• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.41 EN translated by .::Chickenz::. ***CnD Team***

momvip9

Ặc sốc thật 3.50 mà bạn nói 5. mình tưởng đâu hay thế chứ.:D

Thì em cũng choáng mà, thế nên mới nhầm lẫn như vậy. Nhưng dù sao thì 3.5 cũng đang là mới nhất và mới có bản Chinese. Hjx, Mong là sớm có bản En để em test cái xem sao.hjx

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thì em cũng choáng mà, thế nên mới nhầm lẫn như vậy. Nhưng dù sao thì 3.5 cũng đang là mới nhất và mới có bản Chinese. Hjx, Mong là sớm có bản En để em test cái xem sao.hjx

Vẫn chưa thấy ai ra tay anh hóa cả, chắc bản này chưa hoàn chỉnh nên mọi người chưa quan tâm tới em nó lắm;;)

JuRay-Duan

TTpod 3.5 bên v2 có bản VH lun rồi, mỗi tội vẫn là Beta :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
TTpod 3.5 bên v2 có bản VH lun rồi, mỗi tội vẫn là Beta :D

Thì do nó mới là beta chưa phải là bản chính thức nên anh em chưa quan tâm đó em. Đợi khi có bản chính thức thì lại bàn tán xôn xao cho mà xem.;;)

056886533

Nếu đã biết xin thì cũng phải biết file rsc dùng làm gì đúng ko? Vậy bạn hãy tự bung file trên để lấy nhé.

Do tiếng Hoa nên là r31 anh à, nhưng khi build file thì mình muốn thành r gì cũng được :)

mà thôi cảm ơn kojio nhiều nhé ,hinh như 3250 chạy v3.41 nặng nề lắm .chạy hiệu ứng visualiza bi zật zật . mình xài lại bản v3.31 vậy.có ai bị như thế ko ta.

MinhThang

Manager
mà thôi cảm ơn kojio nhiều nhé ,hinh như 3250 chạy v3.41 nặng nề lắm .chạy hiệu ứng visualiza bi zật zật . mình xài lại bản v3.31 vậy.có ai bị như thế ko ta.

N82 mà còn chưa chạy được đây là 3250, bản 3.41 này lỗi quá trời chờ bản Update thôi.

nguyentanbinh

Well-Known Member

- - Bạn thử test file này xem sao coi còn bị trường hợp giựt như bạn nói không nếu có trường hợp nào bạn cứ bose lên Topic này để các MOD biết và sữa lỗi lại và giúp các bạn xài ổn định hơn.
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Chúc các member và thành viên PDAviet vui vẽ hướng tới tương lai tươi sáng​

Link : http://www.mediafire.com/download.php?ytn3nbmzzem

=D>=D>=D>=D>=D>=D>​
link down TTPod English Skin.sis (file giao diện) đâu hả bro
Của bạn đầy : http://www.mediafire.com/download.php?ytn3nbmzzem
Chúc các bạn vui vẽ hướng ứng phần mềm PDAviet​

sao ko có ai cho minh xin file ngon ngữ en của ttpod 3.41 hết vậy (cụ thể là file có đuôi .rsc, hoặc .r01) cảm ơn nhiều nhé.
- Của bạn đây cứ cài ko cần đến RSC đâu nha nhớ remove toàn bộ TTPOD trên máy là được không cần xóa Forder gì đâu nha. nhớ là cài trên Thẻ nhớ cho dễ
--------- http://www.mediafire.com/download.php?ytn3nbmzzem

056886533

N82 mà còn chưa chạy được đây là 3250, bản 3.41 này lỗi quá trời chờ bản Update thôi.

vậy hả anh thắng .vậy là con 3250 của em vẫn xịn đáy chứ.hahaha.ah mà cho hỏi v3.50 hình như là có bản quyền phải ko các anh .mở lên nó đồi nhập gì đó.

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy hả anh thắng .vậy là con 3250 của em vẫn xịn đáy chứ.hahaha.ah mà cho hỏi v3.50 hình như là có bản quyền phải ko các anh .mở lên nó đồi nhập gì đó.

Những PM của TQ khi xài nó thường bắt phải kết nối internet để xác nhân việc đăng ký use thôi.

