• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.62 Beta1 Việt Hóa bởi SymPViet!!

w2k

Một mớ Skin đẹp nè anh em, chưa có thời gian Edit lại tiếng Việt, nhưng cái này cứ thế sài cũng OK.

được 1cái sylver là đẹp. Mấy cái kòn lại bt. (ý kiến cá nhân mình). Nhìu mem Thaks mà sao ý kiến ve pbản mới ít nhỉ.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Kojino

Người Việt xài Phần mềm Việt hóa bạn nhé ! Bạn không nên Post bài như thế này nhé ! Ở 4rum định nghĩa là "SPAM" đó bạn ! SPAM là sẽ bị Del bài và nếu nặng hơn nữa có thể bị Ban Nick (đình chỉ truy cập tạm thời hoặc mãi mãi đó)

đây ko phải là spam mà là ý kiến ;;)
mà sao xin skin ko bác nào share vậy8-|
cho nhiều nhiều chút đi :D

DreamLand

Ý kiến thì cũng lựa lọc chút là được.
Skin thì có bao nhiêu đã post hết rồi đó bạn ;;)
Khi nào có anh em tự khắc sẽ post .:)

2356

Hok phải Spam thế cái này là cái gì đây ;;) Anh Thắng đã Post bài Skin ở Page trước rồi giờ bác vào nói hok ai Share có phải là Spam hok ;;)
Bài trước của bạn cũng hok khác Spam là mấy, bản VH có nhanh chừng nào tốt chừng ấy, bạn hok Thanks người VH lại còn đi hỏi là "chả lẽ gỡ ra cài lại ak" << câu hỏi hàm ý trách móc là tại sao rảnh đi VH làm gì, bạn mới dùng bản Eng thì để bạn dùng cho chán rồi hẵng VH ;;) Ý bạn có phải như thế hok ;;)
Nếu cảm thấy mình hok góp sức được thì nên Thanks khích lệ người có công Post bài có ích, chớ đừng vào hỏi những câu chả có ích gì bạn à.

Kojino

Hok phải Spam thế cái này là cái gì đây ;;) Anh Thắng đã Post bài Skin ở Page trước rồi giờ bác vào nói hok ai Share có phải là Spam hok ;;)
Bài trước của bạn cũng hok khác Spam là mấy, bản VH có nhanh chừng nào tốt chừng ấy, bạn hok Thanks người VH lại còn đi hỏi là "chả lẽ gỡ ra cài lại ak" << câu hỏi hàm ý trách móc là tại sao rảnh đi VH làm gì, bạn mới dùng bản Eng thì để bạn dùng cho chán rồi hẵng VH ;;) Ý bạn có phải như thế hok ;;)
Nếu cảm thấy mình hok góp sức được thì nên Thanks khích lệ người có công Post bài có ích, chớ đừng vào hỏi những câu chả có ích gì bạn à.

hờ hờ nói nghe rất hay, ko lẽ bạn không biết nói đùa hả:)) mà thôi làm thế này lại có người bảo spam :| stop here ko tranh cãi nữab-)

leetran72

Bản này có thể cài đè lên bản cũ 3.61. Em thấy tốc độ có vẻ cải thện so với bản cũ, đang dùng và chưa có gì phàn nàn lớn lắm, ngoài cái..."sáng màn hình" ko thể tùy chọn đc nhiều như bản 3.3 ra thì ko có gì đáng kể cả.>:)

hungmanh84

Mình cài cho 6220c bị lỗi fonts
phâ'n tùy chon
măc dù phần cài đặt bên trong hiển thị tốt.có cách nào khắc phục được lỗi này không bạn
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

phamvanthuy85

bạn ơi cho mình hởi sao minh cài vô cái máy E71 mà máy cứ báo chứng chỉ bị lỗi là sao thế hả bạn................những pm khác mình cài vô vẫn bình thường
máy của mình đã hack

MinhThang

Manager
bạn ơi cho mình hởi sao minh cài vô cái máy E71 mà máy cứ báo chứng chỉ bị lỗi là sao thế hả bạn................những pm khác mình cài vô vẫn bình thường
máy của mình đã hack

Đã Hack rồi sao lại báo lỗi chứng chỉ hả bạn, bạn kiểm tra lại hoặc Open4All lên cài thử xem.

hungmanh84

máy của mình đã hack
máy mình h@ck bàng helloox cũng bị lỗi như vậy.bạn phải dùng cer và key để signer sau đó mới cài được
Posted via Mobile Device

ninhhot

phâ'n tùy chon
măc dù phần cài đặt bên trong hiển thị tốt.có cách nào khắc phục được lỗi này không bạn
Posted via Mobile Device
B tìm cái fon"YaHeiHandelGotD.ttf" cài vào là hết.m cũng đang dùng 6220c lúc đầu cài ttpod cũng bị lỗi ô vuông sau dùng fon kia thì dc.
Posted via Mobile Device

ladyilove

phâ'n tùy chon
Posted via Mobile Device

bạn có thể dùng chương trình Font Magnifier để làm font nhỏ lại hoặc to ra , là vào TTpod không bị lỗi font nữa ,máy mình đang xài ok lắm ... bạn cần thì pm nick YH mình send cho

tiephien1

mình vừa cải thử. quét bài hát khá nhanh mà các bạn. từ hồi up FW lên 35.0.002 không cài được Ttpod, hôm ny tải bản này về thì cài được. tiện thể mình up lên tất cả các skin và hiểu ứng mà mình siêu tập được. bạn nào thích thì tải về, nếu thấy không thích cái nào thì xóa đi nhé. thân!
link:http://www.mediafire.com/?y0okjnmw0tl

kienvp

Power MP3 Standart - skin for TTPod 3.6x

kienvp

360ting Red - skin for TTPod 3.6x

Power Snow - skin for TTPod 3.6x
[animated skin with falling snow]

Black Glass - skin for TTPod 3.6x