• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.50 [16/08/2009]

NGUYENTRANDUNG

Nghe tên đã quá quen thộc với mọi người rồi. do còn quá mới mẽ nên hiện tại chưa có nhiều thông tin về nó nên các bạn tự tìm hiểu thêm nhé, rất tiếc là trước giờ mình không dùng đến nó. Tổng quan khi dịch từ trang tải bản này nó có giới thiệu sơ qua chủ yếu mod khả năng tìm và tải lyric,... thêm nhiều hiệu ứng mới và giao diện mới.......Khi có thêm nhiều thông tin sẽ cung cấp lại tại đây!​

Các bạn lưu ý mình đã đã nhận thêm được thông tin từ TTPod 3.50 này: Đây là phiên bản Beta làm đà phát triển cho phiên bản 3.50 chính thức, tất cả mô hình đều được thử nghiệm trên Nokia N70, đã có trường hợp thử nghiệm với N7610 thì xuất hiện nhiều lỗi không hiểu(Unknown Bugs), và những dòng máy khác vui lòng chờ phiên bản chính thức ra đời. Còn về chức năng được thêm cho phiên bản này là thêm hiệu ứng, thêm tính năng tự động download lyric, bài hát, ablum hình ảnh....

Chỉnh sửa cuối:

Manhha44

Nghe tên đã quá quen thộc với mọi người rồi. do còn quá mới mẽ nên hiện tại chưa có nhiều thông tin về nó nên các bạn tự tìm hiểu thêm nhé, rất tiếc là trước giờ mình không dùng đến nó. Tổng quan khi dịch từ trang tải bản này nó có giới thiệu sơ qua chủ yếu mod khả năng tìm và tải lyric,... thêm nhiều hiệu ứng mới và giao diện mới.......Khi có thêm nhiều thông tin sẽ cung cấp lại tại đây!​

Sao mình vào trang chủ http://www.ttpod.com/ mà vẫn chưa thấy update bản 3.50 hả Bạn. Không biết bạn cập nhật phiên bản mới này ở đâu thế ?:-?:-?

NGUYENTRANDUNG

Sao Bạn không việt hóa hay fix sang tiếng anh cho anh,em dễ sử dụng.Chứ bản tiếng Trung thế kia thì làm sao mà mò mẫm được đây ???:D:D

Nói thật chứ mình chưa bao giờ dùng nó và cũng chẳng biết nó như thế nào cả không hứng thú với nó, chỉ vô tình bắt gặp nên update cho anh em. Còn việt hóa thì nhường lại cho các pro khác vậy:D Nhớ trước kia anhtamhcm có bảo mình việt hóa nó nhưng câu trả lời vẫn vậy.Chờ nha bạn hiền;;)

Manhha44

Nói thật chứ mình chưa bao giờ dùng nó và cũng chẳng biết nó như thế nào cả không hứng thú với nó, chỉ vô tình bắt gặp nên update cho anh em. Còn việt hóa thì nhường lại cho các pro khác vậy:D Nhớ trước kia anhtamhcm có bảo mình việt hóa nó nhưng câu trả lời vẫn vậy.Chờ nha bạn hiền;;)

Đành vậy ! Có lẽ lại phải chờ các Pro việt hóa sau vậy ! Nói thật phiên bản mới này gây ra cho mình sự tò mò lắm.mà sao Dũng dùng Mobile luôn luôn cập nhật mọi ứng dụng hay và mới nhất mà không hứng thú với chương trình nghe nhạc cực '' Hot '' này là sao nhỉ ? Theo cá nhân Mình vẫn muốn các Pro fix sang ngôn ngữ English thôi . chứ dùng Việt Hóa Mình không thích lắm .8-|

NGUYENTRANDUNG

Đành vậy ! Có lẽ lại phải chờ các Pro việt hóa sau vậy ! Nói thật phiên bản mới này gây ra cho mình sự tò mò lắm.mà sao Dũng dùng Mobile luôn luôn cập nhật mọi ứng dụng hay và mới nhất mà không hứng thú với chương trình nghe nhạc cực '' Hot '' này là sao nhỉ ? Theo cá nhân Mình vẫn muốn các Pro fix sang ngôn ngữ English thôi . chứ dùng Việt Hóa Mình không thích lắm .8-|

