xem sau nếu thành công sẻ share cho anh em nhé!

thế này nhé, xem có đúng ý đồ của bạn kô
- bạn bung file sis TTpod.sis ra rồi nhé bây giờ bạn muốn thay đổi hình khởi động lúc vào nghe nhạc phải ko thì copy cái file splash.ttb đấy vào E:\TTPOD\splash là đc thôi mà

ongtrungducmx25

Cái đó thì mình làm được rối! không cần phải bun file.sis đâu chép đè lêm E:\TTpod của splash thế là xong ngáy!

olimusa247

pác cho em hỏi làm sao có thể thay đổi cái hình nền mặc định khi bắt đầu vào TTpod thành hình quả táo của apple

ongtrungducmx25

Xem bài #15 của Manhtu bạn muốn thay hình nào cũng được.

Bạn dùng chương trình TTodEdit của tác giả "MT" thì muốn thay đổi hình gì cũng được còn pro hơn thế mình đã test thành công thay đổi splash theo ý muốn luôn! hihihihih

MinhThang

Manager
Bạn dùng chương trình TTodEdit của tác giả "MT" thì muốn thay đổi hình gì cũng được còn pro hơn thế mình đã test thành công thay đổi splash theo ý muốn luôn! hihihihih

Mem này chỉ hỏi cách thay đổi, chứ không hỏi cách tạo Splash, đọc kỹ bài sẽ thấy.:D