Cloudz

Cho mình hỏi là mình cài TTPod 3.41 thì máy báo là Certificate Error, máy mình đã hack phone, trước đó cài nhìu soft ok rồi.Mình đã thử sign TTPod rồi cài vào, cài thành công, nhưng lúc mở thì bị lỗi như bạn này

Tôi dùng E71, máy đã hack. Khi không cài Pacth4run thì cài TTpod và chạy nó báo lỗi hệ thống

Mình nghĩ là do hack trở chứng nên đã remove TTPod rồi remove HelloOX 2.0 rồi cài lại, vẫn bị lỗi này. Remove HelloOX 2.0, cài ver 2.1. Cài TTPod lại, vẫn bị lỗi này. Thậm chí lần này thì sign TTPod rồi cài cho chắc vẫn bị Certificate Error :(:)((

Cho mình hỏi trường hợp của mình là bị gì vậy? Có phải là do cer và key của mình có vấn đề ko, mình cũng ko rõ vì sign HelloOX và cài thành công, nhưng TTPod thì bị. Mình mới reg cer và key, mới hack fone chưa đc 1 tháng :(

Cảm ơn mọi người !

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi là mình cài TTPod 3.41 thì máy báo là Certificate Error, máy mình đã hack phone, trước đó cài nhìu soft ok rồi.Mình đã thử sign TTPod rồi cài vào, cài thành công, nhưng lúc mở thì bị lỗi như bạn này

Mình nghĩ là do hack trở chứng nên đã remove TTPod rồi remove HelloOX 2.0 rồi cài lại, vẫn bị lỗi này. Remove HelloOX 2.0, cài ver 2.1. Cài TTPod lại, vẫn bị lỗi này. Thậm chí lần này thì sign TTPod rồi cài cho chắc vẫn bị Certificate Error :(:)((

Cho mình hỏi trường hợp của mình là bị gì vậy? Có phải là do cer và key của mình có vấn đề ko, mình cũng ko rõ vì sign HelloOX và cài thành công, nhưng TTPod thì bị. Mình mới reg cer và key, mới hack fone chưa đc 1 tháng :(

Cảm ơn mọi người !
Bạn đang mâu thuẫn đó :) Đã cài được thì ko thể bị lỗi Certi error được, nếu có thì là lỗi system error, bạn xem lại chính xác là lỗi gì vì lỗi cer chỉ xuất hiện khi Pm chưa sign hoặc máy chưa hack mà cài thôi, nếu lỗi system thì bạn chỉ cần cài patch4run ttpod vào là ok à.

Cloudz

Bởi zậy mình cũng ko biết như nào. Chính xác và chắc chắn là mình đang bị đúng như những gì mình đả mô tả ở trên. Và nó là Certificate Error, ko hiểu sao luôn.

Lúc đầu đã hack rồi, cài TTPod thì bị báo là Certificate Error, đành fải sign TTPod ở ngoài, cài vào ok, nhưng System Error. Lúc đó ko biết làm sao, đành remove hết HelloOX với TTPod, rồi cài HelloOX lại.

Kết cục là, bây giờ đã cài HelloOX 2.1, thậm chí có sign TTPod thì lúc cài vẫn bị báo Certificate Error. Help me :((

khongaibiet2004

Bởi zậy mình cũng ko biết như nào. Chính xác và chắc chắn là mình đang bị đúng như những gì mình đả mô tả ở trên. Và nó là Certificate Error, ko hiểu sao luôn.

Lúc đầu đã hack rồi, cài TTPod thì bị báo là Certificate Error, đành fải sign TTPod ở ngoài, cài vào ok, nhưng System Error. Lúc đó ko biết làm sao, đành remove hết HelloOX với TTPod, rồi cài HelloOX lại.

Kết cục là, bây giờ đã cài HelloOX 2.1, thậm chí có sign TTPod thì lúc cài vẫn bị báo Certificate Error. Help me :((

Cái náy có thể là do file installserver chưa phù hợp với máy bạn thôi. Bạn chép installserver vào C:/sys/bin nhé chọn file hợp với máy của bạn. Mình gửi 2 file installserver kèm theo, một cái dùng cho hệ điều hành OS9.1, và một cái dùng cho hệ điều hành OS9.2. Chúc thành công.

hunterviet

Well-Known Member
tình hình là C:/sys/ của mình là empty folder :(

Bạn phải hack phone thì mới thấy được folder trong sys, nhìn thấy thế vì máy bạn chưa hack, chứ hack rồi mới thấy bên trong của nó, trên 4rum có hướng dẫn chi tiết cách làm đó, bạn search nhé, rễ thôi mà

Khoaaa

Các pro kiếm thêm skin cho v3.41 đi,bảng này ok mà chỉ có 1skin nên chán quá.

Ở trên chủ topic có post file skin.sis kìa. Trong forum cho topic skin cho ttpod đấy, ko chịu tìm gì hết

Posted via Mobile Device