• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

kennho

Splash của bản 3.40 cùi bắp quá mà không biết làm sao để thay , data của nó nằm chung trong thư mục TTPod của bản 3.31 nhưng Splash thì chỉ có bản 3.31 nhận còn bản 3.40 thì vẩn mặc định

q630666

Splash của bản 3.40 cùi bắp quá mà không biết làm sao để thay , data của nó nằm chung trong thư mục TTPod của bản 3.31 nhưng Splash thì chỉ có bản 3.31 nhận còn bản 3.40 thì vẩn mặc định

Có thể thay đc đấy bạn ạ.Plash của 3.31 tên là TTPlash còn của 3.40 là Plash.Muốn thay chỉ việc đổi tên qua lại là đc đấy.Tớ đã làm rồi.

Auto

Có bạn nào biết làm jpg -> Plash hem? ;;)
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ặc. Hai bản 3.3.1 và 3.4 hoàn toàn độc lập với nhau như 2 PM riêng biệt nên có thể cài cả 2 bản và xài cả 2 luôn. Do độc lập nhau nên các file skin của chúng cũng xài riêng, không xài chung được đâu.:)

AquaSta

Moderator
A biết thì làm dùm e út 1 xíu đc hem? ;)
Posted via Mobile Device

Bạn có thể xem và download phần mềm làm ttpos splash ở đây
http://www.ipmart-forum.pl/showthread.php?t=11822
Có hình ảnh đầy để và dễ dàng làm, thông cảm vì mình không up file cho bạn được vì lên trường bị serveer chặn rồi. Bạn chịu khó đăng ký or log nick: conkien - pass: 123456

Bạn dùng windowsxp thì nhớ cài .Net Framework 2.0 trở lên nhé!

q630666

Có 1 bạn nói ở trên là khi để tiếng Việt thì các hiệu ứng chỉ có màu đỏ.Khi chuyển sang tiến Anh thì các hiệu ứng mới có đủ các màu của nó.Mình cũng bị như thế.Có cao nhân nào ra tay giúp a e đc không?

Bạn có thể xem và download phần mềm làm ttpos splash ở đây
http://www.ipmart-forum.pl/showthread.php?t=11822
Có hình ảnh đầy để và dễ dàng làm, thông cảm vì mình không up file cho bạn được vì lên trường bị serveer chặn rồi. Bạn chịu khó đăng ký or log nick: conkien - pass: 123456

Bạn dùng windowsxp thì nhớ cài .Net Framework 2.0 trở lên nhé!

Không dẫn link đến Web khác dưới bất cứ hình thức nào.Bạn Edit lại bài đi

Kojiro

Super V.I.P
Bản tiếng Việt hoàn chỉnh, chờ ý kiến anh em đóng góp thêm trước khi build file:

Chép thẳng đè vào resources/app nhé!

hunghg

Member
Rất hoàn chỉnh.Chỉ có hiệu ứng không đủ màu.Có ba mầu đỏ,trắng và nâu nhạt.

Auto

Bản tiếng Việt hoàn chỉnh, chờ ý kiến anh em đóng góp thêm trước khi build file:
Chép thẳng đè vào resources/app nhé!
còn mbm có edit k a?
Khi vào list nhạc nó hiện ra 1tí đó ;;)
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
còn mbm có edit k a?
Khi vào list nhạc nó hiện ra 1tí đi ;;)
Posted via Mobile Device

A e dịch cái này chết hết rồi. Chờ tỉnh lại sẽ tìm hiểu tiếp :)), nhưng chưa hứa nhé.

Có 1 phần chưa dịch: đó là trong cài đặt tổng quát phần cuối cùng, có cái Slide+Jitter gì đó, ko biết dịch sao hết à :) A e cho nghĩa để dịch nhe.

Auto

A e dịch cái này chết hết rồi. Chờ tỉnh lại sẽ tìm hiểu tiếp :)), nhưng chưa hứa nhé.
Có 1 phần chưa dịch: đó là trong cài đặt tổng quát phần cuối cùng, có cái Slide+Jitter gì đó, ko biết dịch sao hết à :) A e cho nghĩa để dịch nhe.
Là khi mình bấm wa lại giữa list và menu chính nó chuyển list và menu như hiệu ứng dây thun đó =))
Tùy a dịch thui. E khoái nhất hiệu ứng náày

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối: