• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.62 Beta1 Việt Hóa bởi SymPViet!!

Caominh171

TTPod v3.62 Beta1 S60v3 VH bởi SymPViet
[Cập nhật 25.12.2009]

PM nghe nhạc "đỉnh" nhất hiện nay!!

Trích dẫn từ VIP Q630666:

Cập nhật ở bản 3.62 Beta1:

1. Tối ưu hóa, giảm kích thước gói cài đặt
2. Hỗ trợ thêm về sửa đổi tag các bài hát và việc quét bài hát
3. Hỗ trợ phím tắt cho E 62 ( Ko biết có hỗ trợ E71 ko )
4. Hỗ trọ gửi Bluetooth khi đang play các bài hát.
5. Ưu tiên cuộc gọi và tin nhắn
6. Hỗ trợ thêm EQ và thêm hiệu ứng âm thanh
7. Sửa lỗi màn hình ngang.

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm Path4run!!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

Kojino

ặc gì nữa đây em vừa cài bản EN xong qua đây lại có bản VH rồi ko lẽ gỡ ra cài lại ak :-/

ak nhân tiện bác nào có skin đẹp đẹp share cho em 1 ít nào 3.61 hay 3.62 nha :D

Thangnd31082

ặc gì nữa đây em vừa cài bản EN xong qua đây lại có bản VH rồi ko lẽ gỡ ra cài lại ak :-/

Người Việt xài Phần mềm Việt hóa bạn nhé ! Bạn không nên Post bài như thế này nhé ! Ở 4rum định nghĩa là "SPAM" đó bạn ! SPAM là sẽ bị Del bài và nếu nặng hơn nữa có thể bị Ban Nick (đình chỉ truy cập tạm thời hoặc mãi mãi đó)

levietcuong08

ak nhân tiện bác nào có skin đẹp đẹp share cho em 1 ít nào 3.61 hay 3.62 nha :D

Ah. Mấy bản ttpod trước quét bài hát rất nhanh. Nhưng từ 3.5 thì rất chậm. Với lại càng ngày càng làm chậm máy khi chạy thì phải.
Posted via Mobile Device

q630666

Bạn caominh nhiệt tình quá.Vh cho a e ngay trong đêm.
Ps:Bản naỳ có thể dùng skin v4 của bản 3.50 trở di nhé.
Posted via Mobile Device

levietcuong08

mình xài cái này nguyên đêm thấy chẳng có sữa đổi như những gì đã thông báo. giảm kích thước gói thì đúng và nhìn thấy là biết liền. nhưng quét bài hát sữa kiểu gì mà chậm hơn lúc trước nữa. hỗ trợ thêm EQ đâu chả thấy, hiệu ứng âm thanh cũng không. ai test có thì chỉ mình với.

thanhquang123

mình xài cái này nguyên đêm thấy chẳng có sữa đổi như những gì đã thông báo. giảm kích thước gói thì đúng và nhìn thấy là biết liền. nhưng quét bài hát sữa kiểu gì mà chậm hơn lúc trước nữa. hỗ trợ thêm EQ đâu chả thấy, hiệu ứng âm thanh cũng không. ai test có thì chỉ mình với.

E bât stereo là bi rè õ 1 sô bài,bãn cu thì kô...?Còn thêm hiêu ung gì E cung kô thâý dau cã !Thui kê chi là beta.Chu yêú càng nhe càng tôt :D

q630666

Chỉ la change log dịch từ trang chủ ra.chứ ko phải là test thấy.
Các bạn dùng e71,e63 thay phím tắt bằng phím số đc đấy.:D
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager

Sao lại thế nhỉ, máy mình cài nó quét bài hát rất nhanh mà.:)

zidane89

Mấy anh ơi, bản 3.62 này không có skin của Transformer hả:(? Em khoái cái skin này lắm

ninhhot

Mấy anh ơi, bản 3.62 này không có skin của Transformer hả:(? Em khoái cái skin này lắm
Không có b ơi m cũng khoái cái đó lắm.đành cài lại 3.61 coppy vào đâu đó rùi sau đó bỏ vào vậy.
Posted via Mobile Device

Caominh171

Không có b ơi m cũng khoái cái đó lắm.đành cài lại 3.61 coppy vào đâu đó rùi sau đó bỏ vào vậy.
Posted via Mobile Device

M cũng thích skin đó lắm, cả bản EN lẫn VI, mình nhớ là đã up riêng ở đâu đó òi hay sao ý @@ Bạn chịu khó search dùm mình hen :)