• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod V3.2.1 ENGLISH Translation By .::DDEATHMETAL::. (Hot!!!)

anhtu3250

em dùng 3250. màn hình nhỏ. liệu em cài TTPOD lên thì có hiển thị được toàn chương trình ko các anh?

mozilla

sao mình cài vào xong khi chạy thì nó báo "Lỗi Hệ Thống" vậy
máy mình là E63 đã hack rùi, giúp mình với

narus

Không thấy báo hỗ trợ cho E71, tức là vẫn chưa dùng được hả các bạn?

mrdragon88

Sao mình cài cả bản EN và bản VH đều ko được.cài cả Patch cũng ko được luôn.Toàn báo lỗi "Not Granted".Sign cũng ko được nữa.Mình dùng 5320 fw 4.13 đã hack :-??

Sao ko ai giúp minh vậy?:((

dungchay

Just Collected.....Next one

TTPod V3.2 - Black Skin For N80 By <~**DDEATHMETAL**~>

dungchay

Just Collected.....Next one

TTPod V3.2 - Sony Ericsson Skin (For 3250) By <~**DDEATHMETAL**~>

narus

Tình hình là cài được, nhưng khi chạy chương trình thì bị System error. Máy mình chưa hack, có phải là do chưa hack nên bị lỗi như vậy không?

Máy mình E71 FW 100, có cách hack nào cho FW cũ này không vậy? mình toàn thấy trên diễn đàn cách hack cho FW mới, liệu các cách hack cho FW mới có dùng được cho FW cũ không vậy?

Kojiro

Super V.I.P
Tình hình là cài được, nhưng khi chạy chương trình thì bị System error. Máy mình chưa hack, có phải là do chưa hack nên bị lỗi như vậy không?
Máy mình E71 FW 100, có cách hack nào cho FW cũ này không vậy? mình toàn thấy trên diễn đàn cách hack cho FW mới, liệu các cách hack cho FW mới có dùng được cho FW cũ không vậy?

Bạn thử hack đi! Hack xong bạn mới cài được ứng dụng này.

padydohv

bản này cài vao N96 firmware 12.00.43 nghe hay hơn cả music play N96 .đỉnh nhất là dùng được cả tai nghe với 4 nút tua bài play pause chởi nhạc ...chân thành cảm ơn bạn vì bài viết hửu ích ...

minh82

hix. Cái file .7z này cài thế nào nhỉ? các bạn chỉ giúp mình với. Thanks

Kojiro

Super V.I.P
hix. Cái file .7z này cài thế nào nhỉ? các bạn chỉ giúp mình với. Thanks

Nếu down bằng IDM thì khi nó bắt link trước khi nhấn Start download thì bỏ cái đuôi 7z đi, chỉ còn đuôi rả thồi rồi down. Nếu ko thì bạn down về xong rename file này bỏ 7z đi, còn file rar, bung file rar này ra sẽ có file cài đặt cho bạn.

dungchay

Bó tay, cài vào rồi restart mấy lần đều báo bị System Error

Sao có nhiều người gặp khó khăn trong vấn đề cài TTPOD thế nhờ??? Bạn đã cài Chinese patch (để chạy các ứng dụng từ Trung quốc - do vấn đề không tương thích font chữ) nếu chưa cài thì cài vào, cài rùi thì gỡ bản patch cũ đi, cài patch mới. gặp trường hợp "Unable to install, component built-it in" thì vào tìm và xóa những file sau: (Với điều kiện máy đã H@CK)

!:\resource\plugins\BIG5.RSC"
!:\resource\plugins\GB12345.RSC"
!:\resource\plugins\GB2312.RSC"
!:\resource\plugins\GBK.RSC"
!:\resource\plugins\HZ.RSC"
!:\sys\bin\BIG5.DLL"
!:\sys\bin\GB12345.DLL"
!:\sys\bin\GB2312.DLL"
!:\sys\bin\GBK.DLL"
!:\sys\bin\HZ.DLL"
!:\sys\bin\Psiloc_GB2312_SHARED.dll

Caominh171

Kaka e cài đc rùi,hum bữa cài xong bị lỗi hệ thống vì chưa bật Secman,thế là 1 knghiệm xương máu :)

tung2003us

Chương trình vần chưa cho phép điều khiển qua bài bằng headset ad41 :(. Có bạn nào biết chương trình nào cho phép điều đó hem?

Caominh171

Bó tay, cài vào rồi restart mấy lần đều báo bị System Error

Bạn àh,có thể bạn bị giống mình rồi,cài cái này yêu cầu hack phone là 1 chiện,nếu hack rồi nhưng khi cài bạn lại ko CapOff (hack bằng Rom) hoặc ko Turn On (hack bằng SecMan) trước thì cũng sẽ bị lỗi System Error ngay do cái TTPod nó sẽ cài mấy file thẳng vào thư mục Private,...(mình cài mấy lần đều bị mấy lần do chưa Turn On cái SecMan :D)
Vì vậy nếu máy hack rồi thì hãy bật CapOff hoăc TurnOn trước khi cài nha
Chúc thành công!!=D>=D>