• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

cupidbaby

Không có vh thì anh hóa cũng tốt rồi!!!!!=D>

Bạn ơi up dùm mình lên 4rum được không?Không thể down được từ mediafire thank bạn nha!=D>

Kojiro

Super V.I.P
A e nào chỉ chỗ chỉnh tắt cái hỏi trước khi thoát được ko? Sao tìm hoài mà ko thấy ta :-?

SymPViet vẫn đang vật lộn để dịch sang Việt các bạn à :( Ae cũng bận nên thời gian hoàn thành hơi chậm, mong các bạn thông cảm.

Auto

A e nào chỉ chỗ chỉnh tắt cái hỏi trước khi thoát được ko? Sao tìm hoài mà ko thấy ta :-?
SymPViet vẫn đang vật lộn để dịch sang Việt các bạn à :( Ae cũng bận nên thời gian hoàn thành hơi chậm, mong các bạn thông cảm.
Menu/8/1/1/hàng thứ 6 từ trên đếm xuống chọn disable!
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không có vh thì anh hóa cũng tốt rồi!!!!!=D>

Bạn ơi up dùm mình lên 4rum được không?Không thể down được từ mediafire thank bạn nha!=D>

Em down được ở host nào thì nói để a e giúp chứ file trên 1M rất khó đính kèm. Thân.

Kojiro

Super V.I.P
Menu/8/1/1/hàng thứ 6 từ trên đếm xuống chọn disable!
Posted via Mobile Device

Đúng là chỗ đó, nhưng nếu để chữ Tips thì dễ hiểu nhầm là các hướng dẫn khi sử dụng, tốt nhất là Ask to exit :D

Auto

Đúng là chỗ đó, nhưng nếu để chữ Tips thì dễ hiểu nhầm là các hướng dẫn khi sử dụng, tốt nhất là Ask to exit :D
E ô vuông k hà a ơi

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
E ô vuông k hà a ơi

Posted via Mobile Device

Mấy chỗ này chắc là các chuyên gia Anh Hóa không tìm được string nên nó vẫn còn ô vuông. Mấy PM của các bác Tàu rắc rối thật nhưng mà hay mới mệt chứ.:)

Auto

Vh x0ng chỗ khung đỏ có mất chữ china k anh KJR
=>

K MẤT K XÀI

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
=>

K MẤT K XÀI

Posted via Mobile Device

Không xài lỗ ráng chịu. Ngay cả các cao thủ anh hóa còn không tìm được nó nằm ở chỗ nào nữa là. VH được những tính năng chính để dễ xài là quá OK rùi.;)

Kojiro

Super V.I.P
...
K MẤT K XÀI

Posted via Mobile Device

Sao ko cài bản tiếng Anh vào test :) Chưa làm tới đó nên chưa trả lời được :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao ko cài bản tiếng Anh vào test :) Chưa làm tới đó nên chưa trả lời được :(

Bản tiếng Anh vẫn thế nên anh mới nói. Bản tiếng Anh cũng chỉ dịch những tính năng chính thui.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh để dạng .7z đó anh!Mọi khi anh em SymPViet vẫn đính kèm được mà!:(

Mấy bữa nay mấy file đính kèm trên 1MB dù đã đổi sang 7z vẫn bị báo là file quá lớn em à. bó tay rùi.:(

MinhThang

Manager
Mấy bữa nay mấy file đính kèm trên 1MB dù đã đổi sang 7z vẫn bị báo là file quá lớn em à. bó tay rùi.:(

Kiểm tra hộ tính năng hẹn giờ tắt có hoạt động không em, anh chọn 5 phút mà sao cả ngày vẫn chưa tới 5 phút.:D

troly

Well-Known Member
=>

K MẤT K XÀI

Posted via Mobile Device

Bạn nhìn hình sẽ rỏ. sao trên máy mình ko giống như hình ở bài một nhỉ:-??

Chjck3nz

Soft nay dung la ko de a(n.ba.n nao di.ch tu ban tieng China chac cung biet ve string thu 27 chu?nhung fan trong track detail ay.hay nhjn ky nhe,luc dau chj co 27.0,cu*' dich la crash. mjnh va ddeathmetal da~ va.t lo.n maj~ day,de roj no chia ra den 27.11,va khj open ko bj crash nua #:-s that la vat va?.ko tin so sanh thu nhe.h thj mjnh da do.n co^~ ra cho ba.n an con j,chj vjec dj.ch,ko faj do.ng cha.m j nua.hehe.co gang nhe sympda ;)
P/s: fan track detail o trong list la mbm,ko tjm thay trong rsc dau.
Posted via Mobile Device

Auto

P/s: fan track detail o trong list la mbm,ko tjm thay trong rsc dau.
Posted via Mobile Device
ối...
Thế là mình tự edit bản en này đc òi.
Thế mbm đó nằm ở đâu thế bạn?
Posted via Mobile Device

thien13311

Active Member
Kiểm tra hộ tính năng hẹn giờ tắt có hoạt động không em, anh chọn 5 phút mà sao cả ngày vẫn chưa tới 5 phút.:D
Máy em chọn chức năng này thấy hoạt động tốt mà anh :-/
Posted via Mobile Device