Bạn xem lại tất cả topic thảo luận về TTPod đâu có mình:D Mình update việt hóa nhiều vậy nhưng bản thân cũng không dùng, còn ứng dụng nghe nhạc mình chỉ dùng duy nhất Jukebox thôi mua license của nó rồi nên cứ dùng thoải mái, Ừm nếu có ai việt hóa TTPod thì họ thừa sức cho ra 1 bản Eng thôi

TruBic

Well-Known Member
ok để anh nhiên cứu rồi Việt hóa nó thử xem nhưng cũng chưa chắc nữa đâu nha.

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Update ác vậy nên thiếu mất thông tin đấy bạn:D
Đã có aj dùng đc ttpod 3.5 này chưa vậy??? Mình Down về installinstall đc,, nhưng không vào đc.. Dũng kiểm tra lại dùm nhé.. có lẽ đã lỗi rồi.. thanks!

Posted via Mobile Device

manhtu

Đã có aj dùng đc ttpod 3.5 này chưa vậy??? Mình Down về installinstall đc,, nhưng không vào đc.. Dũng kiểm tra lại dùm nhé.. có lẽ đã lỗi rồi.. thanks!

Posted via Mobile Device

Không phải là có lỗi mà là do bạn cài đè 3.50 lên 3.40 thì nhưng file giúp chạy pm đã bị xóa đi rồi thì đương nhiên là không dùng được rồi. Đang test xem thế nào

ngocthanhdhgtvt

Không phải là có lỗi mà là do bạn cài đè 3.50 lên 3.40 thì nhưng file giúp chạy pm đã bị xóa đi rồi thì đương nhiên là không dùng được rồi. Đang test xem thế nào

nếu anh nói vậy , để tối về test bản chine này xem saoX-(

hunterviet

Well-Known Member
Đây là bản được mod lại từ v3.4 chứ ko phải bản cập nhật, tìm khắp trên các web nhưng đều ko hề có thông tin là ttpod ra bản mới này

onlylove80

Trang chủ cũng chưa có nên cứ bình tĩnh.
ManhTú sớm cho anh em biết kết qủa nhé.. Mình đã Remove sạch và cài lại mà vẫn vậy.. Vào trang chủ thì kg thấy có 3.5...kg biết thực hư thế nào?

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Thậm chí tại các 4rum di động nỏi tiếng khác cũng ko có nhắc đến bản v3.5 ttpod này, chắc có sự nhầm lẫn hoặc do có người mod lại từ bản 3.4

NGUYENTRANDUNG

Thậm chí tại các 4rum di động nỏi tiếng khác cũng ko có nhắc đến bản v3.5 ttpod này, chắc có sự nhầm lẫn hoặc do có người mod lại từ bản 3.4

Ặc đây không phải mình nhầm lẫn. Bắt gặp 4 bài post về TTPod v3.50 này rồi. Còn mod gì gì đó thì mình không biết. Cái từ Mod phổ biến nhỉ:D Nhờ manhtu kiểm tra lại hộ. Xin đính chính lại là mình không dùng TTPod nên khó trả lời các bạn.Hix. Dù 1 lần install nó cũng chưa bao giờ

manhtu

Đúng là trên trang chủ chưa có phiên bản này.
Nhưng khẳng định đây không phải bản chỉnh sửa(mod), mình đoán bản này mới build đến ngày 14/08/2009 thôi, bạn này có thêm 1 số tính năng mới, cũng như kiểu ra bản 3.40alpha, nhóm phát triển đưa lên cho người dùng thử để thu thập ý kiến thôi.

hunterviet

Well-Known Member
Đúng là trên trang chủ chưa có phiên bản này.
Nhưng khẳng định đây không phải bản chỉnh sửa(mod), mình đoán bản này mới build đến ngày 14/08/2009 thôi, bạn này có thêm 1 số tính năng mới, cũng như kiểu ra bản 3.40alpha, nhóm phát triển đưa lên cho người dùng thử để thu thập ý kiến thôi.

Em tìm ko thấy nên đưa ra ý kiến thế, chứ như anh đưa ra ý voi thì em nghe ngay, thanks anh