• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA build 2010052012 Trình nghe nhạc quen thuộc

leminhhai111

Nhớ là remove toàn bộ Patch và TTPOD xóa mục TTPOD và cài lại xem nha. Khi mở bài hát nó hỏi cách nối thì bấm No sẽ không hỏi nữa ok đã test và chuẩn bị ra BETA 2

Link : http://www.mediafire.com/?dfzuzdzzmoz

Bạn đợi mình tí ne mạng của nhà mình đang bị gì đó để mình tets xong sẽ báo lại sau ,mới cài lại để up hình mà vô mạng không dc

Bạn coi lại dùm mình cái link DOWNLOAD với

langthangtronkiep

Vẫn bị lỗi out khi chọn giao diện bạn ơi! Mà tại sao bản này nặng vậy, đến tận 7MB, trong khi các bản khác chỉ có >1MB thôi?

anhchanbonmat

Vẫn bị lỗi out khi chọn giao diện bạn ơi! Mà tại sao bản này nặng vậy, đến tận 7MB, trong khi các bản khác chỉ có >1MB thôi?

Mình test rồi bản này anh Bình tích hợp bản china -Việt-Anh-và kèm luôn path
link down quá tốt

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Bản này chì gói gọn là 3.8 mb . OK nhớ là trên máy bạn có những gì liên quan đến TPOD xóa hết mới cài cái này vào

cutruongbaby

theo em xài mấy ngày nay thì bản TTPOD 3.80 này nghe nhạc nhỏ hơn bản 3.70....Giao Diện thì đẹp hơn ,còn hiệu ứng trong suốt thì bị giật giật màn hình khi thu nhỏ ....TẤt cả thì ổn như nghe nhạc nhỏ ...

nguyentanbinh

Well-Known Member
theo em xài mấy ngày nay thì bản TTPOD 3.80 này nghe nhạc nhỏ hơn bản 3.70....Giao Diện thì đẹp hơn ,còn hiệu ứng trong suốt thì bị giật giật màn hình khi thu nhỏ ....TẤt cả thì ổn như nghe nhạc nhỏ ...

- E nói xài máy gì mà nghe nhỏ đã test ko giật trên các máy có ram lớn hơi giật cho N73 và nghe nhạc rõ lơn hơn so với các phiên bản trước nhiều

leminhhai111

Bản này xài ngon thiệt không bị lỗi. nhưng mỗi lần xoay màn hình là bị như vậy

nguyentanbinh

Well-Known Member
Bản này xài ngon thiệt không bị lỗi. nhưng mỗi lần xoay màn hình là bị như vậy

- Vào phần cài đặt Tổng quát /
Tổng Quát
Tắt dòng : 4,6,7,8,10,11
Tải lời
Tắt dòng : 3,5,6,7,8,9,10

Chúc bạn thành công

anhchanbonmat

Theo như mình test bản này nãy giờ thì lúc đổi giao diện là chech còn qua bản không chech đâu

leminhhai111

Theo như mình test bản này nãy giờ thì lúc đổi giao diện là chech còn qua bản không chech đâu

Ơ đúng rồi chi bi mỗi chổ đó .mà bản 3.80 nào cũng bị CHỨ MÌNH ĐÂU CÓ NÓI RIÊNG BẢN NÀY NE
,hồi nãy mình đã nói ngay từ đầu rồi anh em đừng hiểu nhầm ne