• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.3.0 Vietnamese_Rinhvh

ngochoang_ht87

Có dùng đc cho 3250 k anh? Em sợ lại chỉ dùng đc cho máy màn hình 320x240 thì số em lại đen! :(

Auto

Đang nghe thì có thể gửi bài đang nghe wa bluetút hem nhỉ :)
Posted via Mobile Device

chuhop

TTPod 3.3.0 PHẦN MỀM NGHE NHẠC ĐỈNH CAO

Phiên bản hoàn thành được sự trợ giúp của dung1291985
Nếu cài vào báo error system thì cài thêm Path 4 run TTpod

Down file 7z về, dùng winrar giải nén để được file cài đặt.

sao tui ko the nao ma cai dat dc
chay file Patch 4 run TTPod va TTPod_s60v3x_v3.3.0_Vietnamese_Rinhvh cung ko cay dc no toan bao loi thui ma nhat la file Patch 4 run TTPod cung ko cai dat dc. tui dang dung con 6120c chi giao gium tui nhe thanks!

MinhThang

Manager
sao tui ko the nao ma cai dat dc
chay file Patch 4 run TTPod va TTPod_s60v3x_v3.3.0_Vietnamese_Rinhvh cung ko cay dc no toan bao loi thui ma nhat la file Patch 4 run TTPod cung ko cai dat dc. tui dang dung con 6120c chi giao gium tui nhe thanks!

Máy của bạn phải Hackphone mới cài được phần mềm này bạn nhé!

thanhlongnd

các bác đã xài qua cho mình hỏi kinh nghiệm là cái này với cái PowerMp3 cái nào cho chất lượng âm thanh tốt và tiện dụng hơn ?

Auto

các bác đã xài qua cho mình hỏi kinh nghiệm là cái này với cái PowerMp3 cái nào cho chất lượng âm thanh tốt và tiện dụng hơn ?
Tr0ng top ttpod thj ttpod tiện dụng hơn
Hay hơn :D
Nói chứ cái này tốt hơn đó ;)
Posted via Mobile Device

thanhlongnd

Tr0ng top ttpod thj ttpod tiện dụng hơn
Hay hơn :D
Nói chứ cái này tốt hơn đó ;)
Posted via Mobile Device

Khà khà sang top PowerMp3 bạn vẫn nói cái này tốt hơn chứ ? So cả với trình nghe nhạc mặc định của máy ?

Auto

Khà khà sang top PowerMp3 bạn vẫn nói cái này tốt hơn chứ ? So cả với trình nghe nhạc mặc định của máy ?
Hay thì k thể có pm nào phát hay hơn mặc định.
Chỉ đẹp hơn thôi ;,
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Hay thì k thể có pm nào phát hay hơn mặc định.
Chỉ đẹp hơn thôi ;,
Posted via Mobile Device

Chính vì điều này mà mình chỉ test để biết, chứ không bao giờ sử dụng 1 pm nào cả ngoài mặc định của máy.:D

Nynk_102

Chính vì điều này mà mình chỉ test để biết, chứ không bao giờ sử dụng 1 pm nào cả ngoài mặc định của máy.:D
E thì chỉ dùng pm này. Ít khi dùng mặc định lắm. Ko hỉu sao e thấy hay hơn ,hjhj
Posted via Mobile Device

thanhlongnd

mình thấy 1 số đồng chí nói TTPod có thể chạy lời bài hát ? Vậy thì nó phải có 1 pm riêng để viết lời bài hát chứ các bro ?

trunganh0412

có ai bị lỗi cứ chuyển bài Next nhiều hoặc chỉnh sửa tên bài hát là máy mất tiếng luôn không?Phải khởi động lại máy thì mới được.Hay là do lỗi cua TTPOD vậy?

Auto

có ai bị lỗi cứ chuyển bài Next nhiều hoặc chỉnh sửa tên bài hát là máy mất tiếng luôn không?Phải khởi động lại máy thì mới được.Hay là do lỗi cua TTPOD vậy?
Do bị đụng với pm nào khác đó bạn ơi.
Posted via Mobile Device

trunganh0412

Vay ban xem giup to la no xung dot voi pm nao nhe.May to cai Kaspersky,ADL,Full screen call,Smart setting,Joikuspot,Smartmovie,Adl voice Inbox,jbaktashman,Ola kechup
,Opera,Skyfire.Co vay thoi a.
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Vay ban xem giup to la no xung dot voi pm nao nhe.May to cai Kaspersky,ADL,Full screen call,Smart setting,Joikuspot,Smartmovie,Adl voice Inbox,jbaktashman,Ola kechup
,Opera,Skyfire.Co vay thoi a.
Posted via Mobile Device

Điều này thì bó tay rùi vì đâu phải ai cũng cài những pm như của bạn. Bạn xem từ lúc bắt đầu cài TTpod thì bạn có cài pm nào nữa kô, pm nào cài cùng hoặc gần nhất với lúc bạn cài TTpod thì chắc là nó đấy, Remove đi thử xem còn lỗi nữa kô :D
P/S: Chú ý lần sau viết TV có dấu nhé.

Auto

Có thể là voice inbox or smartsetting or smartmovie
Vì lúc trước mình có dùng 3pm này, giờ thì k nhưng những pm kia thì vẫn đang dùng ;)
Posted via Mobile Device

quocthanhjs

tại sao tôi cài vào thì máy bảo lỗi hệ thống . tôi cài trên máy hay trên thẻ cũng vậy. xin anh em giúp đỡ giùm nha

Auto

tại sao tôi cài vào thì máy bảo lỗi hệ thống . tôi cài trên máy hay trên thẻ cũng vậy. xin anh em giúp đỡ giùm nha
Cài patch chưa
Cài rùi restart máy đi bạn ;)
Posted via Mobile Device