• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Beta S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 13.04]

hoangphonghd

Mình muốn chỉnh EQ sao cho nghe hay như N6233 mà ko bít chỉnh như thế nào cho hay. Ai bit chỉnh nghe ấm và êm thì cho hình ảnh minh họa coi với.

hugon72

Mình muốn chỉnh EQ sao cho nghe hay như N6233 mà ko bít chỉnh như thế nào cho hay. Ai bit chỉnh nghe ấm và êm thì cho hình ảnh minh họa coi với.
không bít có hợp với bạn ko test thử coi như thế nào bạn nhé,bạn để như ban đầu xong rồi chỉ nó dạng như hình chữ W nhưng ở giữa xuống 1 chút ,mình test cái này từ lúc 3.4 tới giờ thử xem nhé bạn chúc vui

datvietdatviet

trứơc mình củng như b.nhưng jờ thì đã làm đc.bạn vào hồ sơ của mình xem.có 2 đg link nhưng mở ra bị die.nhưng #7copy link và #3 sao chép link rồi down về thì xem đc đểu thật:D bạn thử xem nha

hhh_hhh3060

e test trên e 63, vào ttpod ngon, nhưng khi ra màn hình chủ thì dịch chuyển phím điều hướng ngơ ngơ a Minh ạ.................

minhtrinhthanbi

Sao mình cài TTPod v3.70 Alpha4 S60v3 vào và mở nó đòi nhập mã coode xong báo lỗi. Xin các bác chỉ giùm mình đã cài Patch 4 Run dòi mã côde.