• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

Mr_Sulla

Thanks hay không quan trọng mà, cái chính là quý mến tôn trọng nhau thôi.
Mình rất nể các bạn, các bạn rất giỏi. Mình mong rằng sẽ dc học hỏi nhiều từ các bạn :)
Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

Bạn ko zúp thì thuj, để ngườj khác up, đừng nój nữa, mình đã hỏj file đính kèm chứ ko fảj link, chứ tuj cũng chả cần, ng khác nhờ tuj up mà tuj ko up dc nên mớj nhờ các bạn,,
Bạn down link Mf trên mobile àh?? :(
Mình dùng opera browse 8.65 dow link media fire suốt mà bạn, có sao đâu. Chỉ có ucweb mới ko dow đc link đếm giây thì fải
Posted via Mobile Device

onlylove80

ưng cái skin nào nhất thì các bạn cứ việc add ảnh nền vào rồi thay tên đổi họ ở trong file xml đi là ok hết

Bây giờ thì ổn rồi Mạnh Tú ah..Ức chế suốt từ tối qua,, suýt nữa thì 4mat máy. Dùng X-plore và vào Apmanager xóa sạch sẽ gốc rễ, vậy là xài Ttpod3.40 ngon lành rồi:D

jimmyvn88

Mình dùng opera browse 8.65 dow link media fire suốt mà bạn, có sao đâu. Chỉ có ucweb mới ko dow đc link đếm giây thì fải
Posted via Mobile Device
Chắc bạn nhầm với vnshare rồi. Mediafire ko cần đếm giây và Opera Borower thì ko down đc. Nói chung chẳng thấy cí nào đown đc mediafire cả

manhtu

Trùj uj, đúng rùj fjle sis (thêm 7z vào mà up) , hok lẽ tppod v4 cho 2nd lạj có fjle càj đặt khác ??? :(

bạn thông cảm nha, mình cũng đổi đuôi sang 7z ngay từ đầu để up thẳng lên 4rum rồi nhưng kết quả là không được, chứ mình cũng đâu có muốn up vào link như thế này.
7z dung lượng đc phép là 1.95Mb nhưng file cài đặt đổi đuôi mới có 1.33Mb đã không đc rồi. Pó tay

Mr_Sulla

Chắc bạn nhầm với vnshare rồi. Mediafire ko cần đếm giây và Opera Borower thì ko down đc. Nói chung chẳng thấy cí nào đown đc mediafire cả
Nhầm sao đc hả bạn mình vẫn dow dc trên Mf mà cả ở 4shared nữa. 4share đếm lùi từ 10 còn Mf fải đợi 1 tí. Mình chưa dow trên vnshared bao jờ. Mình dùng opera browse bản sis đó. Nếu ko tin bạn cho mình nick yahoo tối online mình gửi hình chụp màn hình qua slick cho ban xem
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

4share thì vẫn down tốt. Uhm, mình nhớ thì ngày xưa có down đc tren media nhưng dạo này thử thì toàn hiện Processing thôi.Bực mình. Mình thấy down = opera thích nhất. Mỗi tội duyệt web tốn lắm

anhtamhcm

4share thì vẫn down tốt. Uhm, mình nhớ thì ngày xưa có down đc tren media nhưng dạo này thử thì toàn hiện Processing thôi.Bực mình. Mình thấy down = opera thích nhất. Mỗi tội duyệt web tốn lắm

Opera là số 1. Ai ca ngợi Firefox chứ chuối kinh, nhiều trang vào bằng Firefox không được>> Quá chuối, Opera chơi tuốt, tốc độ không chê vào đâu được:))

jimmyvn88

Vì sao anhtam ko dùng UCweb, e cũng thích opera lắm. Tiếc là ko nhiều tiền để thường xuyên dùng. Chỉ bao giờ dùng sim free thì vào down cho sướng. Load nhanh vô đối. Mà chỉ opera mới up đc attack file lên các 4rum thui. Ucweb cũng bó tay

anhtamhcm

Vì sao anhtam ko dùng UCweb, e cũng thích opera lắm. Tiếc là ko nhiều tiền để thường xuyên dùng. Chỉ bao giờ dùng sim free thì vào down cho sướng. Load nhanh vô đối. Mà chỉ opera mới up đc attack file lên các 4rum thui. Ucweb cũng bó tay

Anh dùng PC chứ đâu dùng Mobile mà UC>:)>:)

Mr_Sulla

về tốc độ tải trang thì opera thua ucweb nhưng lại mạnh hơn ucweb ở khoản download. Mình toàn dùng theo kiểu duyệt web bằng ucweb, gặp link ko dow bằng uc đc thì copy sang opera dow. Thế cho tiết kiệm :)
Posted via Mobile Device

hungdylan

sao tớ dùng cái này thỉnh thoảng nó lại yêu cầu truy cập internet
ko hiểu luôn
pro nào biết thì giúp với

MinhThang

Manager
sao tớ dùng cái này thỉnh thoảng nó lại yêu cầu truy cập internet
ko hiểu luôn
pro nào biết thì giúp với

Tắt chế độ tự động tải lời bài hát đi. Bản tiếng Việt mà còn không biết nữa à?

manhtu

thêm 2 skin mới kiểu bát quái nhé.